[Thảo luận] Kinh nghiệm đi đường: Nên đút tờ rơi Quảng cáo trong ví.

EyeStorm

Xe điện
Hài hết chỗ nói. Ko biết ng dân cất tờ rơi quảng cáo trong ví làm gì nhỉ mà để bọn xxx phải vạch ví dân để xin lại tờ rơi...quảng cáo ?cái tờ rơi quảng cáo đó là quảng cáo về cái gì vậy mà xxx lại thích đến thế?mong các cụ khai sáng giùm em cái nhể?
EM dự là tờ rơi quảng cáo cho Ngân hàng house h2o Việt Nam, làm bằng polyme có phủ sơn xanh đỏ, đẹp lắm cụ àh :) :) :) tuy nhiên do trong quá trình cất giữ trong ví, người dân vì không cẩn thận đã làm bong dần lớp sơn phủ ngoài tờ quảng cáo nên các xxx mới xin lại cụ ơi :D :D :D

xe cỏ

Xe buýt
EM dự là tờ rơi quảng cáo cho Ngân hàng house h2o Việt Nam, làm bằng polyme có phủ sơn xanh đỏ, đẹp lắm cụ àh :) :) :) tuy nhiên do trong quá trình cất giữ trong ví, người dân vì không cẩn thận đã làm bong dần lớp sơn phủ ngoài tờ quảng cáo nên các xxx mới xin lại cụ ơi :D :D :D
Ấy chết,thấy cụ nói vậy em mới mở ví ra xem,trong ví em nhìn thấy mấy tờ quảng cáo xanh xanh bị bong chóc lớp sơn 1 ít rồi. Vâỵ thì mình nên tự cầm đến gặp họ để nộp lại hay phải chờ ngta gọi đến lượt mình mới nộp, hả cụ?:D

Hoathanhtao

Xe điện
Cũng may lãnh đạo xxx toàn đực rựa,nếu đ.ái ngồi chắc tháng nào cũng phải vào viện:D,cả tin đến thế là cùng:))

thanh_hoi

Xe điện

ThuanThienHung

Đi bộ
Chó ỉa rồi lại ăn *** của mình, Thật là không có chút tự trọng nào cả. Em xin lỗi vì dùng từ không hay lắm