[VHGT & ATGT] Lại lỗi sai làn đường 5, em mắng cho xxx ngã tư Sài đồng im re.

shinkisu

Xe hơi
Tiếp chuyện đường 5, em thì hay bị bắt đểu ở ngã tư Trâu Quỳ, 3 lần bắt 3 lần phải cho em đi, chưa lần nào em phải chìa giấy tờ xe ra cả, 2 lần trước em còn ra khỏi xe cãi nhau, lần này em ngồi luôn hạ kính quay nên camera hành trình ghi lại toàn bộ đoạn đối thoại, mang ra hầu các cụ.

Lần đầu em bị

Lần gần đây nhất, các bác chịu khó nghe đoạn đối thoại
Phải em là em cứ chửi thẳng mặt nó "Tôi không cần anh phải nhắc nhở" lúc đấy nó chả im như ó.

cusao

Xe lăn
Cái bác isak này vẫn nhẹ nhàng , run run và lịch sự. Với em thì nhung đối tương thoai hóa - đạo đức giả như thế em không bao giơ trả lời nhưng câu hỏi ngoài chuyên môn như: nhà anh ở đâu? người gốc ở đây à?....Với những câu ấy em đã trả lời. Hỏi làm gì? . Thì anh cứ trả lời đi? . Tôi không có nghĩa vụ trả lời những câu hỏi không liên quan. Hết.

Mà tại sao gần 5 năm rồi các chiêu trò vẫn không đổi thì bảo sao không tiến bộ được? Trong khi ai cũng hiểu là cờ bạc chơi mãi 1 kiểu là thua đậm lắm =)) bởi bọn xxx này chuyên có thái thái độđạođức giả chứ với chúng nóđạođức là thứđặt trong tủ kính chứ không phảiở ngoàiđường

shinkisu

Xe hơi
Cái bác isak này vẫn nhẹ nhàng , run run và lịch sự. Với em thì nhung đối tương thoai hóa - đạo đức giả như thế em không bao giơ trả lời nhưng câu hỏi ngoài chuyên môn như: nhà anh ở đâu? người gốc ở đây à?....Với những câu ấy em đã trả lời. Hỏi làm gì? . Thì anh cứ trả lời đi? . Tôi không có nghĩa vụ trả lời những câu hỏi không liên quan. Hết.

Mà tại sao gần 5 năm rồi các chiêu trò vẫn không đổi thì bảo sao không tiến bộ được? Trong khi ai cũng hiểu là cờ bạc chơi mãi 1 kiểu là thua đậm lắm =)) bởi bọn xxx này chuyên có thái thái độđạođức giả chứ với chúng nóđạođức là thứđặt trong tủ kính chứ không phảiở ngoàiđường
Như bác là đúng đấy ạ. Em cũng bị mấy lần gọi vào xong cứ lòng vòng "nhà ở đâu", "đi đâu" ... Tới lần thứ 3 e nói thẳng "Đi đâu kệ tôi" :))

namnhstdn

Xe tải
Bác chủ cũng nhẹ nhàng nhỉ, lần thứ 3 mà vẫn nhã nhặn như thế chứ không cáu tiết hét um lên, chú c.a kia cũng thừa nhận là lỗi của bên giao thông, vậy biết lỗi của bên ngành giao thông là kẻ sai mà cứ dựa vào để đục nước béo cò (đối với các bác tài không biết cãi lại), thấy cũng ức thật ấy.
Phải em là em cứ chửi thẳng mặt nó "Tôi không cần anh phải nhắc nhở" lúc đấy nó chả im như ó.

dungbacauto

Xe tăng
Lỗi đường 5 không để ý thì là bị mất tiền với xxx cụ ạ

Baby bug

Xe đạp
Cám ơn cụ chủ thớt. E thấy thế này, bây giờ cứ bị vẫy là lấy điện thoại ra chụp hình xxx lấy ảnh, tên, số hiệu. Nếu xxx bắt sai, kiểu gì cũng run. Khi xxx hỏi thì bảo là nếu anh làm đúng thì tôi tuyên dương, anh làm sai thì lên PC67. Rồi xxx sai thì các bác cũng alo luôn để phản ảnh, vài lần sẽ phải xóa chốt bẩn.

qsht081129

Xe hơi
Cứ nhìn mấy ông xxx là đã thấy khó chịu rồi!!!