[Thảo luận] Lại Phạm Hùng,Hung Thần "tát vỡ mồm em taxi!

_Black_Jack_

Xe buýt
Vâng bác ạ,trưa nắng nên ông í chui vào gầm ngồi cho mát đợi đồng đội giải cứu ợ.:21:

Arabica

Xe máy
Vote cụ chủ thớt! Em chỉ thích xem mấy thằng này nó đâm nhau để cho chúng nó chừa cái thói đi cướp đường của người ta đi:69:

thuynma

Xe đạp
Trưa nay em đi học về qua đây thấy phát này nên chụp luôn.nhin chú Taxi tội nghiệp quá.
Tình hình là chú Taxi chạy hướng BX Mỹ Đình-BigC,chú Tải phi sang đường từ đường rẽ vào sân Mỹ Đình ra Phạm Hùng.chắc cả 2 đều nghĩ:"mày phải nhường ông" nên mới ra nông nỗi này ợ.:))

Mình là new member, Xin lỗi nhưng hỏi cái: Có quen nhau không nhỉ?

thuynma

Xe đạp
Em tải này mới chỉ là hạng ruồi ,chưa được lên level hung thần ,nhìn thấy mấy em hung thần xịn thì chú taxi chả dám liều mình như chẳng có thế này đâu.Sẽ thảm hơn nhiều :77:
Mình là new member, Xin lỗi nhưng hỏi cái: Có quen nhau không nhỉ?

Metal

Xe tải
Mấy chú taxi chuyên đi kiểu này. Ngày xưa mới lái xe em sợ mấy chú taxi lắm vì các chú ấy toàn lấy đầu ủi để tranh đường, lái kém nên em rất sọ và phải nhường đường. Giờ em ứ sợ nữa, vì em biết kiểu các chú taxi rồi

Vụ tai nạn này cũng là đáng cho mấy chú taxi thôi. em mong ngày càng nhiều vụ như này xẩy ra với mấy chú taxi lái ẩu

xeben

Xe máy
Nói thật là bọn này táng nhau thì chả ai thương.

tuananhbmw

Xe buýt
Chả biết nói gì,ngu thì chết(b)(b)(b)

coolpix8700

Xe ngựa
Taxi bây giờ nhiều người vừa học lái xong lắm, nhưng học ở trường thì họ quên hết rồi mà chủ yếu dậy nhau cho nên họ cũng rất liều. Tuy vậy, cũng không phải chỉ có taxi, có nhiều bác lái nhà ta cũng vẫn kiểu coi thường tính mạng người khác, chen, tranh đường và ngồi trên xe 4B vẫn đi như kiểu xe 2B, thích rẽ, vòng, lạng lách là làm. Chiều tối hôm qua em đi từ Thái Nguyên về, qua Phù Lỗ một chút. Quãng đường ấy về chiều rất đông xe 2B, đang đi thẳng, có 1 cái xe 4 chỗ chắc đen hay xanh đen, do trời tối em không nhận rõ. Đến gần xe em, bật pha lên, đánh tay lái, lắc bên này, bên kia nhiều lần kiểu như dọa và trêu. Cũng may, lúc ấy do nhiều xe 2B, em cứ chạy thẳng không thèm để ý. Không biết cái xe ấy vững đến đâu, nhưng 4 chỗ thì nhỏ hơn hẳn, em ngồi cao, chủ động, cùng lắm chỉ chạm được bánh xe em phía bên sườn cho đến lúc xe em phải dừng hẳn, lúc còn lái bên kia, mấy động tác tránh hay giảm thiểu tai nạn em cũng đã được học. Cái xe kia có sao em không chấp, nhưng còn bao nhiêu xe 2B khác xung quanh. Chắc gì cái vô lăng và cả hệ thống lái của 4 chỗ kia luôn luôn ổn định? những kiểu đi như vạy không nên chút nào cả. Không biết bác lái xe có phải thành viên off nhà ta?

bsc

Xe máy
nhìn cái hình có vòng xuyến ở ngã tư như vậy thì xe tải sai lè rồi, các cụ cứ đi bình luận về taxi????. Trong trường hợp này ưu tiên xe bên trái đi tới

Hung Nissan

Xe buýt
Em ko biết xe nào được ưu tiên nhưng chú tài xế taxi này dại quá, trứng đập vào chảo mỡ ko vỡ mới là lạ:21: