[Funland] Làm Bphone là tình yêu nước.

mrdaubac

Xe điện
Nói gì thì nói em công nhận anh Quảng tâm huyết,muốn tạo dựng Thương hiệu cho đất nước...chứ theo em nghĩ số tiền anh ý bỏ ra mà đầu tư lĩnh vực khác thì chắc chắn lợi nhuận sẽ lớn hơn rất nhiều.
Đấy là nói 500 tỉ, ừ biết thế, còn tin ư, đếu tin tí nào...thương hiệu gì ạ, toàn bộ linh kiện nước lạ, chả mấy cụ trên cõi of này được cầm trên tay cái bphon xem nó dư nào.

hanoipho79

Xe lăn
Đấy là nói 500 tỉ, ừ biết thế, còn tin ư, đếu tin tí nào...thương hiệu gì ạ, toàn bộ linh kiện nước lạ, chả mấy
cụ trên cõi of này được cầm trên tay cái bphon xem nó dư nào.
Biết là a ý lắp ráp...nhưng cụ thử tính xem là tiền bán máy có bù nổi tiền sản xuất không,theo em là lỗ...còn anh ý mục đích đánh bóng thương hiệu hay để có mục đích gì khác thì em ko bàn đến.

Chu An

Xe điện
Vâng,em biết trên Ọp ta ngoài cụ ra hình như còn cụ Tố béo và cụ Vấn vương cũng đã từng xác nhận xài hàng này thì phải
Em tin cụ, tin vào lời của một ofer. Như vậy Bphone là một sản phẩm có thực chứ không phải chỉ xuất hiện trong truyền thuyết hay trí tưởng tượng. Thật em mừng phát khóc lên được!

Meomun

Xe tải
Trông như một lũ bán hàng đa cấp. Ngay cái tên đã nổ đ.éo ngửi được rồi: Công ty CP Tập đoàn.....

nicholas1618

Xe điện
Cứ lải nhải công nghệ lõi mà tôi chưa hiểu nó là cái quái gì? Các cụ ở đây đã ai thủng chưa? Đến thánh Quảng còn *** giải nghĩa đc lõi nó ntn? Chưa nhận sai lầm và rút kinh nghiệm thì mãi mãi chưa tiến bộ đc. Thêm 500 tỉ nữa vứt ra đường.

mcv30

Xe điện
Sau vụ này anh í cay mũi nhảy vào lĩnh vực ô tô thì nổ phải biết =))

--Lamborghini--

Xe lăn
Yêu nước thì lấy 500 tỏi trả nợ công chứ ai lại nhập hàng tàu đểu lừa người dân như thế.
Các anh ấy có tham vọng xuất khẩu mang ngoại tệ về mà.
Em chỉ tâm tư là bao giờ mới mang ngoại tệ về thôi.
Chứ lại bom phôn với vin phét thì chết :((

--Lamborghini--

Xe lăn
Nói gì thì nói em công nhận anh Quảng tâm huyết,muốn tạo dựng Thương hiệu cho đất nước...chứ theo em nghĩ số tiền anh ý bỏ ra mà đầu tư lĩnh vực khác thì chắc chắn lợi nhuận sẽ lớn hơn rất nhiều.
Theo mợ anh ấy đầu tư vào lĩnh vực nào thì có lợi.
Mợ có biết sau đợt sốt BĐS rất nhiều các đại gia ở các lĩnh vực khác nhảy vào với hi vọng sinh lời cao hơn nhiều với lĩnh vực hoạt động truyền thống của mình, nhưng cuối cùng thì chết sặc gạch.

--Lamborghini--

Xe lăn
Vấn đề là nó thường bỏ chữ CTy CP để nổ
Trước công ty em cũng vậy, thời đấy nghe chữ tập đoàn nó hoành lắm, nhưng quy định quy mô như thế nào mới được gọi là tập đoàn. Thế là các bố lách luật bằng cách thêm chữ tập đoàn sau chữ CP, sau đó đi đâu là bỏ luôn chữ CP chỉ còn tập đoàn abc :))

Longnn1141

Xe tải
Tớ yêu nước, không có nước là chết khát. Nhưng ko yêu nổi bò phone., cấu hình thì kém chỉ được cái nổ

--Lamborghini--

Xe lăn

Hùngcadilac

[Tịch thu bằng lái]
Trước công ty em cũng vậy, thời đấy nghe chữ tập đoàn nó hoành lắm, nhưng quy định quy mô như thế nào mới được gọi là tập đoàn. Thế là các bố lách luật bằng cách thêm chữ tập đoàn sau chữ CP, sau đó đi đâu là bỏ luôn chữ CP chỉ còn tập đoàn abc :))
Tập ( họ của chủ tịch nước CHND TRUNG HOA)
Đoàn ( bầu đoàn,đàn em của người mang họ Tập,không nhất thiết cùng dòng máu,cùng nhà...)

Em giải thích từ Hán Việt vậy có đúng,có sát
nghĩa không ạ? Sai mong cụ dạy bảo!

Longleg

Xe tăng
Ngày trước em làm ở Đoàn Ca múa nhạc QC Phòng không. Đi tình lẻ diễn toàn qc ầm ĩ là Đoàn Nhà hát CMN Quốc gia Phòng không VN :))

--Lamborghini--

Xe lăn
Cụ phát biểu câu này thì nhầm lớn,em nghĩ cụ nên có văn hoá xin lỗi và xoá còm đi.Em đếch phải fan B đâu nhưng em biết B nó sản xuất ở Việt thật chứ không phải nhập nguyên chiếc về dán B lên như Qmobile đâu.
Quảng nổ là cũng tâm huyết đấy nhưng không tạo được chỗ đứng thôi.
Thật hả cụ?
Sau thời bp1 rùng beng anh ấy cho báo đài đến thăm quan cái xưởng (xin lỗi em chỏ coi đó là cái xưởng chứ ko thể nào là nhà máy) đang setup mấy cái máy cũ kỹ và vẫn khẳng định bp tự sản xuất trong nước là e đ éo bao giờ tin anh ấy nữa đâu.

Say24h

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.facebook.com
Chỉ có thằng thần kinh có vấn đề mới mang áo tình yêu nước ra khoác. Kinh doanh là kinh doanh, yêu nước cái đ.éo. Không có cái điện thoại đấy thì đất nước có mất vị thế éo đâu.