[Funland] Lại 1 thằng đã ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nhạc

Xe container
Thầy giáo chả soạn bài mai dạy bọn học sinh thối tai, spam như kia quá bằng học sinh mải chơi game nhỉ :P

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Thầy giáo chả soạn bài mai dạy bọn học sinh thối tai, spam như kia quá bằng học sinh mải chơi game nhỉ :P
Soạn làm gì. Sách giáo khoa bản lần thứ mười mấy rồi. Năm nào chẳng cái giáo án đấy. in ra mà nộp thôi. Thuộc hết rồi.

Nó có khác gì đâu mà soạn.

có mấy cháu tiểu học thì thay sách liên tục chứ bọn cấp 4 chương trình dạy toàn của những năm 90 =)) Tìm sách còn khó ấy chứ.

Học sinh giờ ai chơi game nữa. Giờ phải đập đá, cắn lắc mới là sinh viên. Sinh viên phải thi lại, phải trượt K =)) phải lô đề.

Chỉnh sửa cuối:

Nhạc

Xe container
Soạn làm gì. Sách giáo khoa bản lần thứ mười mấy rồi. Năm nào chẳng cái giáo án đấy. in ra mà nộp thôi. Thuộc hết rồi.
Nó có khác gì đâu mà soạn.
có mấy cháu tiểu học thì thay sách liên tục chứ bọn cấp 4 chương trình dạy toàn của những năm 90 =)) Tìm sách còn khó ấy chứ.
Học sinh giờ ai chơi game nữa. Giờ phải đập đá, cắn lắc mới là sinh viên. Sinh viên phải thi lại, phải trượt K =)) phải lô đề.
Thế thầy bọn chúng thì sao :D

Streamline

Xe điện
Có một số thành phần thực sự nguy hiểm.
Sống ở đâu phải theo luật lệ ở đấy chứ. Ko phù hợp thì lượn cho nước nó trong. Ai bắt phải chịu đựng.?

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
@ cụ ManhLinh.Dinh: Hình như cụ bắt đầu góp ý hơi quá rồi.

ManhLinh.Dinh nói:
Qua cái thớt này em cũng gửi lời đến ban điều hành otofun.

Có muốn xóa thớt nào. Thì cũng phải có 1 tin nhắn ghi tại sao xóa. Đặc biệt ở Cafe OF. Cái này thể hiện sự tôn trọng của mình đối với member. member tôn trọng lại.

Chứ đừng có mang cái lý do là luật quy định là thích là xóa đừng có ý kiến.

Mod cứ nghĩ rằng cái thớt nó giống cái bát cơm có 2 miềng bò kobe ấy.

Đang định cho vào mồm thì có thằng dở nào nó giật ăn mất.

Lúc đấy thằng cầm bát cơm nó rất điên. còn thằng giật mất rất sướng. Thằng cầm bát cơm nó mới hỏi
- Tại sao mày giật bát cơm của tao.

Thằng giật bát cơm trả lời: Ở đây quy định giật bát cơm không được ý kiến.
1. Cụ có biết mỗi ngày OF có bao nhiêu topic ra đời không? Có bao nhiêu topic được cho là RÁC, bao nhiêu topic mà để OF tồn tại cho chúng ta có chỗ chơi mà buộc phải XÓA không?
2. Cụ có biết BDH hiện nay đều là những người bỏ thời gian riêng của mình để quản trị OF không? Mỗi topic bị xoá, mỗi bài bị xóa phải thông báo cho người viết bài? Nếu cụ làm được việc này em nhường luôn cả nick Admin cho cụ đấy.

Kính cụ

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Có một số thành phần thực sự nguy hiểm.
Sống ở đâu phải theo luật lệ ở đấy chứ. Ko phù hợp thì lượn cho nước nó trong. Ai bắt phải chịu đựng.?
À thế à.

Thế mai cụ đưa vợ đi đẻ.

Bác sĩ bảo đỡ đẻ 1 lần 100 củ. Không đau 200 củ. tắm cho trẻ 50 củ.

Xong nó bảo

Thế cụ bảo thế nào

=))

ThanhSon2003

Xe buýt
Cụ MLD này có vẻ bị ám ảnh và vận vào bởi chính cái tiêu đề của thớt rồi !

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
@ cụ ManhLinh.Dinh: Hình như cụ bắt đầu góp ý hơi quá rồi.

1. Cụ có biết mỗi ngày OF có bao nhiêu topic ra đời không? Có bao nhiêu topic được cho là RÁC, bao nhiêu topic mà để OF tồn tại cho chúng ta có chỗ chơi mà buộc phải XÓA không?
2. Cụ có biết BDH hiện nay đều là những người bỏ thời gian riêng của mình để quản trị OF không? Mỗi topic bị xoá, mỗi bài bị xóa phải thông báo cho người viết bài? Nếu cụ làm được việc này em nhường luôn cả nick Admin cho cụ đấy.

Kính cụ
Admin mà comment vậy em nghĩ admin cũng nên nghiêm túc kiểm điểm trứoc tổ chức. Gạch đầu dòng thứ 2 viết thế là vô trách nhiệm rồi. Đã chấp nhận làm dâu trăm họ thì không nên có gạch thứ 2.

Em lại cho 1 mod 1 ví dụ theo ý gạch đầu dòng thứ 2 của mod.

- Mod đi công chứng.

- Đông quá. Gần 100 người cơ. Công chứng bảo chờ 1 tiếng. Mod chờ 2 tiếng, 3 tiếng rồi N tiếng. Mod ko được công chứng ( không khác gì bị xóa thớt =)) )

Xong mod thắc mắc: Lúc này mod lại là em rồi. ( Không khác gì member lập thớt )

Lúc này em là mod em cũng bảo như này:

- Anh có biết phường có bao nhiêu việc to hơn phải lo không? có mỗi cái công chứng hôm nay ko được thì mai anh công chứng, chẳng lẽ có 1000 người tôi cũng phải thông báo cho 1000 người à. Nếu anh làm được việc này tôi nhường chức phó chủ tịch phường cho anh đấy.

Chỉnh sửa cuối:

Streamline

Xe điện
Càng post càng thấy nguy hiểm. Ví dụ như mứt. Em thật.
Một đằng làm theo trách nhiệm , một đằng theo tự nguyện.
Đã hiểu chưa?

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Càng post càng thấy nguy hiểm. Ví dụ như mứt. Em thật.
Một đằng làm theo trách nhiệm , một đằng theo tự nguyện.
Đã hiểu chưa?
như nhau cả thôi =))

Em nguy hiểm cũng được. Hơn 1 số đứa mồm cứ: Tỏ vẻ nguy hiểm. Nhưng mà đầu viết được mỗi 4 từ: Tỏ vẻ nguy hiểm thôi à.

Mod OF cũng ko cần cụ phải nịnh đâu =))

Nịnh mà có vi phạm cũng bị baned dấy =))

G9 :))

Chỉnh sửa cuối:

Streamline

Xe điện
Hehe nói cho bớt nguy hiểm thích thế còn gì nữa.
Nịnh mod làm éo gì. Chỉ có bọn hèn kém mới thích đi bằng đầu gối.

stop. Loãng topic. Sorry các cụ ở đây nhé.

Chỉnh sửa cuối:

chauchau

OF vì cộng đồng
@MLD:
+ Bác đang lạc chủ đề của thớt này
+ Việc bác nêu ra không có gì mới, đã có trong nội qui của box
+ Bác góp ý đã có box góp ý, hoặc pm cho mod của box (em đây), việc tranh luận "tay đôi" trên diễn đàn về các "qui định đã có sẵn" là không cần thiết

+ Thực tế 3 điểm trên đều chỉ là xuất phát từ cái "bức xúc" cá nhân của bác với comment của etran. Như vậy bác hơi tự đề cao mình

===

Bác đã có thẻ.

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Admin mà comment vậy em nghĩ admin cũng nên nghiêm túc kiểm điểm trứoc tổ chức. Gạch đầu dòng thứ 2 viết thế là vô trách nhiệm rồi. Đã chấp nhận làm dâu trăm họ thì không nên có gạch thứ 2.
Em thấy cái bôi đậm của cụ MLD chuẩn này :D
Quay trở lại vấn đề bạn C tý: Em nghe bà bán bào cạnh phòng hs 7 đồn, cụ C đang dọa bị khởi tố và thẻ là giả. Mời bà bán báo hoặc ai biết tt vào cmt xem có phải không ạ.

chauchau

OF vì cộng đồng
Xin các cụ tiếp tục chủ để anh Chung, em thấy phần tranh luận và phản biện theo hướng phân tích tình huống đều rất cần thiết. Tuy nhiên cần lưu ý là chúng ta đang "thầy bói xem voi" - "nghe hơi nồi chõ" thôi, không biết tận nơi, nên mong các bác KHÔNG KẾT LUẬN VỀ 1 CÁ NHÂN NÀO, KHÔNG SUY DIỄN VẤN ĐỀ RỘNG HƠN VỊ TRÍ CỦA NÓ, KHÔNG CHỤP MŨ SANG NHỮNG VIỆC KHÁC, NGƯỜI KHÁC.

NghiaRex

Xe điện
Em thấy cái bôi đậm của cụ MLD chuẩn này :D
Quay trở lại vấn đề bạn C tý: Em nghe bà bán bào cạnh phòng hs 7 đồn, cụ C đang dọa bị khởi tố và thẻ là giả. Mời bà bán báo hoặc ai biết tt vào cmt xem có phải không ạ.
Haizzz, MDL... chỉ có thể đổ "lỗi" cho bác chủ thớt ;)) Cụ theanh_vnpt vào nhựn trách nhiệm nhá! ~X(

Vụ cụ C theo em Mod nên close topic này ở đây được rồi, vì chẳng ai có thông tin nào chắc chắn để bàn luận thêm. Mà em thấy có nhiều còm men oanh tạc cá nhân bác C quá, cũng là OFer thì như vậy càng không hay. :)

Trạng thái
Thớt đang đóng