[Thảo luận] Lại chuyện XXX ở ngã ba Linh Đàm - Giải Phóng

xanh

Xe điện
Cụ chủ mà ghi âm được là có nhiều chuyện để bàn đới.

xanh

Xe điện
e cũng bị xxx bắt nổi như cụ và e củng cãi như cụ và cuối cùng thì xxx cũng phải cho e đi. Trước khi đi xxx trẻ cũng bảo e ra chào xxx già nhưng e đếch chào mà lên xe đi luôn.
xxx trẻ bẩu ra chào xxx già , để hiểu ngầm với nhau là xxx trẻ không ăn mảnh cụ ạ . nội bộ xxx soi nhau ghê lắm , bệnh nghề nghiệp mờ .

xanh

Xe điện
Vote cụ, e cũng bị ở đây 1 phát, đúng là có biển phân làn, rẽ phải vào Linh Đàm phải nép sát vào bên phải nhưng đúng là vạch mờ thật, lúc đó e ngu nên mất 200k cho nó, nó cũng dọa dẫm treo bằng 30 ngày rồi 1tr gì gì ấy, đúng là mả bố xxx, mả cụ xxx, mả cha xxx, chết *** nó hết đi cho XH trong sạch
Chúng nó chết hết lấy ai ra bắt trộm cho cụ ? ai thức đêm cho cụ ngủ ngon ? ai chống gián điệp nước ngoài ? :((

chắc mấy chú này mới đến thôi, chứ chỗ này có biển treo trên cao, phân làn rất rõ. cụ đi làn giữa rẽ vào LĐ còn bị bắt

Website
noithatvinhphat.com.vn
ủa mà sao dạo này xxx làm chòe hay tại vía em cao. Nhà em đoạn này nên em cũng thường xuyên rẽ đoạn này vì đoạn trên (phố đại từ dạo này đường xấu quá)nhưng nói thật em cũng chưa bao giờ bị xxx vẫy ở đoạn này cả.;))

Chỉnh sửa cuối:

Babetta

Xe điện
Website
www.songphuong.com.vn
Bây giờ các xxx trẻ măng mà lắm trò thật!

Em rẽ phải từ Liễu Giai về Cầu Giấy bị các chú tóm lại.

Các chú kêu em là anh rẽ phải mà chưa ép sát vào lề đường bên phải, như vậy rất nguy hiểm vì 2B sẽ cắt đầu em để đi thẳng (Câu lý luận về 2B này hơi stupid tí vì nếu theo kiểu của các chú thì 2B đi thẳng mà ép sát lề phải là sai => phải tóm luôn chớ)!
Rồi các chú bảo em là theo NĐ34 bị phạt 1,2 củ + treo bằng 30 ngày!

Cũng vui là hôm đó thứ 7 em rảnh rỗi và tâm trạng đang vui vẻ nên cứ cười chứ không mắng các chú! Em bảo là thôi thì các chú đã bảo anh sai cứ cho anh xin cái biên bản, nhớ ghi rõ tội của anh như các chú nói!

Kết quả là các chú lôi biên bản ra đặt lên bàn rồi kể khổ là GT phức tạp dư lào, . . . và bảo là hiện tại em chỉ nhắc nhở anh thôi! :))^:)^
Bác này bị tuýt y như vụ của em cũng tại ngã tư này và em cũng chả mất đồng nào cho xxx giống như bác :D

Ryukenden

Xe tăng
Website
love-nxxx.myminicity.com
đạm cà mau chúng ló toàn bắt lỗi = mồm, chả có ảnh, cờ líp ...
em là em rất khó chịu với các lỗi sai làn, vượt đèn đỏ, đè vạch ... trong nội thành mà éo thằng nào có bằng chứng, vưỡn cứ bắt, cứ phạt :))
các cụ có bao giờ phạm lỗi, bắt xxx đưa ra bằng chứng chưa? :))

tphongtran

Xe tải
Website
facebook.com
Ở ngã ba này thì ngày nào em cũng đi đi về về. Buổi chiều về cả dân phòng và xxx đứng đông như quân Nguyên, chuyên bắt những người ko rành lắm về luật hoặc ngại va chạm. Khổ nhất là các bác xe tải đi hướng từ bến xe Nước Ngầm lên rẽ vào đường Linh Đàm, cái biển nó lại cấm ở chỗ đường tàu nên đa phần là các bác ấy dính.

Còn việc rẽ phải thì đúng là phải ép vào làn trong cùng, bật xi-nhan để rẽ. Các cụ cẩn thận kẻo lại bị vồ.

h1860

Xe đạp
Em thấy cụ chủ thớt hiền nhỉ, lế độ thế, xxx nó chửi cụ thế mà không thấy cụ phản ứng tí nào. Thằng em của em là sinh viên, dạo trước nó đi xe máy về Thái Bình bị bọn xxx bắt lõi không mua bảo hiểm, xxx cũng nói mày tao thì bị em em bảo: công an mà ông nói mày tao với đân thế à? thế là xxx chuyển ngay sang gọi bằng anh xưng tôi. Sau khi bị nộp tiền phạt mua bảo hiểm, em của em nó lên xe dựng ngay đó nổ mấy rú ga hết cớ một lúc mới đi mà có thằng xxx nào dám làm gì đâu,:-?, ( không biết có phải ku em cảu em và bạn nó đều đầu cua và trông cũng cao to đen hôi hay không nữa)%-(. các cụ có khi cũng áp dụng được một tí đấy, mẹ bộn xxx chứ, sao dam chủi dân được, các cụ đừng sợ chúng nó.

thienphuc

Xe điện
em đề nghị lập đội FUN như lần trứoc bố trí tất cả các quận trang bị máy móc đầy đủ ,nếu anh em ta bị bắt lập tức alo cho đội FUN đến ghi âm quay phim chụp ảnh.chẳng mấy nỗi xxx trong sạch như gương mà các cơ quan tổ chức cá nhân và các đoàn thể biết họ sẽ sãn sàng đóng góp duy trì đội FUN thôi.nói chung thanh lập để mấy anh em chưa có việc làm tậm thời thôi.sau khi đưa báo chí can thiệp có khi lập ra cò chạy mua lại băng ghi âm,phim ,ảnh chẳng mấy nỗi chúng ta giầu to :))

hoang204

Xe buýt
đội FunS vẫn hoạt động bình thường cụ ạ nhưng FunS chỉ hỗ trợ cho các cụ khi gặp tai nạn trong Giao thông thôi.

nnperav

Xe tăng
Em cũng có lần gặp xxx nói kiểu như bác chủ thớt nêu, nhưng em phủ đầu luôn:
Xin lỗi anh tôi k biết ai là mày, là tao ở đây cả. Thế là nó phải đổi cách xưng hô luôn.

Website
noithatvinhphat.com.vn
Nói chung gặp hội xxx, chúng ta phải bình tĩnh và cương quyết. Bọn nó cũng là "người" cả thôi, có lần "nộp phạt" xong em còn vỗ vào vai một xxx"chào chú nhé!". (vì trông xxx đó già khoảng u50 ) Nhưng quả thật những lần em bị bắt toàn do lỗi mình sai lè lè chẳng thể bật lại được như bác chủ thớt :-bd

hoang204

Xe buýt
mời các cụ vào thớt FunS - box chihội/FUnS và đăng ký làm thành viên nhé. Trong đó có đầy đủ thông tin và hoạt động của nhóm.