[CCCĐ] Ký sự - 3 ngày lang thang Xứ Quảng!

giangsuki

Xe ngựa
Muốn có dì thì chiều tối ra bãi biển nhá

xelubabanh

Xe buýt
Sao họ không làm mái che nắng mưa cho các tháp nhỉ, cứ để vậy chả mấy mà gạch mủn hết. Cụ chủ nghiên cứu có thấy họ nói vì sao không ạ?
Những ngôi tháp Chăm này tồn tại ngoài tự nhiên hàng ngàn năm mà hầu như bị phá hủy rất ít. Kỹ thuật xây dựng của họ đến giờ vẫn là một bí mật

ATM

Xe buýt
Cảm ơn cụ đã theo dõi từ đầu, hầu hết ae viết chia sẻ trên này chỉ vui chơi giải trí. Nhưng có những người đọc như cui và các cụ mợ khác thì những người viết càng có thêm động lực để viết :). Đang có cung mới rồi ạ, dự kiến sẽ vừa dài vừa dai và rất mệt :)
Cháo hóng cung mới của Cụ, sơm sớm Cụ nhé. :)

doanphucgt

Xe điện
Cảm ơn cụ đã theo dõi từ đầu, hầu hết ae viết chia sẻ trên này chỉ vui chơi giải trí. Nhưng có những người đọc như cui và các cụ mợ khác thì những người viết càng có thêm động lực để viết :). Đang có cung mới rồi ạ, dự kiến sẽ vừa dài vừa dai và rất mệt :)
Em ít được đi chơi như cụ nhưng qua những CCCĐ mà em thấy mở mang thêm được bao nhiêu :bz. Chúc cụ sức khỏe và tiếp tục có nhiều cung đường trải nghiệm và cho anh em hóng ké ạ. <:-P

xelubabanh

Xe buýt
Hình như mấy viên gạch trùng tu lại họ ko gắn chất liên kết thì phải , chỉ mài với nc rồi dính vào nhau đấy cụ ak .
Hehe, đấy cũng là giả thuyết của các nhà khoa học về việc tại sao tháp Chăm xây không có mạch vữa đấy cụ ( họ cho là gạch được mài với nước cho ra bột gạch là chất kết dính )

Ut.Minh

Xe container

dmdviet

Xe cút kít
Em ít được đi chơi như cụ nhưng qua những CCCĐ mà em thấy mở mang thêm được bao nhiêu :bz. Chúc cụ sức khỏe và tiếp tục có nhiều cung đường trải nghiệm và cho anh em hóng ké ạ. <:-P
Cháo hóng cung mới của Cụ, sơm sớm Cụ nhé. :)
Cảm ơn cụ mợ, sơm thì cũng phải ra tết. Đi về thì mới có thông tin được ạ :)

Lão nì đi BN chắc không có dì rồi nên on sớm :))
Ối zời ơi, lão không đi tiếc dì làm gì :))

Hno có e này mời a ra mà chả thấy a đâu, mà lúc nào cũng kêu ở ngoài quán haizz
Con chuột to quá :D :D

Hehe, đấy cũng là giả thuyết của các nhà khoa học về việc tại sao tháp Chăm xây không có mạch vữa đấy cụ ( họ cho là gạch được mài với nước cho ra bột gạch là chất kết dính )
Nghe có vẻ cụ có chuyên môn :D :D

Tối ngày 5/1/2017 có mặt ở Quảng Nam nhé
Quán thì có nhiều mà lại, quan trọng là có dì thôi

Có dì mới à
Đã nhận :D

Hóng gì đấy cụ :D :D Hóng dì ạ :))