[Funland] Làm sao đủ can đảm để ly dị

Rong Ruổi

Xe container
Giải pháp tốt nhất là hòa hợp, nếu ko đc thì táng cho trận đến mức có cảnh cáo của phường
Đã gọi là chằn tinh là ko trị được nó rồi. Chưa kịp táng nó thì nó đã cho ăn vài cái dép trước :D

manhcsic

Xe tăng
Bắt đầu từ định nghĩa. Con người đến với nhau bằng tình, cho nhau chữ dục. Hết dục còn tình, hết tình còn nghĩa. Hết nghĩa thì nên ly dị. Cạn tình, cạn nghĩa là vậy.
Để có đủ can đảm ly dị nên ly thân trước. Cách thử vào WC cởi quần ra mắt nhắm mồm lẩm nhẩm cô đấy không phải là vợ mình. Nếu thằng nhỏ không ngóc đầu dậy (hết dục). Bước tiếp đi với gái không thấy có lỗi (hết tình). Lúc đó nên ly thân. Nếu không thấy khá hơn thì nên ly dị.

X5 nhatrang

Xe tăng
Người OF
Con chằn tinh là con luôn coi mình là ngôi sao của vũ trụ, đỉnh cao của sắc đẹp và luôn dìm kẻ hơn mình mợ ạ
Con Chằn Tinh là bồ nhí của cụ Thạch Sanh đấy ợ.:">

Phucyenxanh

Xe điện
KO đụ can đảm thì lại cái máng lợn đóa mà xài. Còn lúc nào đủ can đảm thì cho cc cái zalo của con trằn tinh đó nha, thơm đới

haolq

Xe tăng
Cứ lấn bấn con cái, thương chúng nó quá
Nhưng không thể sống với con chằn tinh
Hỏi các cụ có kinh nghiệm đã ly dị bí quyết gì để quyết tâm ly dị được khi có con chung và rất thương chúng nó nhưng mẹ nó không thể chịu nổi
Muốn trị chằn tinh thì phải thuê Thạch Sanh , ko thuê dc thì phải trở thành Thạch Sanh một chuyến xem sao.

thuynguyen.gt

Xe tải
Còn thấy nó như con chằn tinh thì còn lâu mới bỏ được nhau ;)

Bao giờ cụ phải thấy nó như không khí, thì toà án mới có việc để làm :D

Cụ cứ xả ra đây đi, xong rồi lại thấy yêu nhau như mới í mà :))
Chuẩn là khi cụ thấy mơ nhà như ko khí thì mới ly hôn được cụ ạ!