[Funland] Kinh nghiệm gieo tương tư chị em con gái

hailuatn

Xe container
Em nó chắc chưa nổi 1,6m thì củ đâu ra mà tốt chứ :)). Lúc em gặp em nó vài lần hồi năm 2007. Ko khác nghiện tý nào cả :)).
Em kể cụ nghe chuyện thật 100% nhé. Năm 99, 2000 em làm dưới HP, em làm cùng ca với một tay (hơn em một vài tuổi) cũng chưa vợ như em. Bọn em cứ hết ca thì đa số đều vào nhà tắm công cộng tắm xong thay quần áo bảo hộ bằng quần áo sạch rồi mới về (trừ vài ông có vợ thì cứ mặc bảo hộ về luôn). Tất nhiên là bọn em tắm tiên 100%. Tay mà em nói nó thấp hơn em nhiều, chắc trên 1m50 tí thôi, nặng chắc giỏi lắm được 45kg. Nhưng đồ của nó thì chất thôi rồi, gần như tất cả bọn em thằng nào nhìn thấy cũng phải ao ước X_X. Ngày đấy cứ hè là công ty tổ chức cho toàn bộ ra ĐS xả hơi mấy ngày. Cụ biết thừa chưa vợ như bọn em thằng nào thèm tắm biển mà chỉ thích tắm trong phòng. Tối hôm ấy ăn cơm xong bọn em rủ nhau đi tắm trên bờ. Tay kia vào trước, bọn em ngồi chờ ở lễ tân đợi đến lượt tắm. Hắn vào được khoảng 15ph thì thấy mặc mỗi xịp ra đứng trên hành lang tầng hai nói vọng xuống lễ tân "anh ơi, đổi cho em đứa khác, đứa này nó dậm dật quá" rồi đi vào. Khoảng ba phút thì em kia xuống. Lễ tân hỏi sao thế, con bé kêu ầm "của nó khủng quá, em chịu thôi". Thì ra bố kia bắt con bé vào bài bằng chuyên môn của nghệ sĩ, con bé chắc sợ miệng bé quá nên đầu hàng :)). Còn trường hợp thằng bạn thân cùng lớp ĐH của em nữa, chiều cao/cân nặng chắc ngang tay em kể. Đồ thì ước chừng 80% tay kia. Ngày còn ở cùng KTX, tổ sư nó nhiều đêm nằm không ngủ được, nó cứ lôi ra vỗ bồm bộp lên bụng, bọn em chỉ muôn dựng nó dậy oánh chết cụ nó nhưng nghĩ sau này lại thiệt thòi cho ít nhất một chị em nên tha cho nó :)). Còn Cường $ em chịu :P.

Em chào CCCM

Em năm nay mới 21t, em chưa có kinh nghiệm tình trường nên em xin hỏi một số cách mà các men hay dùng để gây thương nhớ hay là "tương tư" chị em con gái với ạ. Vì đọc bao nhiêu cuốn sách cũng không bằng một trải nghiệm thực tế. Em cám ơn ạ
Xem nhà gái có giàu ko, nếu bình thường thì cụ sắm đủ bộ : 12 pro max, đeo rolex, lái ô tô xấn nát xe gái rôi làm quen. Nhà gái giàu thì em chưa có kinh nghiệm :))

Phan Gia Hưng

Xe đạp
Em chào CCCM

Em năm nay mới 21t, em chưa có kinh nghiệm tình trường nên em xin hỏi một số cách mà các men hay dùng để gây thương nhớ hay là "tương tư" chị em con gái với ạ. Vì đọc bao nhiêu cuốn sách cũng không bằng một trải nghiệm thực tế. Em cám ơn ạ
Gặp gái đạp cho 1 phát rồi xin lỗi vì nhìn nhầm abcd gì đó rồi đi chăm ở viện 1 tháng rồi đi đầu quân cho juve vài năm kiểu gì cũng có chị tương tư

Kuu

Xe lăn
Không giàu thì phải đẹp trai
Không thông kinh sử, phải dài 1 gang.

Không được 1 trong 4 cái trên thì chờ ông bà phù hộ thôi nhé.
Trong 4 cái này thì cái nào ưu tiên đứng thứ 1 cụ nhỉ?
1. Nhiều $.
2. Đẹp zai.

Dài 1 gang: ko quan trọng, ngắn quá thì đã có mồm miệng làm hộ cái ... việc kia.
Thông kinh sử: viển vông, ko thực tế.
:|

Leanh65

Xe container
Em kể cụ nghe chuyện thật 100% nhé. Năm 99, 2000 em làm dưới HP, em làm cùng ca với một tay (hơn em một vài tuổi) cũng chưa vợ như em. Bọn em cứ hết ca thì đa số đều vào nhà tắm công cộng tắm xong thay quần áo bảo hộ bằng quần áo sạch rồi mới về (trừ vài ông có vợ thì cứ mặc bảo hộ về luôn). Tất nhiên là bọn em tắm tiên 100%. Tay mà em nói nó thấp hơn em nhiều, chắc trên 1m50 tí thôi, nặng chắc giỏi lắm được 45kg. Nhưng đồ của nó thì chất thôi rồi, gần như tất cả bọn em thằng nào nhìn thấy cũng phải ao ước X_X. Ngày đấy cứ hè là công ty tổ chức cho toàn bộ ra ĐS xả hơi mấy ngày. Cụ biết thừa chưa vợ như bọn em thằng nào thèm tắm biển mà chỉ thích tắm trong phòng. Tối hôm ấy ăn cơm xong bọn em rủ nhau đi tắm trên bờ. Tay kia vào trước, bọn em ngồi chờ ở lễ tân đợi đến lượt tắm. Hắn vào được khoảng 15ph thì thấy mặc mỗi xịp ra đứng trên hành lang tầng hai nói vọng xuống lễ tân "anh ơi, đổi cho em đứa khác, đứa này nó dậm dật quá" rồi đi vào. Khoảng ba phút thì em kia xuống. Lễ tân hỏi sao thế, con bé kêu ầm "của nó khủng quá, em chịu thôi". Thì ra bố kia bắt con bé vào bài bằng chuyên môn của nghệ sĩ, con bé chắc sợ miệng bé quá nên đầu hàng :)). Còn trường hợp thằng bạn thân cùng lớp ĐH của em nữa, chiều cao/cân nặng chắc ngang tay em kể. Đồ thì ước chừng 80% tay kia. Ngày còn ở cùng KTX, tổ sư nó nhiều đêm nằm không ngủ được, nó cứ lôi ra vỗ bồm bộp lên bụng, bọn em chỉ muôn dựng nó dậy oánh chết cụ nó nhưng nghĩ sau này lại thiệt thòi cho ít nhất một chị em nên tha cho nó :)). Còn Cường $ em chịu :P.
Cái này quá bình thường mà cụ. Ngày xưa em ở lính. Cứ chiều chủ nhật là cả hội đi tắm suối. Trong đv có thằng cu em 17 tuổi, mặt búng ra sữa, cao khoảng 1,65 gày lẻo khẻo chả khác gì em nhưng hàng của nó thì khủng thôi rồi. Mấy thằng có vợ rồi cứ xông vào tụt quần nó làm thằng bé sợ chạy rõ xa. Càng thế chúng nó càng trêu tợn. Mấy chú đóng phim lx chống mỹ hàng khủng nhất chắc cũng đến vậy là cùng. Ra quân hắn lấy vợ là con ông gđ lương thực tỉnh BG xinh thôi rồi, chả hiểu sao được 1 hay 2 năm đã bỏ nhau. Em không tiện hỏi nhưng đoán nguyên nhân 1 phần do cái kia vì ở gần chỗ em có ông lấy và bỏ đến 4; 5 vợ vì hàng quá khủng. Bà nào trước khi lấy nghe đồn cũng bảo vô sờ tư đi, nhưng khi bỏ thì đều ngậm ngùi bảo : không hợp.😁

Aids

Xe điện
Quan trọng nhất là phải có kinh tế

Trần Đoành.

Xe container
E thì đang học mợ Tâm, mợ Quyên với mợ Vân, các mợ ấy tầm e cả mà toàn lái phi công hotboy dưới 10 niên, ngưỡng mộ quá mà lực bất tòng tâm
Để lick toét thì phi công nó tưởng chỗ nào cũng toét nó chạy cmn hết dồi, ở đấy mà hóng :))

beomap2

Xe container
Em chào CCCM

Trước khi nói phải đưa ngón tay trỏ lên khoé mép để làm duyên, cặp mông ngúng nguẩy để gây ... thiện cảm

Chỉnh sửa cuối: