Làm lại sàn xe everest

thieudaiduong

Xe máy
Như tile ạ, em có vào box ford hỏi mà ko ai có kinh nghiệm vụ này nên đăng đàn mong các cụ giúp
Xe bố vợ em everest năm 08, cụ đang muốn thay toàn bộ phần sàn bên dưới và bọc lại da. Em thì ko biết các lớp dưới sàn như nào, thợ ở nhà thì tư vấn là bóc hết và mua lớp bông trải sàn và bọc lại da, nhưng họ ko có lớp bông này. Ko biết có cụ/gara nào có từng làm chưa, các lớp hoàn thiện sàn xe như nào, và thay tổng thể chi phí bao nhiêu để cụ chuẩn bị ạ.
Các cụ cho em địa chỉ/ sdt để tư vấn cho ông luôn nếu cần.

phuc auto

Xe tải
Như tile ạ, em có vào box ford hỏi mà ko ai có kinh nghiệm vụ này nên đăng đàn mong các cụ giúp
Xe bố vợ em everest năm 08, cụ đang muốn thay toàn bộ phần sàn bên dưới và bọc lại da. Em thì ko biết các lớp dưới sàn như nào, thợ ở nhà thì tư vấn là bóc hết và mua lớp bông trải sàn và bọc lại da, nhưng họ ko có lớp bông này. Ko biết có cụ/gara nào có từng làm chưa, các lớp hoàn thiện sàn xe như nào, và thay tổng thể chi phí bao nhiêu để cụ chuẩn bị ạ.
Các cụ cho em địa chỉ/ sdt để tư vấn cho ông luôn nếu cần.
em nghỉ chỉ cần thay cái sàn da phía trên thôi, bình thường lớp mỉ ở dưới không hỏng được đâu ạ.

thieudaiduong

Xe máy
em nghỉ chỉ cần thay cái sàn da phía trên thôi, bình thường lớp mỉ ở dưới không hỏng được đâu ạ.
Em cũng chưa thấy mặt mũi đồ lót con everest bố vợ em bao giờ, nhưng xe cụ mùi dầu khá nặng, chắc là bị thấm vào lớp nỉ. Nên cụ muốn thay hết luôn, tiện thể bọc kín sàn xe, tết nhất đi cho mát mẻ.
Cụ có nhờ em hỏi giúp, nhưng xe em chưa sờ cái món này bao giờ, mấy gara nhỏ gần nhà cũng ko biết.

mandylanh2011

Xe buýt
Chắc bị ngập nươc thì mới có mùi ờ sàn cụ ơi. Lấy đâu ra dầu ờ sàn. Cẩn thận thì cụ bóc, vệ sinh sạch rỉ sét rồi dán chống ồn sàn, sau đó bọc da là xong

quanglick

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cụ cho xe qua xưởng e nhé,e xem tình hình sẽ tư vấn cụ thể.0904727190
Khả năng chỉ cần bọc sàn da mới và vệ sinh sàn nỉ zin của xe là ok

thieudaiduong

Xe máy
Cảm ơn các cụ, hôm nào bố vợ e có kế hoạch lên hn em sẽ gọi cụ, cả xe qua cho trực quan a

tranvuvp

[Tịch thu bằng lái]