Kíu em - gương Siena 1.3

luongtk

Xe tải
Chào các bác!

Xe siena 1.3 của em bị bẻ gương gãy rời khỏi củ gương nhưng vẫn còn treo lủng lẳng bởi dây điên. Em cứ chủ quan là xe xấu, bọn nó chê.

Các bác tư vấn giúp em là bảo hiểm nó có chịu không ạ? thủ tục ntn? mình xuống Thanh trì thay rồi claim lại hay sao?

Nếu bảo hiểm nó không chịu thì cách nào đỡ tốn xiền nhất?

Em cảm ơn trước!

hoachuoique

Xe điện
Chào các bác!

Xe siena 1.3 của em bị bẻ gương gãy rời khỏi củ gương nhưng vẫn còn treo lủng lẳng bởi dây điên. Em cứ chủ quan là xe xấu, bọn nó chê.

Các bác tư vấn giúp em là bảo hiểm nó có chịu không ạ? thủ tục ntn? mình xuống Thanh trì thay rồi claim lại hay sao?

Em cảm ơn trước!
Bác mua bảo hiểm ở đâu, sửa chữa phải theo chỉ định của Bảo hiểm , sửa trước không có thoả thuận của Bảo hiểm là Tèo luôn đó bác.
Xe em Bảo hiểm bồi thường toàn bộ những gì liên quan đến thân vỏ xe.
Em giới thiệu bác Bảo Hiểm Bưu Điện, ngành nhà em một phát ăn luôn.

Fiat_ELX

Xe điện
Chào các bác!

Em cảm ơn trước!
Nếu gương vẫn còn thì có thể coi như va chạm bị gãy, nên vẫn bảo hiểm tốt.

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
gương hậu phải của em bị quệt vỡ vỏ nhựa. Em xuống Thanh Trì làm hết 180 000. Người ta chế 1 cái vỏ khác rồi gắn vào, nhìn trông như mới

Chào các bác!

Em cảm ơn trước!

isabinh

Xe điện
Sao Siena 1.3 lại có gương điện nhê... chế thêm à

minhquoc

Xe điện
Cụ Bờ ơi, nâng đời thoai, e trả 15k bán đê. E ứ cần gương điện đâu

luongtk

Xe tải
Chế là chế thế nào, xịn Italy đấy, đời cao nó thế, đời thấp chỉnh bằng cơm, hê hê.
Gương em là gương chỉnh bằng cơm "xịn". Nhưng mà em thấy có một bó dây bên trong mà bền lắm nên nó mới không giật đươc. Của em bị gãy toàn bộ phần nhựa nối từ gương với cái đế cố định đó thì chắc phải thay cả cụm rồi a. Và em nghĩ có chế được thì cũng không bền. Nếu mà bảo hiểm nó chịu thì tội gì phải không ạ ! Cũng may là của em nó còn lủng lẳng nên còn báo tai nạn nên nó vẫn đền! Chứ nó giật đi rồi là hết cách!

Thanhlanaudio

Xe hơi
Xe bac dang chinh mat gương bang com,chinh gương gap bang suc manh ah.Bac den cua hang em se do lai cho bac gương chinh bang dien va chinh cup gương banng dieu khien tu xacho.ok
:101: ngay cho em nhe

Fiat_ELX

Xe điện
Gương em là gương chỉnh bằng cơm "xịn". Nhưng mà em thấy có một bó dây bên trong mà bền lắm nên nó mới không giật đươc. Của em bị gãy toàn bộ phần nhựa nối từ gương với cái đế cố định đó thì chắc phải thay cả cụm rồi a. Và em nghĩ có chế được thì cũng không bền. Nếu mà bảo hiểm nó chịu thì tội gì phải không ạ ! Cũng may là của em nó còn lủng lẳng nên còn báo tai nạn nên nó vẫn đền! Chứ nó giật đi rồi là hết cách!
Có phải tớ làm bảo hiểm gương tốt quá không nhỉ? Tìm chô cho nốt bên kia gãy để làm đôi gương mới cho cân, không lại bên mới bên cũ, kỳ lắm.

luongtk

Xe tải
Có phải tớ làm bảo hiểm gương tốt quá không nhỉ? Tìm chô cho nốt bên kia gãy để làm đôi gương mới cho cân, không lại bên mới bên cũ, kỳ lắm.
Oh! vậy là cái dây bên trong là bác gia cố thêm ạ? Em cứ nghĩ là nó nguyên bản như thế. Mà sao mấy thằng bẻ trộm nó mất công thế nó không bẻ cho em cả hai bên. Bây giờ mà mình tự tay bẻ thì xót xa mà không hiểu bảo hiểm nó chịu không?

Fiat_ELX

Xe điện
Oh! vậy là cái dây bên trong là bác gia cố thêm ạ? Em cứ nghĩ là nó nguyên bản như thế. Mà sao mấy thằng bẻ trộm nó mất công thế nó không bẻ cho em cả hai bên. Bây giờ mà mình tự tay bẻ thì xót xa mà không hiểu bảo hiểm nó chịu không?
Theo tớ nghĩ thì Bảo hiểm sẽ chịu, tiện thể làm luôn sơn tút xung quanh.