[Funland] Kỹ thuật sinh con gái (FUN)

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Nhà em hôm qua đi soi lại bẫy chim thứ 5 nữa rồi :(
Quá hoành tráng, với cụ có thể không vui nhưng cụ làm trong thớt này nhiều cụ thèm nhỏ dãi. Truyền bí kíp đi cụ lập ơi!!!

giahuy2603

Xe đạp
kim nghiệm của em là phải dựa theo kinh nguyệt cụ ạ

ngaydoclap

Xe container
Chắc cụ xơi kèm nhiều rau răm rồi, hại lắm
Dạ không em không ăn rau răm đâu :( thày bảo em đã phạm một sai lầm nghiêm trọng vì đã xơi trứng vịt lộn, mình thích chim mà xơi cái món đó là lộn thành bẫy chim ngay :(

yensaokhanhhoa

Xe hơi
Em tưởng bác có kế gì hay, nhà em cũng đang thèm con gái đây. Bà chị họ đã có con trai, ăn uống kiêng khem cả năm giời mong kiếm đứa con gái thế mà lại sinh đôi 2 thằng chim nữa :((

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Dạ không em không ăn rau răm đâu :( thày bảo em đã phạm một sai lầm nghiêm trọng vì đã xơi trứng vịt lộn, mình thích chim mà xơi cái món đó là lộn thành bẫy chim ngay :(
Em cho bí quyết của cụ lên đầu là chịu khó ăn nhiều Trứng vịt lộn ( ko ăn rau răm ) dễ sinh Bẫy Chim nhé. Em nghĩ cũng đúng 1 phần vì trứng lộn là biểu hiện phần Lạnh nên con tinh trùng XX sẽ khoẻ, con XY sẽ yếu.

HEAVY TRUCK

Xe buýt
Em chỉ cho nhé :)
Em đã ghi chép và lưu lại từ ngày còn sv., sau này lập gia đình và thực hành lần 1 với mục tiêu sinh con trai đã thành công
Lần 2 nhà em mới sinh con gái, nhưng lần này là ngẫu nhiên. Theo em thì thế này
Trước hết thì nó phải do cái phúc ấm nhà các cụ để lại
Sau nữa dựa chút vào khoa học, thằng nào yếu thằng nào khỏe, thời điểm nào?, từ đó mà thay đổi chế độ dinh dưỡng phù hợp, thay đổi môi trường âm đạo, cách quan hệ(nông, sâu), tần suất quan hệ (nhiều, ít), thời điểm quan hệ (trước/sau),.Các cụ đều biết, anh XY thì cứ hùng hục thế thôi nhưng rất nhanh yếu, và sức bền kém nên anh ấy nhanh die, còn cái chị XX tuy chập chạp nhưng sức sống tốt, ý chí bền bỉ không bỏ cuộc, đấy là nội lực của chúng. Còn những cái em nêu ra ở trên thay đổi môi trường nhằm tạo ra những cản trở nhất định để loại bỏ những Anh/chị mà các cụ không mong muốn.
Ví dụ các cụ muốn bé trai(XY) thì nên thay đổi chế độ ăn uống như ăn nhiều thịt đỏ(vd thịt bò) những thành phần chứa nhiều Kali, Na. Ăn mặn hơn chút . . .Ở trước thời điểm dự định có bầu vài thangs
thời điểm quan hệ là thời điểm trứng dụng(vì môi trường nhầy sẽ hạn chế tốc độ bơi của XX mà XX thì vốn chập chạp), ngoài ra Nên quan hệ nông một chút, đồng thời nên rửa vệ sinh bằng dung dịch kiềm Natri
Ngược lại muốn có bé gái (XX) thì các cụ nên ăn nhạt hơn, nên quan hệ sâu, và quan hệ trước thời điểm rụng trứng khoảng 1 -2 ngày thì sẽ tăng cao cơ hội đến đích cho XX.(Sức sống của XX tốt hơn, nên cả XX và XY cùng đến đích, tuy nhiên XY k sống được để chờ đợi đến h vàng mà chiếm thành nên đành thất thủ :( )

Một chút kiến thức mà em còn nhớ được và chút kinh nghiệm từ bản thân(tỷ lệ khoảng 80%)
Em k chịu trách nhiệm về kết quả khi các cụ/mợ tuân theo bài viết này, tuy nhiên nếu thấy khó quá cụ nào không làm được thì em sẽ nhiệt tình giúp đỡ. :), xin lưu ý chỉ giúp các cụ thôi nhóe , :)

Chỉnh sửa cuối:

Ha Trung

Xe máy
E đánh dấu học hỏi kinh nghiệm các cụ/ mợ nhà mình ạ

hungbimbim

Xe máy
thế cụ chủ đúc kết được kĩ thuật chưa vậy?

hong2412

Xe buýt
E zai gái chả quan trọng hè hè. vài năm nữa sẽ hỏi kinh nghiệm các cụ để chuẩn bị cho F2

Xedep2015

Xe máy
Thế khi sinh ra 2 five thì giường phải có bao nhiêu thang nhỉ ? 16 ạ :)

zozanlam

Xe hơi
Em cũng muốn sinh con gái, đi xem thầy bảo: Xem làm gì, mày đi rừng gặp bụi tre nào chặt hết rồi đ..ái lên đấy vẫn mọc ra tre đực thì làm sao sinh được con gái!
Nản quá a!

hood_hood

Xe buýt
Có 3 bước để bẫy
- Canh trứng
- Làm sao để trứng gặp tinh
- làm sao để "tinh cái" gặp trứng ( cái này quan trọng nhất)

hoangobn

Xe đạp
Em có hai con gái, cụ nào có cần kinh nghiệm không? hehe