[VHGT] Lại đổ trộm đất ra đường Giải Phóng. Hàng chục vụ không tìm ra thủ phạm?

pupil

Xe điện
Bẩm các cụ sáng nay 4/4/2013 vừa xuống chân cầu vượt Vọng em đã thấy các xe nối đuôi nhau, xa xa tưởng 2B chở cám lợn xòe như mọi khi hóa ra lại là cảnh bùn đất đổ trộm đầy đường quen thuộc các cụ ạ. Lúc em qua đã thấy 1 chú xxx đứng canh cho chị Môi trường dọn dẹp, tình cảm ra phết. Trời mưa mà lũ dog chơi quả này thì dã man quá, nhìn xe máy vẫn chạy vù vù em sởn cả da gà, bùn đất kiểu này khi có biến chỉ cần nhớm phanh phát là người và xe mỗi thứ 1 nơi ngay - các cụ để ý thằng chở thùng xốp nhé, nó chạy ngay sát vỉa trái.
Em dự là các chú xxx đón lõng phía dưới Giáp Bát, bọn chở đất ban đêm chắc bị vặt nhiều quá nên cú xxx, đổ luôn đất ra đường rồi quay lại cho nhanh.
Có điều là hàng chục vụ đổ trộm đất ra đường GP này rồi mà chả thấy xxx tìm ra thằng nào! Em mà là đầy tớ thành phố, em nuôi lợn để thịt còn hơn nuôi cảnh sát Môi trường, thành phố ngày càng bửn thỉu! Mời các cụ xem phin ạ:

[video=youtube;4VuKVgWoYGY]http://www.youtube.com/watch?v=4VuKVgWoYGY&feature=youtu.be[/video]​

Chỉnh sửa cuối:

blackpaint

Xe container
Khổ thân mấy chị công nhân môi trường, hót xong đống này thì cũng ốm người. Em cũng a kay bọn này lắm, đường Nguyễn Khoái em đi về hàng ngày giờ vẫn còn 2 đống to tổ bố.

AcidS

Xe điện
Bẩm các cụ sáng nay 4/4/2013 vừa xuống chân cầu vượt Vọng em đã thấy các xe nối đuôi nhau, xa xa tưởng 2B chở cám lợn xòe như mọi khi hóa ra lại là cảnh bùn đất đổ trộm đầy đường quen thuộc các cụ ạ. Lúc em qua đã thấy 1 chú xxx đứng canh cho chị Môi trường dọn dẹp, tình cảm ra phết. Trời mưa mà lũ dog chơi quả này thì dã man quá, nhìn xe máy vẫn chạy vù vù em sởn cả da gà, bùn đất kiểu này khi có biến chỉ cần nhớm phanh phát là người và xe mỗi thứ 1 nơi ngay - các cụ để ý thằng chở thùng xốp nhé, nó chạy ngay sát vỉa trái.
Em dự là các chú xxx đón lõng phía dưới Giáp Bát, bọn chở đất ban đêm chắc bị vặt nhiều quá nên cú xxx, đổ luôn đất ra đường rồi quay lại cho nhanh.
Có điều là hàng chục vụ đổ trộm đất ra đường GP này rồi mà chả thấy xxx tìm ra thằng nào! Em mà là đầy tớ thành phố, em nuôi lợn để thịt còn hơn nuôi cảnh sát Môi trường, thành phố ngày càng bửn thỉu! Mời các cụ xem phin ạ:

[video=youtube;4VuKVgWoYGY]http://www.youtube.com/watch?v=4VuKVgWoYGY&feature=youtu.be[/video]​
Cảnh sát môi trường qua bên em kiếm tiền hơi bị được của nó đó bác. Bác cứ đi buôn cái gì dính đến môi trường đi thì bác biết.

cwise

Xe container
Hồi CSMT mới được thành lập, rất nhiều đồng chí từ các bộ phận khác xin sang. VỚi tình hình như hiện nay và lâu dài, thì MT lúc nào cũng ok.

Mà hình như lãnh đạo đè vạch thì phỏng :D:D, nhưng do hoàn cảnh bèo dạt mây trôi, k phạt :D:P

dongkijote

Xe điện
Bọn xxx môi trường làm tiền dã man lắm, em là doanh nghiệp NN làm trong lĩnh vực bảo vệ môi trường mà nó còn thịt em không thương tiếc chỉ vì thiếu các thủ tục, văn bản quản nội bộ mà thôi. Cho em chửi phát: ĐCM bọn xxx môi trường, một lũ ăn hại.

Viethathanh

Xe buýt
Các cụ hết sức kiềm chế không được lăng mạ lợn vì chúng là thực phẩm của ta hằng ngày :))

PHÓNG

Xe tải
Đánh c.hó mèo ! Lúc cụ thớt đi qua là đã đỡ nhiều rồi. Giải Phóng là đường lớn nên giải tỏa nhanh, chứ hôm trước ngõ vào CQ em mất gần tuần mới dọn đi được.

cwise

Xe container
Bọn xxx môi trường làm tiền dã man lắm, em là doanh nghiệp NN làm trong lĩnh vực bảo vệ môi trường mà nó còn thịt em không thương tiếc chỉ vì thiếu các thủ tục, văn bản quản nội bộ mà thôi. Cho em chửi phát: ĐCM bọn xxx môi trường, một lũ ăn hại.
Thế còn mấy anh ở Bộ MT thì bác tính thế nào??, keke, mà box ATGT bị lỗi toàn bài cũ từ năm 2012.

longtech21

Xe tăng
cụ đi xe máy chở thùng xốp trắng luồn lách kinh thật. E thấy xxx MT là hơi bị dc đấy, cá kiếm tốt