Làm thế nào để reset Tivi LCD Samsung

Conan31

Đi bộ
Một số Tivi LCD Samsung được cài đặt nhiều tính năng hơn việc chỉ hiển thị các tín hiệu đến. Tivi thông minh có thể đăng nhập vào các trang web như Netflit và Youtube để truy cập nội dung, nghe nhạc hoặc hiển thị hình ảnh từ một ổ đĩa được kết nối, và kéo phim ảnh, các hình ảnh và các phương tiện truyền thông khác từ mạng gia đình của bạn. Để sử dụng tính năng này, truyền hình dựa trên một máy tính nhỏ lưu trữ rất nhiều dữ liệu, bao gồm cả mật khẩu tài khoản. Bạn có thể xóa tất cả các thông tin này và cài đặt lại máy tính đó bằng cách thiết lập lại hệ thống “nhà máy” trên Tivi Samsung LCD của bạn.
Bước 1
Nhấn nút "Power" trên TV Samsung để bật nó trên.
Bước 2
Dùng điều khiển từ xa chỉ trực tiếp vào màn hình Tivi và giữ nút "EXIT" trong 12 giây. Nút "Exit" nằm ở phía dưới bên phải của nút mũi tên hướng.
Bước 3
Nhấn vào nút “ Left Arrow” trên nút mũi tên hướng để làm nổi bật nút” OK” trên cửa sổ hiện ra, báo rằng bạn có ý định reset Tivi của bạn.
Bước 4 :Nhấn nút “Enter” trên điều khiển từ xa để thiết lập lại Tivi . Khi đó các đơn vị điện tử khác sẽ tự tắt.
Bước 5:
Mở lại Tivi của bạn bằng nút “ Power”. Bây giờ thì bạn có thể cấu hình lại nó như thể khi mới lấy nó ra khỏi hộp hàng.

gtc05

Xe đạp
Chào các bác,
Em vốn là dân điện tử vừa mới ra mắt sản phẩm về điện tử gia dụng. Em vừa lập nick ở trên diễn đàn này ...nói thật là mục đích để spam sản phẩm (hic hic), vì em nghĩ các bác trên diễn đàn ******* toàn những bác nhà giàu, có xe ô tô nên hay đi du lịch dài ngày nên nhà các bác rất cần sản phẩm của bên em.
Tuy vậy em đọc liếc qua diễn đàn này thấy nhiều cái hay quá. Ví dụ như topic này chẳng hạn. Nhưng em chưa hiểu các bác đinh nói về cái TV để ở nhà hay là cái TV treo trong ô tô ạ? Với chút kinh nghiệm của em có thể giúp các bác được đó.

kduc

Xe container
Vâng, chào hai bác, gớm hai bác vào mà chỉ quan tâm đến bản thân thôi ạ?
OF là một cộng đồng mà : CHO TRƯỚC, NHẬN SAU ạ.

gtc05

Xe đạp
Vâng, chào hai bác, gớm hai bác vào mà chỉ quan tâm đến bản thân thôi ạ?
OF là một cộng đồng mà : CHO TRƯỚC, NHẬN SAU ạ.
Xin chào bác,
Cảm ơn ý kiến chân thành của bác.

anhtuanhk2003

Xe hơi
thanks cụ chủ thông tin hữu ích. trước cũng mò reset em sam ở nhà. cuối cùng phải gọi trung tâm chăm sóc khách hàng

thang_con80

Xe buýt
Thế còn sony thì làm thế nào hả cụ.

electric

Xe hơi
Cái này hay, oánh dấu