Kính nhờ các chuyên gia OF tư vấn chọn chung cư

lucky2015

Đi bộ
chung cư C37 bộ công an được không bạn

Lucid

Xe tăng
Hehehe. Tính ra nếu chung cư mà thoả mãn được tiêu chí xanh thì chính là ăn điểm rồi. Giống mấy dự án Vinhomes, dự án nào cũng có công viên xanh mướt hết. Vinhomes Central park sắp khai trương kĩ thuật hoành tráng cho công viên trung tâm nữa mà. Thiệp mời còn ghi là ngày đầu ở thiên đường mà.

đaitaam22

Xe máy
Hehehe. Tính ra nếu chung cư mà thoả mãn được tiêu chí xanh thì chính là ăn điểm rồi. Giống mấy dự án Vinhomes, dự án nào cũng có công viên xanh mướt hết. Vinhomes Central park sắp khai trương kĩ thuật hoành tráng cho công viên trung tâm nữa mà. Thiệp mời còn ghi là ngày đầu ở thiên đường mà.

Thấy thiệp mời là khoái rồi. Chương trình này thì nó có cái gì hay không cụ?

Lucid

Xe tăng
Thấy thiệp mời là khoái rồi. Chương trình này thì nó có cái gì hay không cụ?
Ca nhạc, nhảy múa, nghệ thuật đường phố đồ. Mà hoành tráng nhất là đại nhạc hội trên sân khấu ở cái hình trên đó cụ. Có Đàm Vĩnh Hưng, Lệ Quyên, Tóc Tiên, Noo Phước Thịnh này kia.

đaitaam22

Xe máy
Ca nhạc, nhảy múa, nghệ thuật đường phố đồ. Mà hoành tráng nhất là đại nhạc hội trên sân khấu ở cái hình trên đó cụ. Có Đàm Vĩnh Hưng, Lệ Quyên, Tóc Tiên, Noo Phước Thịnh này kia.
Kiểu này là chắc cho ăn buffet đứng rồi.

Lucid

Xe tăng
Kiểu này là chắc cho ăn buffet đứng rồi.
Đúng rồi. Như vậy thì networking giao lưu nó dễ hơn. Mục đích cái này cũng là tạo điều kiện cho cư dân quen biết nhau mà. Thấy mấy nay trên FB của dân VHCP hẹn hò nhau rôm rả lắm.

xindungbanem

Xe hơi
Thưa các cụ !
Em có nhu cầu mua chung cư với yêu cầu như sau:
- giá từ 3 đến 3,5 tỷ
- DT: 80 đến 90 m
- địa điểm: lấy rạp chiếu phim quốc gia làm tâm, vị trí càng gần càng tốt , tất nhiên xa chút mà dự án ổn thì cũng OK
- khu vực văn minh, sạch sẽ, mới, an ninh
....

Nhờ các cụ tư vấn giúp em nên mua ở khu nào, em đang ngó nghiêng Hapulico, sky city 88 láng hạ, dopin plaza..., indochina xuân thuỷ. Hoặc các cụ tư vấn giúp em các khu khác theo các tiêu chí trên
( cụ nào có thì inbox em ạ
Chấp nhận qua môi giới )

Tiện nhờ các cụ tư vấn dự án của Vinhome ( công Ty con của anh Vượng..)
ở Nguyễn Chí Thanh or Huỳnh Thúc Kháng gì đó, bạn em nói mua ở đó mà em chưa có nhiều thông tin

Nhờ Min Mod cho em đăng tại quán cà phê vì em cần các cụ OF tư vấn lựa chọn ạ chứ chưa phải tin cần mua , khi nào chọn đc khu em sẽ vào rao vặt đăng tin mua sau

Cảm ơn các cụ nhiều ạ !
Nhà em đang bán 2 căn chung cư ở Làng quốc tế Thăng Long, đường Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy (85m và 92m) hướng ban công Đông Nam và đông bắc. Cụ thích thì xem qua nhé 0126543-1674

my dream

Xe hơi
Nhà em đang bán 2 căn chung cư ở Làng quốc tế Thăng Long, đường Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy (85m và 92m) hướng ban công Đông Nam và đông bắc. Cụ thích thì xem qua nhé 0126543-1674
Cụ inbox cho e thông tin và giá nhé