[Camera] Lái xe 29A-86313 vô học

But long c

Xe đạp
Website
www.inansangtaotre.com
Em thì thấy dư lày các cụ ợ: Nếu mình đã đi max trên đường cao tốc rồi thi nhất quyết không cho vượt. Cụ nào muốn phạm luật thì cứ việc chuyển làn nhưng đừng có xinh nhan và còi, như thế là làm phiền đến em, vi phạm luật giao thông thì cá nhân tự chịu chứ e không dung túng cho hành động đó. Giả sử lỡ gây tai nạn thì sao? Còn cụ nào nói nó muốn đi nhanh là việc của nó thì đó là ko có văn hóa giao thông rồi. Trường hợp cụ chủ thớt mới đi 80km thì nên nhường cho ng ta đi nhanh hơn

TPPhuongNam

Xe đạp
Hôm nay gặp phải thằng lái xe vô học quá ạ.
Đòi vượt thì chẳng nháy đèn hay xi nhan gì mà còi inh ỏi.
Em chạy 80 cây chuối rồi chẳng biết nhường vào đâu nữa. Chưa xác định nó muốn gì đã thấy như thế này ạ...

[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=RH5c5JvpEag&feature=youtu.be[/YOUTUBE]
thằng này đúng là láo rồi

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
Đi đường cao tốc kể cả đi tối đa tốc độ rồi thằng nào thích vượt cứ cho nó vượt cụ ạ. Cho nó điwx mệt

pandakiss

Xe buýt
chui mẹ nó sang làn bên cạnh mà đi, sao cứ phải đi ở làn bên trái ngoài cùng vậy, xe đểu thì đi làn trong thôi, để cho xe xịn nó đi làn ngoài cùng trái.
Chửi đếch gì người ta, cụ đi sai con mẹ nó rồi.

Thu HY

Xe máy
Vì chắc nó thấy logo cụ đẹp, nó muốn xem cụ có Nóng cả nảy không đóa !
Khi mình co logo roài thì mình pahir hơn đứt nó chứ.

Chỉnh sửa cuối:

diphna007

Xe tải
Tình huống mình sai trước, sau đó ngta cảnh báo để lần sau rút kinh nghiệm và nhớ dai thì lên đây chửi ngta vô học. Cụ có học nhưng học chưa hết luật đâu, mer quả đó nháy phanh cho cụ nhớ thôi chứ nó mà đạp nhiệt tình chắc cả bộ nhai cụ cắn chặt vào vô lăng rồi. Y chang 1 clip trước của cụ j đó vào quảng cáo Cam hành trình trá hình. Haizz
Êm là êm cũng đồng ý với ý kiến của cụ... ghét cái kiểu xin vượt mãi mà éo cho vượt..: (

tulinhbuy

Xe đạp
Nhường vào làn bên cạnh ấy chứ nhường vào đâu.
Với tư duy đi đường kiểu đã chạy max tốc độ cho phép thì ko nhường bố con thằng nào của cụ là ko có văn hóa giao thông.
Cụ bảo người ta vô học so với vô văn hóa giao thông nó cũng giống nhau đấy.
Chuẩn không cần chỉnh !

traiHNcodon

Xe tăng
vượt xong con phanh nhẹ một cái,khiêu khích

titalstl

Xe tải
Mỗi người nhường nhau chút là đường thông, hè thoáng ngay

quynhbaoanh

Xe hơi
vì chủ thớt vô học nên đăng lên cho mọi người ném gạch mà

minhX1

Xe buýt
em bị tựa như cụ chủ rồi. em đang đi cao tốc pháp vân. đang vượt con xe tải thì sau em có con camld nó vượt chen lên rất nguy hiểm. em hôm đó cũng xác định cmr thế là uỵch phát may mà cả 2 cứng lái ko thì tèo rồi. xuống chửi nhau 1 lúc. trong xe nó 3 thằng mặc đồng phục kiểu như viện kiểm sát ý. sau mình nghĩ lại là nóng mất khôn.

Thu HY

Xe máy
Tôi còn nghi bộ vỏ xe nó đã mọt, muốn đi làm lại đấy cụ. Mà cụ phải trả xiền (vì hun vào mông nó...) may cụ có Camera hành trình.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Nhường vào làn bên cạnh ấy chứ nhường vào đâu.
Với tư duy đi đường kiểu đã chạy max tốc độ cho phép thì ko nhường bố con thằng nào của cụ là ko có văn hóa giao thông.
Cụ bảo người ta vô học so với vô văn hóa giao thông nó cũng giống nhau đấy.
Hehe, bác chuẩn ạ.
Có một số người có lẽ tự cho là Dắm của mình cũng thơm nên cái gì của người khác cũng thối.
Đặc biệt là trong tham gia giao thông.

Muon_biet

Xe cút kít
Tự vả vào mặt mình nếu suy nghĩ chưa thấu đáo.

29F...-7755

Xe tải
Em thì thấy dư lày các cụ ợ: Nếu mình đã đi max trên đường cao tốc rồi thi nhất quyết không cho vượt. Cụ nào muốn phạm luật thì cứ việc chuyển làn nhưng đừng có xinh nhan và còi, như thế là làm phiền đến em, vi phạm luật giao thông thì cá nhân tự chịu chứ e không dung túng cho hành động đó. Giả sử lỡ gây tai nạn thì sao? Còn cụ nào nói nó muốn đi nhanh là việc của nó thì đó là ko có văn hóa giao thông rồi. Trường hợp cụ chủ thớt mới đi 80km thì nên nhường cho ng ta đi nhanh hơn

Thế thì bác đi vào làn trong chạy tốc độ tối đa cho người khác nhờ,
Còn việc vượt quá tốc độ của xe khác là chuyện của lái xe đó với xxx, không phải chuyện của bác.

CẢN TRỞ KHÔNG CHO PHƯƠNG TIỆN KHÁC VƯỢT => VĂN HÓA GIAO THÔNG "LÙN"

cái kết của "đi đúng tốc tối đa thì chẳng làm sao phải nhường bố con thằng nào vì đúng luật"
http://vitalk.vn/threads/xin-vuot-kh...h-mat.2001445/

anhtho

Xe ngựa
Hôm nay gặp phải thằng lái xe vô học quá ạ.
Đòi vượt thì chẳng nháy đèn hay xi nhan gì mà còi inh ỏi.
Em chạy 80 cây chuối rồi chẳng biết nhường vào đâu nữa. Chưa xác định nó muốn gì đã thấy như thế này ạ...

[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=RH5c5JvpEag&feature=youtu.be[/YOUTUBE]
Cứ tưởng vạch liền thì ko chuyển làn được. Vạch đứt thì cứ chuyển làn cho người ta vượt có mất gì. Đường rộng thênh thang cụ cứ cắm cúi đi một mình là sao ?

tranminhhoa

Xe tăng
Nói thật chứ nhiều cụ ở đây chém ghê quá. Em mấy năm nay ngày nào cũng đi đường trên cao ngay mấy lượt, chưa bao giờ xin vượt cùng làn thành công, mà em xin vượt cũng chỉ đèn nhẹ vài lần thôi nhé.
Tâm lý người ta đang đi max tốc độ chả ải muốn lách sang làn khác cả vì thường phải giảm tốc, có khi vừa sang lại có ông còi inh ỏi lại về.
Các cụ mạnh mồm thì cho em cái biển số hôm nào em gặp trên đường em xin vượt thử xem sao :D