[Funland] Làm sao để lấy vợ xấu?

CuongNguyenPhuc71

Xe container
E ra tết chuẩn bị lấy vợ xấu đây, chuẩn là bất tài, 1 phần áp lực gia đình giục giã quá khủng khiếp, nếu theo kiểu chửi mắng thì e chả sợ, mà toàn theo kiểu đa sầu đa cảm dọa sống dọa chết cơ, cứ ngồi nói chuyện đc 1 câu là 2 cụ khóc dấm dứt, gặp ai cứ nói đến là khóc, đến sợ :)) làm cho mình cũng kiệt quệ tinh thần ko còn đủ kiên nhẫn tán gái nữa mặc dù đang có vài mối ổn, chốt đại 1 em cưới luôn nên tết này các cụ tươi tỉnh hẳn lên, Chốt lại là báo hiếu :))

Sent from M2102J2SC via OTOFUN
Cô ấy yêu kụ là nhà ổn ợ...

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
E ra tết chuẩn bị lấy vợ xấu đây, chuẩn là bất tài, 1 phần áp lực gia đình giục giã quá khủng khiếp, nếu theo kiểu chửi mắng thì e chả sợ, mà toàn theo kiểu đa sầu đa cảm dọa sống dọa chết cơ, cứ ngồi nói chuyện đc 1 câu là 2 cụ khóc dấm dứt, gặp ai cứ nói đến là khóc, đến sợ :)) làm cho mình cũng kiệt quệ tinh thần ko còn đủ kiên nhẫn tán gái nữa mặc dù đang có vài mối ổn, chốt đại 1 em cưới luôn nên tết này các cụ tươi tỉnh hẳn lên, Chốt lại là báo hiếu :))

Thế em ko hiếu bằng cụ, lúc ấy bà em còn nằm lăn nằm lộn ra nhà cơ, hôm ăn ở nhà mấy anh chị em.

pesung

Xe hơi
Thế em ko hiếu bằng cụ, lúc ấy bà em còn nằm lăn nằm lộn ra nhà cơ, hôm ăn ở nhà mấy anh chị em.
Tùy tính mỗi người cụ ạ, 2 cụ nhà e thì tính đa sầu đa cảm, nhà lúc nào cũng u uất như trời chiều, nên thôi mình cũng chưa báo hiếu được 2 cụ cái gì, ko cưới chắc tết này không khí gia đình chắc nổ tung mất :))

Sakai Việt Nam

Xe điện
Đàn ông vốn tính thiển cận, đôi khi chỉ thích một mái tóc mà cưới nguyên một cô gái. Nên chỉ cần đừng xấu quá, cứ bình bình và có nét duyên là ổn. Nếu ko sắc nước hương trời thì chỉ cần ăn nói duyên dáng và biết “ngậm nước xúc miệng” khi nóng nảy là khối anh tài đổ nghiêng ngả. Em nghĩ vậy

rongnho

Xe tăng
Đàn ông vốn tính thiển cận, đôi khi chỉ thích một mái tóc mà cưới nguyên một cô gái. Nên chỉ cần đừng xấu quá, cứ bình bình và có nét duyên là ổn. Nếu ko sắc nước hương trời thì chỉ cần ăn nói duyên dáng và biết “ngậm nước xúc miệng” khi nóng nảy là khối anh tài đổ nghiêng ngả. Em nghĩ vậy
Đấy là đối với người chưa từng trải thôi, chứ với người từng trải thì rõ ràng gạch đầu dòng hết, ít bị hưng phấn vớ vẩn lắm. Trong nhân tướng học cũng có nói về một nét tướng tốt có thể đỡ cho 9 nét tướng xấu, nhưng cũng có một nét tướng xấu mà phá cả 9 nét tốt.

Khem

Xe buýt
Em hỏi thật, theo các cụ thì tự mình vấn lòng mình thế nào để chấp nhận vui vẻ lấy vợ xấu?

Em chắc là các cụ cũng thấy nhiều rồi, quanh em cũng có. Zai rõ đẹp zai giỏi giang và lấy vợ xấu. Mà không phải bố giàu đâu nhé.
Chồng em cũng lấy vợ xấu và cháu rể đẹp trai của nhà em cũng vừa như vậy ạ.

Sakai Việt Nam

Xe điện
Đấy là đối với người chưa từng trải thôi, chứ với người từng trải thì rõ ràng gạch đầu dòng hết, ít bị hưng phấn vớ vẩn lắm. Trong nhân tướng học cũng có nói về một nét tướng tốt có thể đỡ cho 9 nét tướng xấu, nhưng cũng có một nét tướng xấu mà phá cả 9 nét tốt.
Em có chốt là “em nghĩ vậy” có nghĩa là quan điểm cá nhân của em thôi. Ko đại diện cho số đông đàn ông. Em 46 tuổi và trải qua gần hết mọi thăng trầm mà một đời người ko nên có nên em có thể nói theo quan điểm cá nhân “nhân tướng” chỉ nhìn biểu hiện ra được trên mặt khi bước vào tuổi trung niên, khi con người đã trải qua trải qua “đủ”, khi mà trải nghiệm “xấu”, “tốt” nó ngấm vào suy nghĩ và trở thành lớp vỏ bên ngoai mỗi người

Mít tố nữ

Xe tăng

Em chả tin. Thời này còn có người lấy vợ vì báo hiếu á.

Isu_zu

Xe container
Tiên sư, thuế má thì cũng phải có lúc chậm, bố thằng nào đóng đều đc, lại còn nhiều chỗ khác nữa chứ :))
Yêu nhau hay mới cưới thì đóng thuế đều là quan trọng. Nhưng sinh con cái rồi thì nhà cửa, ô tô, váy áo giày dép học phí, sữa bỉm điện nước, cái nào cũng cần tiền, vợ xinh lại càng tốn :)).
Có tiền chưa chắc hạnh phích, nhưng muốn hạnh phúc thì nhất định phải có tiền.

Trần Đoành.

Xe container
Yêu nhau hay mới cưới thì đóng thuế đều là quan trọng. Nhưng sinh con cái rồi thì nhà cửa, ô tô, váy áo giày dép học phí, sữa bỉm điện nước, cái nào cũng cần tiền, vợ xinh lại càng tốn :)).
Có tiền chưa chắc hạnh phích, nhưng muốn hạnh phúc thì nhất định phải có tiền.
Chuẩn luôn, có tiền chưa chắc đã hạnh phích nhưng phịch nhiều thì chắc chắn là đi hoàn vũ sớm =)) =))=))

namphong12

Xe container
Chuẩn luôn, có tiền chưa chắc đã hạnh phích nhưng phịch nhiều thì chắc chắn là đi hoàn vũ sớm =)) =))=))
Kìa con gà trống hoa mơ
Mải mê đạp mái bạc phơ mái đầu
Bạc đầu thì có sao đâu
Nếu không đạp mái sống lâu làm gì.
Kiếp sau xin chớ làm người
Làm con gà trống sống đời tự đo
Khi buồn thì gáy o o
Khi vui đạp mái chẳng lo mất tiền.

Anhduc73

Xe buýt
Chuẩn cụ ạ, có mấy cái câu các cụ dạy

- Môn đăng , hậu đối
- Trai tài gái sắc
- Thanh mai trúc mã
Nếu không thuộc một trong ba trường hợp trên thì khó hạnh phúc lắm. Bây giờ chủ yếu trai tài ( hoặc bố mẹ trai phải tài) không thì cũng phải môn đăng hậu đối, mới cùng lối sống và tư duy.
"Hộ đối" cụ nhé.