Kinh nghiệm đi du lịch Phú Quốc( từ 6/11- 11/11/2014)

Jun Nov18

Xe điện
Vâng đúng đấy ạ
Hi, ở mỗi nơi không khí nó một khác chứ mợ, Continential Hồ Tây làm sao mà có được cái ko khí trong lành, mát rượu như ở PQ được ạ ^^

Em thấy rằng lễ tân và NV trong các Ks, nhà hàng, quán ăn...ở Miền Trung và Miền Nam thái độ tốt hơn Miền Bắc ạ

SimsSam

Xe điện
Rất ít chuyến bay QT đến và đi từ PQ. tuần có 1 lần đến và đi từ anh Nga Pu, thỉnh thoảng tăng lên 2 và mới thêm đường bay đi Sing và Cam bắt đầu từ tháng 11.2014.

Cháu tin PQ sẽ phát triển, nhưng bây giờ cũng chỉ thấy buôn bán đất thôi. Sắp tới cho chơi cờ bạc nữa thì sẽ có khách. sản xuất chưa có gì thì nền tảng để phát triển không có cốt lõi.

Vâng ah, SB PQ đã là SB QT, tuy nhiên em thấy việc thu hút Du Lịch vẫn chưa cao cụ ạ. Một ngày ở SB chỉ có mấy chuyến bay thôi ạ
Và em thấy việc làm thủ tục ở SB PQ khá chậm chạm và chưa linh hoạt lắm ạ.

amatuer

Xe tải
Em hóng phát, đồng thời rủ luôn mợ chủ thớt giao lưu.
Em có mặt ở PQ vào sáng 8.10 và biến khỏi đó vào chiều 9.10 để về Sài Gòn hoa lệ. Trước khi đi, đứa bạn dặn vào chỗ nào đó gọi là Đại Hùng ăn, nó làm du lịch mười mấy năm nên chắc ở Đại Hùng gì đó cũng có những thứ hay ho
Ở Đại Hùng (dg 30/4 ấy) ghẹ to và ngon lém toàn tầm trên 40kg cụ ah, e đưa gấu vào xong mặt hắn sưng lên như hổ phù rồi