[Thảo luận] Lại cãi nhau với xxx ở ngõ 24 phố kim đồng

dungvn

Xe máy
Bác quá hay (b) có bao nhiêu rượu em mời bác hết

hoang204

Xe buýt
thank các bác truyền lại kinh nghiệm. 4B hay 2B là cứ phải rắn lại với xxx nếu biết rõ lỗi của mình, mình xuống xe rồi là tụi nó toàn trông mặt mà nặn tiền đấy ợ.:69:

xe lôi

Xe tăng
đọc xong bài của bác thấy lâng lâng,phê phê:)):))

khoa68

Xe buýt

nguyenkhoa

Xe buýt
Hâm mộ tài HÙNG BIỆN của bác quá. Mời bác Voka nhé. Dạo này mấy anh cảnh sát trẻ rất là LẤC CẤC. :100:8o|

For Escape

Xe buýt
Kể cho em nghe với lào.:D
hôm lâu lâu rồi anh đen xe xuống 91 lĩnh nam làm xe thì ông tướng đi con vit vàng mới lấy xuống đâm một phát vào đẫu xe anh dụng trogn xưởng vùa tút lại sơn cho đệp. đang lợn lành thành lợn què :))

cuối cùng là anh em trên of nên đành ngậm bồ hòn làm ngọt thôi

CV4732

Xe đạp
Em thi thoảng đi làm cũng đi theo cung đường của bác chủ thớt. Khi đến chỗ bác bị xxx chặn lại đó thì em rẽ trái sang Trương Định, vì lúc đó trước mặt mới có biển cấm oto.
Nhưng chưa gặp công an phường lần nào.
Mà đi như vậy là đúng, vì khi mình đi đường từ trong hồ rẽ phải (ở chỗ rửa xe đó) ra làm gì có biển cấm rẽ phải đâu. Đi trên đường, không theo hướng dẫn của biển báo thì theo cái gì. Nhẩy bác chủ thớt nhẩy ...(b)(b)(b)

babarbian

Xe hơi
Gớm thật :)):)):))

For Escape

Xe buýt
Em thi thoảng đi làm cũng đi theo cung đường của bác chủ thớt. Khi đến chỗ bác bị xxx chặn lại đó thì em rẽ trái sang Trương Định, vì lúc đó trước mặt mới có biển cấm oto.
Nhưng chưa gặp công an phường lần nào.
Mà đi như vậy là đúng, vì khi mình đi đường từ trong hồ rẽ phải (ở chỗ rửa xe đó) ra làm gì có biển cấm rẽ phải đâu. Đi trên đường, không theo hướng dẫn của biển báo thì theo cái gì. Nhẩy bác chủ thớt nhẩy ...(b)(b)(b)

đúng đấy bác ạ em nghĩ nó để đoạn đấy cho người dân rẽ phải sang trương định . nó chỉ bắt những người yếu tim thôi bác ạ

ChuotLon

Xe hơi
Được lần sau A mà bị chúng nó bắt nạt A nhờ tư vấn ngay.

shikari

Xe tải
Hôm nay em có việc vào ngõ 24 kim đông do chủ nhà khoong hướng dẫn là phải đi đến bến xe giáp bát rồi vòng lên , nen em đi từ phố kim đồng vào. ngay đầu ngõ có cái biển cấm xe con em định đi vòng xuống giáp bát thì khi đi qua ngõ 6 không thấy có biển cấm nên em đi vào em đoán nó chạy song sogn nên thoải nào cũng có đường cẳt ngang nên em đi thử. quả thật là đi một đoạn đến cái hồ thei em rẽ sang chỗ đó có cái cửa hàng rửa xe em rẽ phải đê đi tiếp vào ngõ 24 theo chiều cấm của biển nhưng ở ngã ba này hok có biển cấm xe con rẽ phải nên em cứ đi tiếp vừa đi được một đoạn thì em gặp ngay 2 chú xxx phường đi xe máy ngược chiều xe em . một chú ngồi sau vừa nhẩy xuống vừa giơ gậy giao thông và chạn đầu ép xe em vào vỉa hè . em tuân thủ đúng qui tắc xi nhan rẽ vào và đỗ đúng qui định . sau đó em xuống xe với vẻ mặt rất khó chịu

xxx : anh cho kiểm tra giấy tờ
em: em mắc lỗ ji
xxx anh đi vào đường cấm oto
em : tôi đi từ trong hồ ra ngã ba đó không có biển cấm sao gọi là đi vào đường cấm được
xxx anh cứ cho kiểm tra giấy tờ thắc ,mắc ji lên quận
em : nếu anh không chứng minh được tôi vi phạm thì anh khônng được phép chặn xe tôi và kiêm tra giấy tờ đâu

xxx yêu cầu anh xuất trình giấy tờ
em: tôi không vi phạm và anh không có quyền kiểm tra giấy tờ của tôi.
vừa lúc đó thì chú xxx đi cùng già hơn nhiều khoảng 50 sau khi dựng xe xong chạy ra nói anh có nhìn thấy biển cấm xe con ở đầu đừong kia không cả đoạn đường này cấm xe con
em : tôi ở nhà que ra làm sao biết được đường này cấm xe con , tôi chỉ căn cứ vào biển báo đường không có biển cấm thì tôi được phép đi
xxx già : cứng hộng rồi vớt vát đó là do thiếu biển nhưng mà đoạn đường này là cấm xe con . l
lúc đó chú xxx trẻ khoang 23 24 gì đó thái độ rất cấc lấc rất khó chịu em liền quay sang chỉ thẳng và mặt và nói
em : chú chưa học thuộc 6 điều Bác Hồ dậy CAND hả anh không dùng thái đó đó với tôi được đâu . anh đừng tưởng là xxx thì muốn thế nào cũng được nhé .về học lại luật rồi hãy ra đường không thì lại bị người ta chủi cho la ngu đấy .
lúc đó bên đường là chỗ rủa xe có mấy bác tài đúng xem và vỗ tay chú xxx trẻ tím mặt vào .
xxx già : thôi chú lần sau giúp kinh nhiệm đừng đi vào đường cấm thôi chú đi đi , chú nóng tính quá .
em: em mà sai thì em chịu xử phạt theo chế tài còn nếu em không sai thì không cần giúp kinh nhiệm đâu .

lúc đó lại có chú camry đi vào theo sau em một lúc đã bị chú xxx trẻ chạy ra chặn lại chú xxx già cứ mời em đi đẻ chú ra xủ lý xe kia em định đi ra chỗ đấy chọc tức chú xxx trẻ nhưng chủ nhà đang chờ em đến ký hợp đồng nên không con thời gian khi em quay xe lại thì thấy chú lái xe kia đang xuất trình giấy tờ . đúng là dại đưa giấy tờ cho nó thì khó cãi trắng lắm. kinh nhiệm là nếu không sai thì chú bắt nó chứng minh là mình sai thì mới cho kiểm tra giấy tờ. nếu không chứng minh được thì khỏi đưa.
:)):)):)):))
cảm phục lòng dũng cảm, chứ phải em có khi đưa giấy tờ cho nó là ăn đòn rồi. Cảm ơn bác chủ thớt đã chia sẽ kinh nghiệm quý báu.(b)