[Funland] Kỳ diệu, bà lang Tý chữa xương khớp ở Bắc Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

Luu Lehong

Xe container
ông chú em bị trẹo chân để lâu quá, chống nạng lên nhờ cô bẻ thì không được. Em thoát vị đĩa đệm nhờ đến cô cũng không khỏi được ,chắc không có duyên
Cô Tý chỉ có thể giúp được bong gân, gãy xương chứ TVĐĐ thì ko được các cụ nhé! các đây 4 năm em cũng đã đến cô Tý, cô ý bảo thoái hóa đốt sống lưng, y/c nằm sấp cho cô ý vuốt lưng, giật chân! Tinh thần lúc đó thì thấy có đỡ nhưng sau vài ngày quỵ luôn! Về chụp MRI mới biết là Thoát vị. Đi tiêm, bấm huyệt 1 thời gian nữa cầm cự ko được! Cuối cùng mổ :D

Tiện cụ nào cho e hỏi e bị gai cột sống chữa ở đâu ổn chứ ko thế này chắc e die sớm
Thoái hóa đốt sống cổ có chữa được không các cụ nhể
Em bị thoát vị đĩa đệm,,ko biết có chữa dc ko
Các cụ theo thông tin này xem thế nào, ko khỏi bệnh hoàn toàn nhưng có thể cầm cự thêm càng lâu càng tốt:

nếu cụ ở hà nội em chỉ cho cụ một địa chỉ mà em đã chữa tại đó và cũng đã mách cho nhiều người và đều chữa khỏi. địa chỉ này em cũng mới biết khoảng 1 năm , trước kia thì toàn phải lên chỗ bà lang tý . địa chỉ này là :
nhà thuốc gia truyền hiển phương : sô nhà 14 ngõ 8 đường kim giang - thanh xuân - hà nội
nhà này chữa bằng cách đắp thuốc vào chỗ đốt sống lưng , thường khoảng 3 tuần là ok. cụ thử xem em nghĩ là sẽ khỏi vì em đã bị 15 năm mà vẫn khỏi trong khi đi bệnh viện được chỉ định mổ cột sống nhưng em không dám

tungck

Xe hơi
Website
phongkhamhuyentrang.com
Cháu cũng từng nghe danh bà này . HÔm đê uống trà đá thấy mấy ông ngồi cạnh nói , không biết thực hư ra sao ạ

chauchau

OF vì cộng đồng
Chữa trật khớp, bong gân... ở Hà Nội có ông lang Cường chỗ Chùa Láng cũng chuẩn, lúc nào cũng nườm nượp khách, vào ấy mới biết sao một ngày nhiều người bị trật khớp, bong gân thế.
Chỗ này không ổn, giá rất đắt, mỗi lần vào khoảng 300-500k, thuốc dạng bột nhão đắp vào cả đống không tác dụng...

tiaset

Xe đạp
bà lang này cháu cũng nghe nói , nhưng không biết thực hư thế nào nữa

tuantaitm

Xe hơi
Phải nói là cô Tý này chữa hiệu quả và tốt lắm. Em đưa ông cụ nhà em lên đó 2 lần rồi, lần nào về cũng thấy đỡ hơn và khỏi nhanh.

Hainn1

Xe tải
E hay bị mỏi gối và các khớp chân không biết chữa được không ca s ba s nhỉ

bomanthau

Xe tải
Trường hợp em y hệt của cụ. Có nhiều người con thuê nhà ở đấy để cô ấy chữa, k biết có hiệu quả không? Hồi đó e k thể nghỉ làm để làm như họ đc lên phải về và.. mổ
Cô Tý chỉ có thể giúp được bong gân, gãy xương chứ TVĐĐ thì ko được các cụ nhé! các đây 4 năm em cũng đã đến cô Tý, cô ý bảo thoái hóa đốt sống lưng, y/c nằm sấp cho cô ý vuốt lưng, giật chân! Tinh thần lúc đó thì thấy có đỡ nhưng sau vài ngày quỵ luôn! Về chụp MRI mới biết là Thoát vị. Đi tiêm, bấm huyệt 1 thời gian nữa cầm cự ko được! Cuối cùng mổ :D

Các cụ theo thông tin này xem thế nào, ko khỏi bệnh hoàn toàn nhưng có thể cầm cự thêm càng lâu càng tốt:

huhadopa

Xe tải
Website
www.henritours.com
Cảm ơn cụ. Em đọc 1 số comment thì thấy thông tin có vẻ lệch nhau. Không biết có ai đó mạo danh Cô Tý rồi lấy tiền khong nhỉ ??!

nguyenlongthe

Xe tăng
Cảm ơn cụ. Em đọc 1 số comment thì thấy thông tin có vẻ lệch nhau. Không biết có ai đó mạo danh Cô Tý rồi lấy tiền khong nhỉ ??!
Mạo danh thì không,nhưng cô Tý chữa những cái giới hạn thôi các cụ nên đọc kỹ thông tin nhé.

huhadopa

Xe tải
Website
www.henritours.com
Mạo danh thì không,nhưng cô Tý chữa những cái giới hạn thôi các cụ nên đọc kỹ thông tin nhé.
Thì em đọc kĩ rồi mới comment mà. Cụ cứ làm như em cũng ẩu như cụ vậy :) CÓ người nói không lấy tiền, có người nói lấy 1 khoản kha khá, có người nói chữa hiệu quả, có người nói chữa không khỏi (cái này thì có giới hạn của thầy thuốc- tuy nhiên khi khám mà biết đc tiền sử của người bệnh thì nên nói ngay để khỏi mất công, của và có thể là sinh mạng nữa) . Chính vì có các comment với thông tin khác nhau nên em mới hỏi xem là có tình trạng bị mạo danh không. Cảm ơn cụ vì đã có thông tin khẳng định là "Mạo danh thì không".

Em thì mong cho cô Tý này thất nghiệp dài dài :) . Em mượn câu này của bác Hồ thôi ạ!

Phung_camera

Xe hơi
Cô Tý quê em. Nổi tiếng 2 tỉnh Bắc Giang, Bắc Ninh. Nói thật là phần lớn dân 2 tỉnh này hỏi tới cô Tý rút trẹo thì ai cũng biết

ngoctho

Xe hơi
Gân cốt hay rạn xương thì ổn. Chứ gẫy hay bị ở các khớp các cậu mợ lên đi bó bột nhé. Đắp lá ko ổn đâu

TuyenHoang04

Xe buýt
em chơi cầu lông và bị hạ cánh không an toàn. Hậu quả là bị chân sưng húp, nghỉ làm ở nhà vì không đi lại được. Lúc đầu em nghĩ là chỉ bị bong gân, nào là: Chườm đá, bóp lá láng, lá bưởi, ngâm nước nóng... Mà vẫn chẳng khỏi. Tình cờ, bác lái taxi nói đã đưa nhiều người đến nhà bà lang tý ở chũ - tp giang chữa xương khớp rất giỏi. Trưa hôm qua, 11/7, em đánh liều đi hơn trăm cây số về đấy để chữa.
đập vào mắt em là cảnh ồn ào, phải tới gần trăm người bệnh chờ đợi. đúng 13h, bà lang tý mở cửa, yêu cầu mọi người xếp hàng và gọi những ai bị gãy xương nặng cho vào để bà chữa trước...
Rồi cũng đến lượt em, vào em trình bày abc, bà bảo gọi người nhà vào giữ em, rồi bà cầm chân em bẻ, tiếng kêu cục cục, đau chảy cả nước mắt, bà tý bó thuốc lá và cuốn băng vào chân. "xong rồi, anh bị lệch và rạn xương" tất cả chỉ mất 2 phút, ra ngoài có người nhà bà tý nói em hết.... 10.000 ngàn tiền băng và thuốc lá, đúng là làm phúc các cụ ạ.
Sau khi bà tý bẻ chân em 5 phút, em cảm thấy hết đau nhói, dễ chịu hẳn và bây giờ em đã hết sưng, đi lại bình thường rồi. Cảm ơn bà lang tý tốt bụng và chia sẻ cùng các cụ ạ. Các cụ có thể tìm hiều thêm thông tin qua mr google.
cụ cho em xin sđt và địa chỉ của cô tý giúp em ạ, em đang cần gấp ạ

trucphong

Xe hơi
Riêng về vấn đề xương khớp thì ở quê em có ông Nghị ở Nga Lộc, Can Lộc, Hà Tĩnh chữa cực tốt. Những người bị xương khớp ông sẽ chỉnh lại cho chuẩn, sau đó bốc thuốc cho uống là khỏi. Thuốc ở đây La thuốc nam, mỗi lần lấy mất có mấy chục nghìn.
Ông Nghị ngay sát nhà bạn em luôn .

trucphong

Xe hơi
0240.3891.827
Các cụ nên gọi trc hỏi xem cô làm buổi sáng hay chiều.
Khi đến nên trật tự xép hàng, cok chữa free, chỉ lấy tiền bông băng.
Cảm ơn cụ , e lưu số cô ngay , thế nào cũng có ngày cần .

minhchau2501

Xe tải
Bà Tý này có chữa được đau lưng không nhỉ? hihi.

Trạng thái
Thớt đang đóng