LA250 Già mà Gân - Góc kỹ thuật - Mạn đàm

Trạng thái
Thớt đang đóng

độc

Xe hơi
Em cũng mới cưỡi LA 1 thời gian thôi Bác ạh. Hi hi các bác ý vẫn bực em vì em hay hỏi linh tinh ý mừ ^^. Tính em hay lọ mọ nhưng mà lần này chắc thẳng tiến em nó ra tiệm thôi ah
Xe cũ hay ăn dầu , bác kiểm tra lại buji . Bệnh này ai đi LA trả gặp .

Chỉnh sửa cuối:

tn_khoa

Xe đạp
Cụ trả lời nhầm nên gây hiểu lầm ạ.
1. Em thông báo 120tr là '' Giá xe bố em mua ''để tham khảo ý kiến các cụ.
2. Còn cụ onlysuper hỏi là chi phí sửa con xe đồng nát của cụ ấy thành xe đi đc.
Đọc cmt này của cụ em thấy thoải mái r ạ. Em đưa link xe bố em lên các cụ xem qua ạ. Mai sẽ chụp chi tiết ạ.
http://upanh.com/481578_491127800932158_76564791_n_upanh/v/cvf81zef0oh.htm
Nhà cụ này dư tiền đến nỗi phải mua con xe này giá 120 củ ặc ặc ặc

tn_khoa

Xe đạp

rgvmen

Xe container
Xe đắt nhất hội là xe của commando ;)

comando

Xe tải
Xe đắt nhất hội là xe của commando ;)
Nhiều lúc nói thì bảo là khoe nhưng nói thật là chủa thấy bác nào đọ xe với mình, nhiều lúc ngại ko giám đi ra đường vì nhiều người cứ bâu vào xem rồi hỏi mua, chết cái tội xe đẹp nhất cũng khổ chứ chẳng sướng chút nào. Bác nào lấy em bán 130tr rồi lấy số lẻ làm 1 con bình thường cho nó quần chúng...keke

divangcuoctinh

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nhà cụ này dư tiền đến nỗi phải mua con xe này giá 120 củ ặc ặc ặc
Có vài cụ như cụ chắc cũng nản hẳn. Chả biết bao nhiêu tuổi, làm nghề gì nhưng phát ngôn thiếu suy nghĩ... Fun thì fun nhưng khi người ta hỏi thật, người ta không biết thì hỏi cụ ko trả lời thì để cụ khác trả lời. Em chả khiến cụ nói nhà em dư dả hay thiếu thốn, có ảnh hưởng đến cụ à?
Bố em mua xe cũng tin người bán như em tin các cụ trên này, giờ nghe mấy cmt giọng điệu mỉa mai nói chung là '' dễ chịu''
Em ol định vào sr các cụ htrc em đăng kí một suất bố em đi off, nhưng hnay bố em bận không qua đc thì thấy một đống cmt kiểu chế giễu của các cụ. Nói chung là chắc chả cần off ẹp gì nữa, để các cụ khôn ngoan chơi với nhau cho thoải mái.

rgvmen

Xe container
Không có ai mỉa mai đâu cụ ơi, a e nói thật đấy, xe đẹp thì 120tr chưa phải là đắt, còn xe của cụ nếu mua giá đó thì là quá đắt :) còn off hay không thì cũng không quan trọng, cụ k đi cũng k phải nói sorry vì mọi người tự khoái thì ra chơi thôi, không cần phải khách sáo, còn chơi xe thì phải dại vài lần rồi mới đỡ khôn một tí chứ tự ái thì làm sao mà còn thời gian để "dại" được, have fun nhé cụ ;)

divangcuoctinh

Xe tải
Không có ai mỉa mai đâu cụ ơi, a e nói thật đấy, xe đẹp thì 120tr chưa phải là đắt, còn xe của cụ nếu mua giá đó thì là quá đắt :) còn off hay không thì cũng không quan trọng, cụ k đi cũng k phải nói sorry vì mọi người tự khoái thì ra chơi thôi, không cần phải khách sáo, còn chơi xe thì phải dại vài lần rồi mới đỡ khôn một tí chứ tự ái thì làm sao mà còn thời gian để "dại" được, have fun nhé cụ ;)
Hơn nửa đời người mới dám mua con xe cũ cho thỏa đam mê. Chưa biết nhiều về xe thì hỏi han người biết. Em lúc nào cũng cửa miệng ca ngợi cái OF này ở nhà. Nếu gặp nhau thân thiết rồi thì các cụ đùa kiểu gì chả đc, đằng này chưa biết mặt nhau mà các cụ fun kiểu '' dư tiền đến nỗi'' ''dễ thành tự kỉ'' thử hỏi có cụ nào hơn 50 tuổi lần đầu gặp mặt nghe ng khác nói mình như vậy chịu đc ko. Lúc chiều về nghe mẹ em nói sáng bố ko đi đc đã gọi cho chú trong hội LA rồi đấy ko phải ngại đâu. Em dài dòng tý nhưng thật sự là muốn bố em vui vẻ với các cụ vì cái xe mua được chứ không hậm hực với cái giá bị chê ỏng eo.

rgvmen

Xe container
A e quý nhau mới ghẹo cụ đấy, cụ cứ yên tâm là cái gì cũng có giá của nó, ở trên em đã noi là giá đc quyết định bởi nhiều yếu tố, cơ bản mua được đúng ý mình là thich rồi cụ ạ ;) Còn về vụ tự kỷ là từ chuyên môn riêng của đội, cụ chưa quen nên cũng dễ hiểu lầm,có gì cụ đừng để bụng nhé, trong đội có cụ Chủ tịch cũng lớn tuổi mà còn bị a e chọc cho tối về khóc ướt mấy cái gối lông đà điểu đấy, he he

divangcuoctinh

Xe tải
A e quý nhau mới ghẹo cụ đấy, cụ cứ yên tâm là cái gì cũng có giá của nó, ở trên em đã noi là giá đc quyết định bởi nhiều yếu tố, cơ bản mua được đúng ý mình là thich rồi cụ ạ ;) Còn về vụ tự kỷ là từ chuyên môn riêng của đội, cụ chưa quen nên cũng dễ hiểu lầm,có gì cụ đừng để bụng nhé, trong đội có cụ Chủ tịch cũng lớn tuổi mà còn bị a e chọc cho tối về khóc ướt mấy cái gối lông đà điểu đấy, he he
Vâng, việc gì cũng vậy em thấy tức mà nói đc ra thì cũng chả còn gì là tức nữa. Cụ cũng ngủ muộn thế ạ. Chỉ mong lần gặp mặt vs các cụ về bố em sẽ bảo '' lập cho bố cái nick OF ''.

trau keo

Xe tăng
Hơn nửa đời người mới dám mua con xe cũ cho thỏa đam mê. Chưa biết nhiều về xe thì hỏi han người biết. Em lúc nào cũng cửa miệng ca ngợi cái OF này ở nhà. Nếu gặp nhau thân thiết rồi thì các cụ đùa kiểu gì chả đc, đằng này chưa biết mặt nhau mà các cụ fun kiểu '' dư tiền đến nỗi'' ''dễ thành tự kỉ'' thử hỏi có cụ nào hơn 50 tuổi lần đầu gặp mặt nghe ng khác nói mình như vậy chịu đc ko. Lúc chiều về nghe mẹ em nói sáng bố ko đi đc đã gọi cho chú trong hội LA rồi đấy ko phải ngại đâu. Em dài dòng tý nhưng thật sự là muốn bố em vui vẻ với các cụ vì cái xe mua được chứ không hậm hực với cái giá bị chê ỏng eo.
dạ sáng nay bố cụ có gọi cháu, có bảo là bận rồi hẹn tuần sau , anh em trong này. toàn thần tượng nhân vật kiếm hiệp lão ngoan đồng nên mong cụ bỏ quá cho :)), trong nhóm có mấy cụ 60 xuân xanh mà còn bị trêu về đống bỉm chứ chả chơi :)), mong tuán sau có dịp diện kiến bó con cụ cho zui, anh em thêm bạn :))

rgvmen

Xe container
Vâng, việc gì cũng vậy em thấy tức mà nói đc ra thì cũng chả còn gì là tức nữa. Cụ cũng ngủ muộn thế ạ. Chỉ mong lần gặp mặt vs các cụ về bố em sẽ bảo '' lập cho bố cái nick OF ''.
Em không có ngủ, toàn phải thức thôi, vì nước quên dân vì thân tự thụ, vất vả lắm, he he :D

trau keo

Xe tăng
em nghĩ dễ lắm, co cụ trước khi gặp anh em chả biết mạng xazlx hội là gì giờ thần gió luôn :))

trau keo

Xe tăng

laz1252

Xe đạp
Rgvmen ơi, đang định ngủ ngon lại thấy nhắc đến cụ chủ tịch này giật mình dậy dfanhf có vài lời. Dù có chưa biết mặt mà chỉ vì vài câu đùa vui bâng quaa trên mạng mà đã tự ái thì xem ra nếu off mà nghe anh em chọc chắc chỉ còn nước phi thẳng xe vào cột đèn mất. Ta còn nghe nói có con xe ko phải chỉ 120củ mà tới 140 củ kia. Nhưng bn thì cũng mặc nhé, xe mình vào hạng top đầu nhưng thử đi xe ai đó vừa tậu 40 củ mà đã thấy có vẻ mình đang xuống hạng đây...

rgvmen

Xe container
Sáng nay em vừa cho anh 40 củ ăn đá tảng rồi cụ Chủ tịch ạ, tuần sau có xe để dỡ là cái chắc =))

Trạng thái
Thớt đang đóng