LA ... NightHawk ... Rebel <-- GIÀ mà GÂN

Trạng thái
Thớt đang đóng

rgvmen

Xe container
Xích 200k + chảy dầu em cho bác thay mấy cái gioăng nữa mà hết 1 chai thì em khuyên bác mang ra Hưởng đi cho lành còn mấy ông lôi quê quán, quan hệ vòng vèo vào công việc là em ứ khoái, em là cần hiệu quả cỡ :(
@bác altis: hôm bác gọi em đang đi trên đường nên không nghe thấy, tuần tới em sẽ qua rủ bác với bác Tuanrau13 đi ăn trưa nhé hoặc bác có địa chỉ đỏ thì ới mấy anh em với, ới nhau đầu giờ cho kế hoạch nó chuận bác ạ :D

honda

Xe buýt
Báo cáo các bác, em đã phẫu thuật xong lỗ bugi rồi, vặn vào khít kìn khịt, tiện thể thay dầu, dán bình xăng, căn chỉnh lại máy, lại được cho gác baga sau đẹp hơn.
Ra đổ đầy bình xăng hết 250k, chạy một mạch về nhà, thử máy êm và bốc hơn. Em vẫn còn một số thứ chưa làm được:
- Sơn lại đôi cốp: Bác Mèo khi nào sơn xe báo em nhé.
- Thụt trước mới mua, nhưng đẫ thấy ra dầu, chắc để lâu quá.
- Tay phanh trước bị hỏng phớt, nhả chậm, hơi khó chịu.
- Tiếng pô chưa ngon, chưa biết làm cách nào để tiếng xe gầm gừ đúng tiếng LA xịn. Thay đôi pô zin thì sót ruột quá.
- Đèn pha chưa chụm.
....
Còn nhiều thứ quá

rgvmen

Xe container
Bác phẫu thuật cái lỗ bugi thế nào hay thế, kể bọn em nghe với :D
Cái món phanh trước bác xử dứt điểm đi cho nó an toàn nhé, còn pô xe nó phải có duyên mới chơi được :)
1 bên thụt trước của em cũng hơi có tí dầu nhưng em vẫn kệ, lâu lâu chỉnh 1 thể.

Tupji

Xe tăng
Xích 200k + chảy dầu em cho bác thay mấy cái gioăng nữa mà hết 1 chai thì em khuyên bác mang ra Hưởng đi cho lành còn mấy ông lôi quê quán, quan hệ vòng vèo vào công việc là em ứ khoái, em là cần hiệu quả cỡ :(
@bác altis: hôm bác gọi em đang đi trên đường nên không nghe thấy, tuần tới em sẽ qua rủ bác với bác Tuanrau13 đi ăn trưa nhé hoặc bác có địa chỉ đỏ thì ới mấy anh em với, ới nhau đầu giờ cho kế hoạch nó chuận bác ạ :D
em thấy nó vừa nói vừa cười, kiểu nửa đùa nửa thật nên chả biết thế nào ~X(

rgvmen

Xe container
em thấy nó vừa nói vừa cười, kiểu nửa đùa nửa thật nên chả biết thế nào ~X(
Bác xem dkadoption thay 1 cái phớt dầu chỗ Hưởng hết 80k, bác cộng xem xe bác thay mấy cái thì biết :)

Tupji

Xe tăng
;));));));));));));));));));));))

trau keo

Xe tăng
chỉnh sửa gì đấy? có thể em lói ngọng các bác nghe chưa hiểu. :D
@ Kich: hỏi thẳng nó giá tiền mà nó cứ nói em có bao giờ lấy đắt anh đâu? hỏi thẳng là tao phải biết gí tao mới chuẩn bị tiền để làm. nó nói mua xích cam khoảng 200k còn tiền công sửa nữa, anh cứ chuẩn bị 1 tr làm thoải mái :D ( thằng này chơi vói thằng cháu, 2 thằng cùng quê Hưng Yên )

Xích cam đang mòn mà máy lại dang bị chảy dầu nên muốn làm luôn.
Dka: Cho cái cảm nhận về chế khi được thằng ku nó chọc ngoái vào xe nào xem nào, rổ rá thế hợp lý không ?
chế của em là nó tháo ra tắm rửa lại, căn chỉnh lại, công nhận là đi nuột hơn hẳn hết 80 đồng, còn không rõ ku biên bảo bác làm lại là thế nào, em ra chỗ ku hưởng bảo tháo rửa căn chỉnh lại thì ku hưởng bảo làm cũng thế thôi chả ăn thua rồi cứ hướng em vào phương án thay chế CM hết tầm 2 củ.
CÒn vụ thả con sít bắt còn rô thì em cũng không rõ, cụ tupji thử đi tham khảo thêm chỗ khác xem so sánh giá là rõ ngay, về tay nghề thì em nghĩ chú này tay nghề được tự làm chứ không cho thợ làm . em xin hết

trau keo

Xe tăng
Báo cáo các bác, em đã phẫu thuật xong lỗ bugi rồi, vặn vào khít kìn khịt, tiện thể thay dầu, dán bình xăng, căn chỉnh lại máy, lại được cho gác baga sau đẹp hơn.
Ra đổ đầy bình xăng hết 250k, chạy một mạch về nhà, thử máy êm và bốc hơn. Em vẫn còn một số thứ chưa làm được:
- Sơn lại đôi cốp: Bác Mèo khi nào sơn xe báo em nhé.
- Thụt trước mới mua, nhưng đẫ thấy ra dầu, chắc để lâu quá.
- Tay phanh trước bị hỏng phớt, nhả chậm, hơi khó chịu.
- Tiếng pô chưa ngon, chưa biết làm cách nào để tiếng xe gầm gừ đúng tiếng LA xịn. Thay đôi pô zin thì sót ruột quá.
- Đèn pha chưa chụm.
....
Còn nhiều thứ quá
cụ căn chỉnh ở tuấn bala à, theo các bác tuấn bala hay hưởng láng làm nuột hơn nhỉ
Em vừa sớt bên sốp 77 có : đôi gương chân ngắn , nhìn có vẻ hợp với La phết, có bác nào chuột bạch đê, 120k.
Nhông xích LA: 860 k
nhông xích hội hãng nào thế bác, mạnh quang em tháy có 7 tăm mấy

Altis20090422

Xe hơi
Vâng, bác chọn ngày đi, bác tránh thứ 2 cho em nhé

Tupji

Xe tăng
nhông xích hội hãng nào thế bác nói:
Mạnh quang thì không nói, vì em cũng thấy báo giá của cửa hàng nào đấu có sáo tăm mấy chưa đến bảy tăm đâu ợ.
Em nói đây là HODAKA - DID kiểu như dành cho LA

Tupji

Xe tăng
chế của em là nó tháo ra tắm rửa lại, căn chỉnh lại, công nhận là đi nuột hơn hẳn hết 80 đồng, còn không rõ ku biên bảo bác làm lại là thế nào, em ra chỗ ku hưởng bảo tháo rửa căn chỉnh lại thì ku hưởng bảo làm cũng thế thôi chả ăn thua rồi cứ hướng em vào phương án thay chế CM hết tầm 2 củ.
CÒn vụ thả con sít bắt còn rô thì em cũng không rõ, cụ tupji thử đi tham khảo thêm chỗ khác xem so sánh giá là rõ ngay, về tay nghề thì em nghĩ chú này tay nghề được tự làm chứ không cho thợ làm . em xin hết
ơ cái đỏ đỏ : đợt cái con mạ nhà nó chứ, mềnh mua cái chế CM HONDA xịn ( Honda Trung Hoa anh hùng sản xuất ) 1 củ tư, về chỗ gần xưởng lão Mèo làm, tổng cổng Cv là Thay và chế lại Chế, làm khóa , sửa điện đèn ..... từ 11 h trưa đến 7 giờ tối hết có ba tăm, thừa tiền mời mèo bẩn nhậu Linh chi nhể :D
Em líu quảng cáo thằng nào con nào hết, cứ ngon bổ rẻ em múc, vì em ~:> nên trước khi làm cái giè em đều hỏi han anh em chia sẻ. Em chấm hết ợ ~X(

Tupji

Xe tăng
ơ cái đỏ đỏ : đợt cái con mạ nhà nó chứ, mềnh mua cái chế CM HONDA xịn ( Honda Trung Hoa anh hùng sản xuất ) 1 củ tư, về chỗ gần xưởng lão Mèo làm, tổng cổng Cv là Thay và chế lại Chế, làm khóa , sửa điện đèn ..... từ 11 h trưa đến 7 giờ tối hết có ba tăm, thừa tiền mời mèo bẩn nhậu Linh chi nhể :D
Em líu quảng cáo thằng nào con nào hết, cứ ngon bổ rẻ em múc, vì em ~:> nên trước khi làm cái giè em đều hỏi han anh em chia sẻ. Em chấm hết ợ ~X(.
@ Dkad: Nguyên văn Ló bảo em là: Em chỉnh sửa

Tupji

Xe tăng
Hôm trước nhà mềnh nhậu, xe em bị chay xăng các bác nhớ chứ, em qua bảo thằng Ku Biên mày súc rửa chế cho tao, chế này tao đi khoảng 8 tháng rồi, hôm nọ bị chảy xăng như thế như thế. Nó bảo không câng phải làm thế mất tiền ngu, anh chỉ cần xả xăng cho em là o ke.
Dưng mà vẫn bị nghĩ cái câu của lão Kích nhể: thả con cá nhỏ bắt cn lợn to.
em là em hay tin người nên líu biết làm thế nào bi giờ
Em ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> quá

trau keo

Xe tăng
không biết bệnh của bác thế nào, còn của em lúc ga lên hơi hụt hụt, nó ra tắm rửa mất khoảng 15 phút, đi nuột hẳn :D. chắc của bác cũng chỉnh sửa giống em

trau keo

Xe tăng
Hôm trước nhà mềnh nhậu, xe em bị chay xăng các bác nhớ chứ, em qua bảo thằng Ku Biên mày súc rửa chế cho tao, chế này tao đi khoảng 8 tháng rồi, hôm nọ bị chảy xăng như thế như thế. Nó bảo không câng phải làm thế mất tiền ngu, anh chỉ cần xả xăng cho em là o ke.
Dưng mà vẫn bị nghĩ cái câu của lão Kích nhể: thả con cá nhỏ bắt cn lợn to.
em là em hay tin người nên líu biết làm thế nào bi giờ
Em ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> ~:> quá
cụ thử vác ra hưởng hay tuấn bala hỏi xem thay thì hết bao nhiêu cho đỡ lăn tăn là gà :D

rgvmen

Xe container
Cơ bản là em xui bác hỏi đôi chỗ cho chắc, còn em không tin vào phép màu nào đối với cái chế hòa khí cả, công thức hỏng cái gì nó có cái đó rồi :)
Lúc bác Tupji thay chế CM đã 3 năm, giờ bác hỏi nhà Hưởng thì thời giá nó khác rồi mà :)

trau keo

Xe tăng
có chú trến phố mua bán đang rao em máy + chế , bác nào nhà mình máu này :D

honda

Xe buýt
Trước cụ Jí hay vào Tuấn Anh Trung Kính mà, hoặc ra Hưởng xem, em cũng hay vào Tuấn Bala, tiện cái hay nhặt được đồ zin =P~, không mất tiền, tuy nhiên LA cũ hay phát sinh bệnh, bịt chỗ này lại phát sinh chỗ mới, thực sự chưa hài lòng, có khi lại bệnh cũ tái phát, xe em chỉnh về chạy bốc, êm, tuy nhiên 1 máy hơi có khói, mở ra bugi hơi ướt, bên kia thì khô hơn, nhưng muội đen, chưa biết có phải dư xăng không, cái chế em đang chạy mua hơn 2 củ, tốn xăng quá, tầm hơn 4l/100km, Tuấn ba la đã chỉnh cho ít xăng, bảo OK rùi, chạy vẫn chưa thấy bu gi khô, hôm nọ em mua của Văn Mừng tân thành thêm 1 chế đời 85, 3 củ, đang để trong tủ định thay xem sao. Điên quá, định làm quả máy Nighthawk luôn cho rồi.

Trạng thái
Thớt đang đóng