[Funland] Kinh nghiệm, chia sẻ sử dụng Bluetooth Plantronics Savor M1100

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Em xin phép mở cái thớt này nếu nhầm chỗ nhờ Mod chuyển chỗ giúp nhé.

Em phải nghe điện thoại nhiều nên hôm trước gia đình đi Mỹ có xách tay về cho 1 em Bluetooth M1100, không biết bác nào đã sử dụng qua chưa nhỉ? Hôm qua em lọ mọ khám phá nó kết nối với 2 cái Iphone 4S thì có vấn đề như này mong được các bác giúp đỡ. Cái này em nghĩ là chưa nhiều bác đụng đến.

Trước em đã kết nối thành công với 2 em : 1 là Nokia và 1 là Iphone 4s dùng HĐH 5.0.1 thì thấy ok sử dụng được cho cả 2 em. Hôm qua em chuyển sang kết nối với 2 em Iphone 4S, 1 em đang là IOS 5.0.1 còn 1 em là IOS 6.0. thì kết quả được 1 em 6.o là ok khi chuyển được tín âm thanh thoại lên tai, còn em 5.0.1 thì chỉ nghe được nhạc thôi. Em đã kết nối thử với 2 em IO2 6.0 trở lên thì ok, ngon choét. Riêng kết nối độc lập với em 5.0.1 thì cũng chỉ pair thôi chứ không kết nối hội thoại được. Hôm nay chia sẻ với các bác và cũng là để trao đổi thêm kinh nghiệm anh em nào đã dùng qua em M1100 như em! ^^. Chúc các bác vui!

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Cái M1100 này "khôn" lắm ạ. Em gần như ko phải dùng gì đến tay. Có mấy câu thoại nó nghe và hiểu được như " Answer" hay " Ignore" và mấy câu nữa. Tiện cho bác nào đi 4 bánh nhưng em nghĩ cũng ko nên lạm dụng trên đường vì lý do an toàn ^^