Chi hội ký sự lắp cái điều khiển Vô lăng

Trungnv

Xe tải
Đầu này của em có làm dc phím khiển trên vô lăng dc ko các cụ em cũng muốn cho vk2 mình như vk2 các cụ. Hay kiểm tra trong cài đặt như nào ah??

taplaibonbanh

Xe tải
Cụ chủ cho bài hướng dẫn chi tiết đi ạ , dây từ vô lăng tới cd là mấy dây hả cụ

nguyenanh1230

Xe tải
Xe em Matiz3 các cụ có cách nào không ?

Bobby_bmt

Đi bộ
Cụ quang ơi, mua 2 cái dk ở đâu và hết bn xèng v cụ?

taplaibonbanh

Xe tải
Dây từ CD lên Volang là 2 dây, lấy mass từ volang nữa thì phải. Nhưng dây chờ lên chỉ có 2 dây thôi
Nếu lắp chắc e chỉ lắp 1 bên thôi , vì e dùng cd , e là nguyễn chung trên face cụ ạ

duonghainbs

Đi bộ
E đang có nhu cầu lắp điều khiển trên vô lăng các bác tư vấn giúp e với mua ở đâu hay có chỗ nào lắp cho không. Thank ạ !

Honeycom

Đi bộ
Thanks bác viết bài hay quá. Em trải nghiệm theo bài viết OK 70% rồi. Còn thay mấy con trở nữa là ok.

Minhmbdl

Đi bộ
mua dc bộ của Cụ Tuấn Anh về hỳ hục lăp, hôm trước đi bọc da vô lăng ko thấy cái jac nào nó cám vưa cái dây này

tháo em nó ra xem lại một lần xem sao, ồ nó có 3 chân thừa thôi, thế là thể nào nhi?

đành tháo hẳn ra, hoá ra nó chỉ có 3 dây nối xuống mặt sau của jac ccăm, mà chẳng hiểu nó nối xuống đầu DVD bằng đường nào

lấy đồng hồ ra kiển tra, hoá ra cái xe của em nó ko nối cái dây đk vô lăng lên trên.

đành phải đổi thứ tự dây rồi, sau khi em đổi lại thứ tự dây thì 2 cái dây này nó mới dc nối lên trên phía dưới túi khí

cắt 1 dây màu hồng nối vào đât, sao cho gần đầu dvd nhất, mà tôt nhất nối luôn cái dây Đất ở cái cáp DVD, khi nối xong nó sẽ nối lên cái jac cắm phía dưới túi khí

đấu thử vào bàn phím và vào option gán phím cho remote

ôi sướng quá, hoạt đông rôi.
xxặc, chùng cmn mâý phím từ phía trái,
lại hỳ hục tháo ra tìm hiểu, đo đạc nhận đình có 1 số phim bên trái bị trùng giá trị trở, đành tách 2 bbàn phím cho mỗi phím 1 kênh Key (cái đầu dvd ccủa em nó hỗ trơ 2 kênh Key1 và Key2), đấu dây bên ngoài hhoạt động ngon luôn sướng quá :)):".lại mừng hụt, làm sao để kéo thêm cái dây nưa đây, khi mà cái bộ chuyển dây của em nó hỗ trợ có 4 dây. thoi nghi cach khác vậy.
đành tháo em nó ra

đo đạc phân ttích, ồ đã có giải pháp, thay 4 con điện trở là có thể dùng song song với thằng bên phải. thay xong. ô ngon ngon quá hoạt động hết tất cả các pphím rồi.
=)) =))
lắp vào nào

bât đèn lên nào, Cũng lung linh như người nhớn
Bác có thể cho e xin số dt và giúp e mua một bộ đc ko ạ.