[CCCĐ] Ký sự - Mùa thu trên bản cao!

dmdviet

Xe cút kít
Em đưa tạm cái ảnh quán ăn ở Nậm Tỵ để các cụ tham khảo vì tới đó thường là giữa trưa khi cccm chạy sáng sớm từ HN

Chúc mừng cụ đã hoàn thành chuyến đi. Chuyến em từ 2015 nên thông tin hơi cũ :). Post vài ảnh lúa chín đi cụ, năm nay em hóng các cụ thôi :)

Suvita03

Xe tải
Chúc mừng cụ đã hoàn thành chuyến đi. Chuyến em từ 2015 nên thông tin hơi cũ :). Post vài ảnh lúa chín đi cụ, năm nay em hóng các cụ thôi :)
Em đang dùng điện thoại mà ảnh lại ở máy tính, chiều em up lên hầu các cụ. Năm nay em may lại gặp cả lúa và mây khá đẹp ở bản Phùng.
P/s: em ít giao lưu nên hết rượu, em nợ cụ nhé.

Tarra

Xe tăng
Sau một thời gian lập thớt tìm hiểu về Hoàng Su Phì, anh em đoàn 7X lại tiếp tục hành trình lên đường để khám phá các địa danh mới, nhưng nơi chưa đặt chân đến trên đất nước Việt nam tươi đẹp.

Hành trình lần này đã được sự giúp sức rất nhiều từ các thành viên đã đi trước, các thành viên có kinh nghiệm trên diễn đàn và đặc biệt là cụ tanhoang - người đã hỗ trợ từ lúc lên lịch trình cho đến lúc kết thúc chuyến đi. Để có được một chuyến đi trọn vẹn, có ý nghĩa, các thành viên trong đoàn đã rất cố gắng, mỗi người mỗi việc. Cụ gacoihn2005 chuẩn bị đồng phục cho đoàn, cụ thành đông làm logo...

Tổng số thành viên tham gia chuyến hành trình lần này là: 25 người lớn, 16 trẻ em với phương tiện tham gia là 11 xe, trong đó có 4 sedan. Dần dần em sẽ chia sẻ đầy đủ thông tin những điểm đến trong quá trình đoàn đi qua để các cụ khác chưa đi có thể nắm được và có quyết tâm hơn khi lên lịch trình khám phá

Một số hình ảnh khám phá trong hành trình chuyến đi, chưa phải ảnh đẹp nhất vì trong đoàn có nhiều tay cơ chuyên nghiệp, nhưng cũng là một số hình ảnh đại diện

Em kính mời các cụ trong đoàn cùng chia sẻ, cùng đi lại chuyến hành trình vừa rồi.

Bản Sán Sả Hồ - Nơi ba con suối gặp nhau

Bản Phùng - Kiệt tác của nghệ thuật sắp đặt

Nụ cười thơ ngây của trẻ em bản cao

Ảnh tập thể của toàn đoàn

Hướng đến những cung đường mới với đoàn xe sẵn sàng

Chuyến đi 3 ngày 2 đêm sẽ được chia sẻ theo trình tự trên đường với 2 điểm nhấn chính: Ruộng bậc thang Hoàng Su Phì và phiên chợ vùng cao. Trong bài em có bổ sung ảnh của các bác đi cùng (do update muộn)
Em vào hóng lại mùa Thu bản cao năm ấy. Năm nay Cụ chủ ngắm Thu ở đâu ? :D

slaz8

Xe ba gác
vào thớt lại nhớ bản cao

dmdviet

Xe cút kít
Em vào hóng lại mùa Thu bản cao năm ấy. Năm nay Cụ chủ ngắm Thu ở đâu ? :D
Cụ dmdviet viết rất hay, E đọc dần và còm sau:D
Cụ dmdviet viết rất hay, E đọc dần và còm sau:D
vào thớt lại nhớ bản cao
Em chào các cụ :). Thớt từ 2015 mà vẫn lóng quá :)). Năm nay em ở nhà hóng hớt các cụ :).

Dieu Thao

Xe buýt
Thứ 6 này (5/10) em định đi HSP hoặc Y Tý LC Không biết còn lúa ko các cụ nhỉ?

Suvita03

Xe tải
Thứ 6 này (5/10) em định đi HSP hoặc Y Tý LC Không biết còn lúa ko các cụ nhỉ?
Em nghĩ là còn vì tuần trước em đi mới lác đác chín. Tuần này lễ hội có nhiều cụ đi, mợ chờ nay mai các cụ mợ ấy sẽ thông báo thôi. Nếu muốn chắc chắn mợ hỏi cụ tanhoang là thổ công ở trên ấy thì biết ngay.

Dieu Thao

Xe buýt
Em nghĩ là còn vì tuần trước em đi mới lác đác chín. Tuần này lễ hội có nhiều cụ đi, mợ chờ nay mai các cụ mợ ấy sẽ thông báo thôi. Nếu muốn chắc chắn mợ hỏi cụ tanhoang là thổ công ở trên ấy thì biết ngay.
Thank cụ nhiều!