[Cảnh báo] Lại tái xuất tình trạng vặt gương

taoquandecor

Xe tải
Ý cụ là đẩy mình mặt gương hay cả gương.
Nếu mặt gương thì em không ý kiến. Còn đẩy cả cụm gương thì có lẽ cụ gặp ông nào độ hàng điểu, hoặc gương cụ gập cơ mới đẩy ra được, còn gương gập điện thì cụ chỉ có dùng búa mà đập hoặc làm tách trà ngồi cưa cho thanh cảnh
Gương của mình gập điện, vẫn bẻ ra bình thường mà, hôm nọ ku con nó bẻ ra nhẹ như lông hồng luôn :)

xedapdiencaocap.com

[Tịch thu bằng lái]
Nếu mặt gương thì em không ý kiến. Còn đẩy cả cụm gương thì có lẽ cụ gặp ông nào độ hàng điểu, hoặc gương cụ gập cơ mới đẩy ra được, còn gương gập điện thì cụ chỉ có dùng búa mà đập hoặc làm tách trà ngồi cưa cho thanh cảnh
Gương điện loại nào mà không bẻ ra được vậy cụ?

xe than

Xe tăng
Nếu như cố tình thì chịu, chỉ có đi gửi xe vào nhà xe thì an toàn nhất, nhưng với việc phủ bạt thì mình sẽ được gì (theo ý kiến riêng thôi nhé)
1. Mình không show hàng cho đối tượng, rõ ràng là ưu điểm so với xe không có bạt phủ
2. Tạo cho mình cảm giác an tâm so với không có bạt phủ
3. Để vặt được gương rõ ràng đối tượng phải bỏ bạt phủ ra thì mới bẻ được, thì ở bạt phủ thường có khóa dây, đối tượng vặt gương thường phải nhanh, nếu bị phát hiện thì cũng toi, cho nên chả thằng nào ngồi cắt khóa dây rồi bẻ gương,bỏ bạt ra rồi bẻ gương, cái này chỉ cố tình thì chịu bó tay thôi
4. Với bạt phủ thì còn chống được bụi bẩn của xe nữa
....
Trên chỉ là ý kiến chủ quan cá nhân thôi
Rối rắm thế cụ,em thấy có cầm phóng lợn cắt xoẹt cái rồi bẻ rồi,nhìn hãi.

tellme

Xe tăng
Cụ đi xe gì thế?
Em chưa thử mở gương bằng tay nhưng đóng gương bằng tay thì nhiều lần trên nhiều xe rồi

WhiteGet

Xe điện
Cái trò trộm vặt này công nhận ức chế, em xe cỏ cũng bị vặt đủ cả, từ mặt gương, đến logo, gần tháng trước thì nó vặt cả 4 cái ốp trục lazang. Em đi mua loại đểu 100k/4 cái về nhét vào, ko vừa lắm nhưng chắc bọn nó nhìn là chán.

kinhbac123

Xe tải
xe mới bây giờ, nó bẻ gương rồi thì lắp vào nó cũng không ổn vì giờ hãng thiết kế liền trục ( trục rỗng nên rất khó hàn lại), nên bẻ gẫy rồi thì chắc chỉ lấy được phụ tùng thôi ạ. Các bác thợ nói vậy, nhỡ nếu có ra mua lại chắc chả làm gì được nữa.

seokts

Xe đạp
Website
doboi4mua.com
Gương điện loại nào mà không bẻ ra được vậy cụ?
Trước em độ bên Đăng Phương, xong thử bẻ các kiểu nhưng không xi nhê. Giờ có thằng nào nó bậy mặt gương thì em chịu chứ bẻ cả cụm của em thì ngồi cả ngày

SAOTHAIDUONG

Xe đạp
CHẮC DẠO NÀY BỌN TRỘM KO CÓ GƯƠNG SOI

cuong1903

Xe tăng
Chỉ thấy chuông báo khách chứ làm gì có Miếng báo khách
Chuông báo khách - chính là nó: 01 cái chuông, 02 miếng gắn ở cửa. 2 miếng đó cách xa nhau 10cm (cửa mở) thì báo tín hiệu không dây về cái chuông kêu ping - pong.
Cụ phủ bạt ô tô, gắn 1 miếng đó vào mặt trong của bạt, 1 miếng ở thành xe. Ai động vào, 2 miếng đó cách xa nhau ra > Chuông trong nhà ping - pong.

taoquandecor

Xe tải
Chuông báo khách - chính là nó: 01 cái chuông, 02 miếng gắn ở cửa. 2 miếng đó cách xa nhau 10cm (cửa mở) thì báo tín hiệu không dây về cái chuông kêu ping - pong.
Cụ phủ bạt ô tô, gắn 1 miếng đó vào mặt trong của bạt, 1 miếng ở thành xe. Ai động vào, 2 miếng đó cách xa nhau ra > Chuông trong nhà ping - pong.
Một ý tưởng hay

minhnh.cbks

Xe máy
Thực ra cũng khó để chống lại "thị trường tự nhiên" ạ, nhưng em vẫn rất ủng hộ suy nghĩ của cụ :)