Thảo luận Kinh tế khó khăn các đại lý Hyundai Thành Công ép nhân viên đi buôn Lạc để bán kèm Santafe 2019

alopiscsa

Xe đạp
Bản cao cấp chênh 50 triệu = 1295(không lạc) đầu tháng 4 giao nhé các cụ !

dangngockhanh

Xe máy
Lúc nào bán giá niêm yết và lại mặt 50 triệu thì mua.

Thanh_xang_dau

Xe máy
Làm ăn kiểu này bảo sao mãi k khá lên đc

manhmeo

[Tịch thu bằng lái]
HỎI VỀ ĐĂNG KÍ XE SANTA FE 2019

Chào các cụ.
Em mua Sant 2019 Xăng Trắng Đặc Biệt của 1 bạn sale trên này (1135 + 45, bản có cửa gió hàng ghế 3). Mai em đi đăng kí ở Hanoi. Các cụ cho em hỏi:
1. Biểu thuế áp là 1235tr à các cụ. Em tưởng áp theo giá niêm yết là 1135tr chứ ạ.

2. Theo các cụ thì Sant mới cần lắp thêm phụ kiện gì ko ạ? Ví dụ như bậc bước chân ...
Em được họ tặng bộ dán Solar Gard đã dán vào các kính.

Em mua xe lần đầu nên nhiều thứ chưa rõ.

Thanks.
bản có gió hàng 3 phải là premium chứ sao lại bản đặc biệt, giá niêm yết là 1185 cụ nhé
cụ xem lại không đến lúc ôm con đặc biệt về lại không có gió hàng 3 thì chết
gió hàng 3 của bản đặc biệt chỉ có dưới chân, nếu có phía trên thì do đại lí nhạn độ thêm cụ nhé

dangngockhanh

Xe máy
bản có gió hàng 3 phải là premium chứ sao lại bản đặc biệt, giá niêm yết là 1185 cụ nhé
gió hàng 3 của bản đặc biệt chỉ có dưới chân, nếu có phía trên thì do đại lí nhạn độ thêm cụ nhé
Đợt 2 này sẽ có điều hòa hàng ghế thứ 3 bạn nhé. Thiệt thòi cho người đi trước.

Ku Tre

Xe tải
Những cụ máu mua bao giờ cũng là những cụ bị vặt lông nhiều nhất! Haizzz....

clairsang

Xe tải
Dạ. Bản mới nhất của Đặc Biệt được update thêm cửa gió xịn rồi ạ.

curlyhair

Xe máy
Đầu tiên là bọn HTC định cắt điều hòa hàng ghế thứ 3 và niêm yết giá cao bán cho lãi nhiều. Tuy nhiên sau khi ra mắt chắc nhận thấy phản hồi của người tiêu dùng, chúng nó mới đẻ ra thêm bản premium mới, thêm 1 số option và điều chỉnh giá lại cho phù hợp. Lô xe đầu tiên đã lỡ cắt điều hoà rồi thì chế cháo cái điều hòa thổi dưới chân rồi bán nốt thôi. Thế nên mới có chuyện đợt 2 này nó mới có điều hòa hàng ghế thứ 3. Qua đấy có thể nhận thấy là bọn HTC kinh doanh thiếu đàng hoàng. Trong khi đó thì người tiêu dùng lại khá dễ tính, chấp nhận mua refurbished SF 2019, không những thế còn trả tiền chênh để lấy.
Cái chuối ở đây em không hiểu sao là nó lại cắt cửa gió điều hoà hàng ghế 3 đi, cái này thì có phải là chi tiết đắt đỏ gì cho cam.

thanh1991

Xe buýt
Đầu tiên là bọn HTC định cắt điều hòa hàng ghế thứ 3 và niêm yết giá cao bán cho lãi nhiều. Tuy nhiên sau khi ra mắt chắc nhận thấy phản hồi của người tiêu dùng, chúng nó mới đẻ ra thêm bản premium mới, thêm 1 số option và điều chỉnh giá lại cho phù hợp. Lô xe đầu tiên đã lỡ cắt điều hoà rồi thì chế cháo cái điều hòa thổi dưới chân rồi bán nốt thôi. Thế nên mới có chuyện đợt 2 này nó mới có điều hòa hàng ghế thứ 3. Qua đấy có thể nhận thấy là bọn HTC kinh doanh thiếu đàng hoàng. Trong khi đó thì người tiêu dùng lại khá dễ tính, chấp nhận mua refurbished SF 2019, không những thế còn trả tiền chênh để lấy.
Cái chuối ở đây em không hiểu sao là nó lại cắt cửa gió điều hoà hàng ghế 3 đi, cái này thì có phải là chi tiết đắt đỏ gì cho cam.
chuẩn , còn người có nhu cầu vs cả người ta bỏ tần đấy tiền mua xe ra xong người ta có thể kiếm hơn được chỗ đấy thì người ta chấp nhận thôi cụ .

Thanh_xang_dau

Xe máy
Cái éo j tên là tiền mà chúng nó bịp đc chúng nó cũng bịp. E e rằng cái chỗ ở nước ngoài cần dùng 6 con bulong có khi thằng TC nó chỉ dùng 3 đó

curlyhair

Xe máy
chuẩn , còn người có nhu cầu vs cả người ta bỏ tần đấy tiền mua xe ra xong người ta có thể kiếm hơn được chỗ đấy thì người ta chấp nhận thôi cụ .
Vấn đề ở đây không phải là tiền mà là cách làm việc của hãng xe ý chứ cụ. Ok, có người thay vì chấp nhận mua SF 1.2 tỷ, người ta sẵn sàng mua 1.3 tỷ cơ. Tuy nhiên, mua với giá niêm yết là 1.3 tỷ khác hoàn toàn với mua 1.2 tỷ + 100 triệu lạc. Ngoài ra mua cái xe có cửa gió điều hòa hàng ghế thứ 3 khác với cái xe được chế lại điều hòa hàng ghế 3, mặc dù NTD phải mua 2 loại xe này với giá tiền bằng nhau.
Đối với e, giá SF 1.3 tỷ ko lạc, có đủ cửa gió điều hòa thì e mua chứ điều hòa chế, giá 1.3 tỷ bao gồm lạc thì e lại ko mua

dangngockhanh

Xe máy
Đã có em sale báo giá niêm yết trừ đi 20 triệu. Đã thế quyết tâm đợi đến lúc trừ 80 hoặc 100 triệu mới chiến

Vi Tiểu Bảo

Xe tải
Đã có em sale báo giá niêm yết trừ đi 20 triệu. Đã thế quyết tâm đợi đến lúc trừ 80 hoặc 100 triệu mới chiến
Em nghi ngờ thông tin của cụ, toàn bô bô đc giảm nhg ai hỏi ko dám trả lời.
Hi vọng cụ sẽ có những thông tin và ý kiến đóng góp cho mọi ng trên OF hơn

dangngockhanh

Xe máy
Luyên thuyên quá cụ ơi. Giá cụ nói chắc là bản tiêu chuẩn
Chỉ là hơi dìm hàng tí thôi nhưng không luyên thuyên đâu bạn ơi. Bạn cứ check giá một số showroom xa nội thành một chút hò sẽ offer cho bạn giá tốt hơn đó bao gồm cả ship về nhà mình luôn.