[Thảo luận] Kinh nghiệm xương máu khi làm việc với xxx tp Hải Dương

likeSUV

Xe buýt
Em lại thấy cụ chủ may mắn. Vì mấy thằng xxx GT có ý định chơi cụ tới bến rồi. May mà ông xxx ĐT ra sau chắc ko muốn phức tạp thêm. Khu này đường vắng kể cũng kinh.
Thế này khác đ gì gặp xh thâm.

xebokeooto

Xe tăng
Cảm ơn các cụ nhà mình đã đồng cảm với hoàn cảnh của em :D. Nhưng các cụ cứ bình tĩnh ạ, nóng qua nhỡ các cụ mod vào close thớt thì... :P
Kiện thì ko phải 1 phát là làm đc luôn. Đã kiện thì xác định là phải thắng, mà muốn thắng thì ko thể nóng vội đc phải ko ạ? :P
Việc trước mắt là cụ tìm cách khôi phục lại cái dữ liệu đã mất, lưu ý cụ là đừng ghi đè cái gì lên cái điện thoại ấy nữa. Cụ có thể qua các cửa hàng tin học nhờ họ phục hồi giúp.

DangNg

Xe tải
Cảm ơn các cụ nhà mình đã đồng cảm với hoàn cảnh của em :D. Nhưng các cụ cứ bình tĩnh ạ, nóng qua nhỡ các cụ mod vào close thớt thì... :P
Kiện thì ko phải 1 phát là làm đc luôn. Đã kiện thì xác định là phải thắng, mà muốn thắng thì ko thể nóng vội đc phải ko ạ? :P
@cụ persotran: Em rất bức xúc vụ này về vụ này, và rất hóng tin cụ. Em nghĩ cụ khôi phục lại được clip thì sẽ có bằng chứng tố cáo thôi chứ nhỉ? Sao phải kiện cáo, thắng thua gì nhỉ???

maiyeuem_nn

Xe đạp
Công nhận bọn xxx bây giờ cứ thấy lôi cái điện thoại ra quay phim chụp ảnh là chúng nó sợ 1 phép

XASASHS

Xe tải
Đểu hơn cả chó; vụ này cụ nên kiện, bọn xxx rất sợ đơn kiện của dân. em có nhiều người nhà làm trong ngành nên em biết.

ngaynha

Xe tăng
Đọc thớt này xong E chỉ muốn đập mệ nó màn hình. Sao chúng nó lại chó thế nhỉ?

kienkid

Xe container
Mja cái bọn ăn cướp ngày. Bắt hết bọn này cho vào nhà lao đê. =))

thaihutvn

Xe buýt
Em ở TP Hải Dương đây ợ, để cuối tuần rảnh em qua Nguyễn Lương Bằng xem mấy chú CSGT bắt thế nào. Đê tiện thật, nhưng em nghĩ mấu chốt sự đê tiện của nó là do cụ chủ lấy iphone ra quay lúc đầu.

langthang16

Xe hơi
có cụ nào chuột bạch lần nữa đi,xem thái độ bây giờ nó thế nào, em hóng vụ kiện xem sao, e cũng ức chế cái bọn xxx bẩn này lắm

trungbattu

Xe buýt
hjx hjx. ** má chúng nó lừa lừa cho cụ chủ vào thế vườn không nhà trống rồi hành, vãi xxx hải dương thật

kentdju

Xe điện
*** cái bọn xxx này lừa đảo trắng trợn quá.

romantic_kt1

Xe tăng
Pó tay với xxx, lần sau làm việc với người không mặc sắc phục, không biển tên, đề nghị cụ bắt xuất trình chứng minh thư ngành mới làm việc.
Việc CSDT làm việc ngay sau khi có vi phạm hành chính về giao thông em thấy nó khôi hài quá. Một trò lố bịch của xxx đấy thôi!

HaJolie

Xe buýt
Em vào xe, cảm giác đầu tiên của em là mát lạnh, sướng cả cái thằng người. Chú kia giới thiệu tên: Văn - cán bộ điều tra(CBDT) công an thành phố. Chú này giới thiệu rồi phổ biến luật cho em khoảng 3p, chú này nói chuyện rất nhẹ nhàng(quần tây, áo sơ mi, râu ria nhẵn nhụi). (
Em không biết chuyện của cụ chủ có thật hay không??? nhưng đoạn này thì cụ nên rút kinh nghiệm, lần sau:
1. Cái chú CBDT kia có chức năng gì mà cụ chủ phải làm việc??
2. Không nên tự nhiên chui vào xe người ta, nếu nó đóng cửa tẩn cụ mấy cái rồi hô lên cụ lên xe định cướp thì sao??? (đời không gì là không thể).
Trường hợp nếu cụ thấy cần trao đổi thì có thể đứng ngoài xe mà "làm việc".

dhcuong84

Xe buýt
Thực ra việc này đơn giản, có điều cụ chủ làm chưa khéo thôi (và một số cụ khác trong tình huống tương tự). Em có một nguyên tắc là "nói dài, nói dai, nói dại". Với xxx, nói càng ít càng tốt, chả cần chứng minh làm gì khi mới chỉ toàn lời nói - kiểu "miệng quan trôn trẻ", em chỉ nói vài câu:
1. Anh cho biết lý do dừng xe kiểm tra.
2. bla, bla, bla
3. Anh nói tôi nghe rõ rồi, giải thích tôi cũng giải thích rồi. Giờ anh lập biên bản, để tôi ghi ý kiến.
4. Anh bảo tôi không được ghi ý kiến vào biên bản, chỉ được ký công nhận lỗi. Tôi bật ghi âm đây rồi, anh nguyễn văn xxx, chức vụ, đội, ngày, giờ, tại địa điểm có bảo tôi không được ghi ý kiến.. Đề nghị anh xác nhận lại.
Hết

KYNGLISH

Xe tăng
Nói chung đúng sai chưa cần biết, nhưng nếu ở nơi vắng vẻ chỉ có ta với địch thì có lẽ rút kinh nghiệm vụ này ta cứ nên mềm mỏng, nuơng theo ý các anh xxx thôi các cụ nhể? Nghĩ dại chứ hôm đấy mà nó làm tới... z là cụ chủ cũng mệt đấy. Đúng là xã hội đại loạn, chả biết đường nào mà lần!

AndyTran

Xe hơi
Đọc thớt này xong E chỉ muốn đập mệ nó màn hình. Sao chúng nó lại chó thế nhỉ?
ấy ấy.. cụ nóng thế :D Cụ đập màn hình ra thì Gấu cụ không cho cụ giao lưu với anh em nữa thì chít ;))