[Thảo luận] Lái xe tố CSGT Mê Linh vi phạm (Vu của Đức Thịnh)

Trạng thái
Thớt đang đóng

giacmoxe4

Xe điện
Nếu đoạn rẽ phải đấy có xi nhan thì chả nhẽ xxx nó lại vu khống trắng trợn thế cơ ạ ^:)^
Chuyện bình thường Cụ ơi,thế nên các Cụ OFER nhà mình mới phải cẩn thận khi đưa giấy tờ cho xxx kiểm tra ạ.

Lungcu

Xe điện
Làm kiên quyết nhé cụ Thịnh , không có xin xỏ thông cảm đâu đấy nhé. cứ đúng luật mà làm. @};-

longnguyenhvn

Xe buýt
Phải làm đến nơi đến chốn cụ Thịnh ạ. Không thể để cho xxx hoành hành sai trái thế này được. Công dân chúng ta cần đấu tranh để góp phần giúp xxx làm trong sạch lực lượng, loại bỏ cái xấu. Em ủng hộ cụ chủ.

hoamoclan99vn

Xe máy
Em ủng hộ bác Thịnh. Chơi là chơi tới cùng. Nhà mình có ai làm báo viết thêm vài bài nữa tạo áp lực, cho công an vào làm cho ra ngô ra khoai vụ này cho các bác ý chừa.

giacmoxe4

Xe điện
Em ủng hộ Cụ Đức Thịnh làm vụ này đến nơi đến chốn cho xxx biết là công dân VN bây giờ không kém hiểu biết nữa đâu mà muốn làm gì thì làm.

puppu

Xe tải
có phải chú Thịnh ( Nguyễn Đức Thịnh , chơi VL có acc Vo Lam Ky Tai ) không nhỉ ??

Anh Thịnh,anh trai của anh Vượng (Bé Yêu),người sáng lập ra gametv đúng ko nhỉ.Mấy anh CSGT xử lý sai quy định rồi.Chúc anh giải quyết mọi việc tốt đẹp.
Đúng rồi! Ai mà biết rõ vậy nhỉ?
Mình còn có đoạn ghi âm CSGT trước khi lập bb dọa mình là: Lỗi này phạt 700k, tuy nhiên nếu mình đồng ý thì "linh động" cho 400k
Mình mở ví ra cho CSGT xem mình cầm đúng 30k trong ví. Đồng chí ấy bảo rằng năm nay là năm ATGT ai cũng như mình (Ý là ai cũng mang 30k như mình) thì chúng tôi chết đói. Có ghi âm đàng hoàng nhé
Mình là mình cầm 30k trong ví và cho CSGT xem thôi nhé (Nhắc lại là chỉ xem thôi nhé) chứ CSGT có đồng ý mình cũng ko chịu mất 30k. Tinh thần óp phơ mà :D
Nhất định ko làm hư xxx

có phải chú Thịnh ( Nguyễn Đức Thịnh , chơi VL có acc Vo Lam Ky Tai ) không nhỉ ??
Lại đúng nữa rồi, sao nhiều người biết mình thế nhỉ ^:)^^:)^
Mình bán acc bao gồm cả con ngựa và bộ đồ trong Avatar đi mua ô tô rồi, ko chơi VLTK nữa :D

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng nếu mình đã xinhan mà xxx nó vu là không xinhan thì dư lào hả cụ. e ức thay cụ quá
CAM hành trình trong xe nếu để chế độ ghi âm sẽ thấy có tiếng tạch-tạch-tạch của xi nhan cụ ạ

Ndchung

Xe buýt
Tinh Thần OF Bất diệt..............

Mr Winter

Xe tăng
Ủng hộ cụ Đức Thịnh làm to vụ này, cho mấy bạn ấy về đuổi gà cho vợ đi để làm gương cho các bạn khác về thái độ khi làm việc với công dân.

CAM hành trình trong xe nếu để chế độ ghi âm sẽ thấy có tiếng tạch-tạch-tạch của xi nhan cụ ạ
Cái đấy cũng tùy cụ ạ.
Cam tốt thì nó ghi âm dc nhưng cụ nào mở nhạc là ko nghe thấy tiếng rơ le xinhan nó tạch đâu.
Mà em lại tắt chức năng ghi âm của Cam vì nhiều khi đi trong xe e gọi điện thoại nó ghi hết vào đấy ko tiện, đợt trước định up video giới thiệu đường về quê nhà e, bật lên nghe thỉnh thoảng có cuộc điện thoại có chửi bậy nên ko up nữa, cuối cùng e tắt luôn chức năng ghi âm đi :D

nghiemhung

[Tịch thu bằng lái]
Cái đấy cũng tùy cụ ạ.
Cam tốt thì nó ghi âm dc nhưng cụ nào mở nhạc là ko nghe thấy tiếng rơ le xinhan nó tạch đâu.
Mà em lại tắt chức năng ghi âm của Cam vì nhiều khi đi trong xe e gọi điện thoại nó ghi hết vào đấy ko tiện, đợt trước định up video giới thiệu đường về quê nhà e, bật lên nghe thỉnh thoảng có cuộc điện thoại có chửi bậy nên ko up nữa, cuối cùng e tắt luôn chức năng ghi âm đi :D
Theo em cụ nên mở lại chế độ ghi âm cho thiết bị đi ạ. Em ngồi xe, mở nhạc (tất nhiên vừa phải thôi), đến khi xem lại cứ thắc mắc "tại sao đoạn này lại có tiếng đồng hồ tích tắc nhỉ", mãi mới phát hiện ra là tiếng xi nhan cụ ạ. Nghe rõ phết đấy.

puppu

Xe tải
Lại đúng nữa rồi, sao nhiều người biết mình thế nhỉ ^:)^^:)^
Mình bán acc bao gồm cả con ngựa và bộ đồ trong Avatar đi mua ô tô rồi, ko chơi VLTK nữa :D
bán acc mà mua được ô tô thì chú Thịnh giỏi quá
Anh cũng bán acc, nhưng ko cầm được 1 đồng nào về nhà cả :-ss
Xem trong list YM của chú đi, có nick của anh đấy.
Cùng 1 thời là MOD của diễn đàn Võ lâm ( con nhớ mattinhdeokinh hay là quên rồi ?? )

ndkhoivtv

Xe tăng
bán acc mà mua được ô tô thì chú Thịnh giỏi quá
Anh cũng bán acc, nhưng ko cầm được 1 đồng nào về nhà cả :-ss
Xem trong list YM của chú đi, có nick của anh đấy.
Cùng 1 thời là MOD của diễn đàn Võ lâm ( con nhớ mattinhdeokinh hay là quên rồi ?? )
Ố là là... thế cái list của cụ đã từng có cái tên Ác tăng - codononline chưa?

Trạng thái
Thớt đang đóng