LA 250 - La già mà chẳng già

comando

Xe tải

rgvmen

Xe container
Thế thì tưới bằng thuốc sâu rồi, cứ phải xấu, xoắn và nhiều sâu mới là chuẩn:-bd
Chuận đấy bác, hôm nọ nhân viên Metro ăn rau sạch của nhà trồng được mà lăn quay ra đất những 27 vị cơ đấy :D ủng hộ Phương án xxs của bác :))

comando

Xe tải
Chuận đấy bác, hôm nọ nhân viên Metro ăn rau sạch của nhà trồng được mà lăn quay ra đất những 27 vị cơ đấy :D ủng hộ Phương án xxs của bác :))
Ae mình bí mật nhá....:-bd
Trong căn phòng vắng lặng, màn đêm bao phủ xung quanh, ngoài trời mưa se se lạnh, tiếng thạch thùng cắn nhau, tiếng dế kêu đồng bọn....bỗng....tèn tén ten
Dầm....... một ánh mắt sắc nhọn xuyên màn đêm lạnh lẽo đâm trúng tim đen và bóng đen từ từ xuất hiện
Ối bà con ơi....Ma....Ma......
Dở à, đấy là Mợ Sí đơ Ka chứ ko phải Ma
Thế à, chú "cầm càng" đi để anh còn "phá khóa"...nhanh
Bỏ ..ợ, hóc chìa rồi, éo rút ra được
Thế ngoáy đi ngoáy lại mấy cái xem sao
Chờ tí, đây cho tí dầu "con hổ" xem thế nào
Ok đc rồi, nhưng ko mở được
Ông ra đi để tôi dùng búa đục cho nhanh
Đấy... nhưng tôi sợ nó phát ra tiếng kêu nên dễ bị phát hiện lắm
Không sao, có gan ăn trộm thì có gan chịu đòn
Tiến đi.....dầm....dầm....ự...ự....bụp.....huỵch.....Thích ghê:-bd

Chỉnh sửa cuối:

moonlight

Xe tăng
Ặc ặc, xxs theo phát âm chuẩn của người Hà lội là thành xxx, eo ôi..... khiếp... hihi... thích xiế... :D

rgvmen

Xe container
hehe, bác comando còn sáng tác cả tryện ... ma nữa cơ đấy, nhiều nghề thế :D

hatcatnho

Xe tăng
Em thấy có chuyện gì xôm xôm ở đây :D

sidecardesigner

Xe điện
Này, mấy lão kia, ai cho lấy ảnh người ta ra để sáng tác truyện ma hả? :( bực quá...
Tối nay Sid hiện về bóp cổ cho biết tay...

vudinhquang

Xe container
Cho em hỏi mợ lày là mợ lào?Trông cun gx ngon nhẩy!Ai quen cho em số phôn nha!

trau keo

Xe tăng
ối các bác chuyển box này thành hội thích ngắm các mợ trên oto fun rồi, chả thấy LA đâu cả :D

rgvmen

Xe container

trau keo

Xe tăng
em thấy từ lúc em đi LA , thấy cách đi xe trên đường điềm đạm hơn hẳn không phóng nhanh vươtj ẩu ( có muốn cũng khó :)) ), kiểu này bác nào làm to phải khuyến khích dân tình đi xe côn phân khối lớn dòng cruise cho đảm bảo an toàn giao thông lại đẹp đường phố :))

comando

Xe tải
Này, mấy lão kia, ai cho lấy ảnh người ta ra để sáng tác truyện ma hả? :( bực quá...
Tối nay Sid hiện về bóp cổ cho biết tay...
Bây giờ đêm đã về khuya đề nghị mọi người vặn nhỏ volume để khỏi ảnh hưởng đến người nằm bên cạnh
Đã 12h đêm rồi sao mình khó ngủ thế, trời tối đen như chó mực, bỗng mất điện....tèn ten. Mót t...è quá nhưng không dám dậy nhưng không dậy thì bơm ra đâu đành cùa quạng, sờ soạng lò dò từng bước trong màn đêm, gió lạnh rít qua từng khe cửa, tiếng bụi tre loẹt khoẹt cọ vào nhau.
Cục....cạch....đá trúng cái lọ giật cả mình....mẹ ơi run quá, không nhìn thấy gì cả....hai hàm răng cắn vào nhau lập cập. Bỗng..........ghê quá....m....e....o. tim bỗng thót lại như ngừng đập, hóa ra con mèo nó đuổi con chuột, thôi tiếp tục mò tiếp....tèn ten.
Đây rồi cái cánh cửa toe lét đây rồi....kẹt...kẹt...>hóa ra cái bản lề nó kêu, ghê quá...từ từ kéo quần và .....đang tận hưởng cảm giác "tháo nước trong lòng mình ra" thì bỗng.......1.......cánh tay vô hình bóp luôn vào cổ và tắc mợ nó luôn cái ấy........Ôii.....ma......bóp cổ tôi......ma....ma.....ma......
Im ngay không chết bây giờ.....
Ai nói đấy.....ai đ....ấ....y
Sid hiện về bóp cổ chứ ai
Ôi tưởng ai nếu là Sid thì bóp đi, bóp chỗ này nữa này, phê quá, tiếp đi....sắp chết rồi....ôi....sid....sidd.....siđ

rgvmen

Xe container
haha, đọc truyện ma của bác còm giờ em mới hiểu ý nghĩa cụm từ "vắt cổ chày ra nước", đang cho con ti mà em cũng không nhịn được cười các bác ợ =))

Tupji

Xe tăng
mị...a anh em nhà ông Còm với Kích bựa vãi lúa:-o . Các bố chém gió ở thớt nay vừa thôi không lại bị các quan đưa về vùng sâu vùng xa lần nữa đấy. Xem ảnh chú anh thấy thường thôi, anh vẫn cho con bú đều, mỗi tội đíu có sữa......=))

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Hix, chém tí thì gió nó mới lên, thuyền mới ra khơi được chứ cụ, box vắng vẻ quá, tình hình xe cụ đã chạy được chưa để còn đi làm tí nào, hôm qua em lôi con xe ra để ở đầu ngõ xoa xuýt thế là có mấy người cứ xúm vào hỏi mua, hix, có con xe lộc mà nhiều cụ thính thế không biết :D

Tupji

Xe tăng
qua rằm rảnh mới xem thê nào Bốc ạ.

comando

Xe tải
haha, đọc truyện ma của bác còm giờ em mới hiểu ý nghĩa cụm từ "vắt cổ chày ra nước", đang cho con ti mà em cũng không nhịn được cười các bác ợ =))
Chuyện của tớ là" Bóp cổ chày ra nước" chứ vắt nó ko ra...ha...ha...ha....
Nếu các Cụ thấy hay ngày nào em cũng sáng tác chuyện cho các cụ thưởng thức.... ngày xưa em học chuyên ngành "phá tổ chim mà":-bd