[Thảo luận] Kinh nghiệm chống ăn trộm gương chiếu hậu và bóc logo???

bunga

Xe đạp
Thuê người đi theo chỉ để trông gương thôi Cụ ạ . 2 ngày 18T thì chỉ cần 4 ngày là Cụ đủ tiền thuê người cả năm rùi.

:)):)):)):)):))

lại còn tạo được công ăn việc làm nữa chứ.
Kính cụ à,êm là êm rất thích cái sáng kiến của cụ đấy,cơ mà có chú nào chịu ngồi không thế để trông xe không cơ chứ cụ ạ,đến phải lên raovat tìm thôi.(b)

bunga

Xe đạp
Em chỉ có một kinh nghiệm duy nhất: Chịu khó tìm chỗ gửi xe thì cả họ bọn nghiện cũng ko bẻ được
Bây h nhiều chỗ gửi xe lấy chi phí 10k để đậu xe thôi bác ạ,nó chưa gồm chi phí trông xe hộ mình,nếu bác đi ăn uống ở các quán như quán ăn hay quán cafe trên Hàng Hành mà phải đậu xe ơ vỉa hè thì khi mất đồ tự mình chịu thôi,chỉ có 1 số quán to.đẹp như Windows thì người ta mới đền cho mình,vì thế gửi xe chưa chắc đã là giải pháp an toàn 100%.

training

Xe tăng
Đi chơi có chỗ gửi xe đình huỳnh thì em đi vợ 2 xinh tươi trẻ đẹp, còn đi đâu ko có người trông coi đàng hoàng thì em dùng vợ 3 già xấu:))

Xe máy cày

Xe máy

Xe máy cày

Xe máy
@inzagol:Bác Inzagol ơi,bác khắc ở đâu thế post địa chỉ cho e với,e là e phải làm thêm quả như bác cho chắc.
Nếu bác mua bảo hiểm của Liberty thì được khắc miễn phí. Hotline của Liberty đây, bác gọi vào để biết thêm nhá 1800 599 998.
Em giựt mối này của cụ inzagol nên bác nhớ "ấy" em một ly volka :69::69::69:

Chỉnh sửa cuối:

thanhskull

Xe hơi
Bác làm cả hai loại, cáp ngoài để báo là bọn gương tặc là đã có có bảo hiểm, cáp trong là để chống củ gương lìa khỏi cành. Em làm như thế ạ.
Cách này em nghĩ ko ổn, vì nếu có cáp ngoài mà nó dám bẻ thì nó phải chuẩn bị kìm cắt, mà có kìm cắt thì nó cắt nốt cáp trong. Để cáp trong thôi là được rồi, ít nhất ko bị mất tiền cho thằng ăn cắp.

@Forexv: CRV mà cụ bảo chế gương dream thì hóa ra là RGV à :21::21:

Giang kính

Xe buýt
Cụ chuyển sang CRV bao tử (mờ-tịt ý mà), em đảm bảo cụ có để cả tháng chẳng thằng trộm nào thèm đoái hoài đâu :21:

mrhai_uit

Đi bộ
Chào các cụ
Số là em vừa tậu con CRV tháng trước. Xe mới cứng, lấy chiều hôm trước thì hôm sau em đi nộp thuế. Vừa nộp thuế xong thì bay hơi đôi gương. Phải quay lại hãng để mua gương mới. Sáng hôm sau đi đăng kí xong vào làm tách cafe quay ra thì 2 em gương cũng không cánh mà bay.
Tổng thiệt hại trong 2 ngày em phải nộp cho hãng Honda la 18 triệu.
Đau quá là đau.(source:vnexp)
Cụ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ để tránh trường hợp này xảy ra hộ em với.
Em có bộ chống trộm gương, khi trộm nó gập gương hoặc tháo ốp gương thì hệ thống sẽ báo động y như khi cạy cửa ấy, và còn có xung điện giật gây tê đi kèm trên ốp gương nữa
Bác nào quan tâm alo em nhé: 0909 234 685
Em tên Hải ạ

Tuanvh39

Xe buýt
Chào các cụ
Số là em vừa tậu con CRV tháng trước. Xe mới cứng, lấy chiều hôm trước thì hôm sau em đi nộp thuế. Vừa nộp thuế xong thì bay hơi đôi gương. Phải quay lại hãng để mua gương mới. Sáng hôm sau đi đăng kí xong vào làm tách cafe quay ra thì 2 em gương cũng không cánh mà bay.
Tổng thiệt hại trong 2 ngày em phải nộp cho hãng Honda la 18 triệu.
Đau quá là đau.(source:vnexp)
Cụ nào có kinh nghiệm thì chia sẻ để tránh trường hợp này xảy ra hộ em với.
Cụ này số nhọ quá