[Camera] Lần đầu bị kiếm cớ gây sự

ubisapro

Xe trâu
chả cần về quê, e có cái nhà giữa saigon, lâu lâu mới ghé.

2 năm trước tự dưng cái thằng phía trước nhà thấy e là nó chửi, e chả hiểu nó chửi j, liền bước vào nhà nó, nhà nó cũng có mấy thanh niên vẽ viếc đầy mình bảo "cái dcm mày - giọng hanoi luôn, chứ k đu ma đu miếc j cả, bố mày đang thik đập chết cm mày đây, sủa câu nữa bố đập cho gãy răng, cho cả họ mài đi bốc mứt ngay và luôn, nó câm luôn và bị mấy người kéo vào sâu, e vẫn dcm nó tiếp, đã chửi hoặc đã nóng thì ứ nguội nhanh được :D

tối hôm đấy nó lại ra cửa, e bảo "dcm mày, nãy mày muốn chết hay sao ? nó im im, e rút ngay 200k ra bảo - lần sau như thế bố đập vỡ mồm, hết láo toét nghe chửa"

giờ thi thoảng vẫn rút tiền cho, gặp e nó chào từ xa, hehe :D
E đọc hiểu thành: a cầm 2 lít, thỉnh thoảng e đưa, đừng chửi tội e :))

ong dat

Xe tăng
Bác chỉ suy diễn thôi chứ có thấy nó chửi đâu nhỉ, 2 lần nó xuất hiện trong clip đều không máy mồm tí nào và chính bác cũng viết là không biết nó chửi gì mà !

khong_co_xe

Xe tăng
Nhỡ đâu bác chủ đi ép đường nó thật thì sao, đường quê bé tý có mỗi xe máy đi quen rồi, tự nhiên có cái ô tô lù lù đi hết cả đường không vượt được thì chửi còn nhẹ đấy :))

sunvoi

[Tịch thu bằng lái]
ngồi im là đúng, nó hô nó bị thôi miên thì rách việc :D

No Fear

Xe điện
Em về nhà bác em ở Hà Nam chơi, đường đi vào nhà bác e hơi bé, đang đi thì có cu cậu thanh niên làng vẽ bậy lên người này vượt lên chửi e bảo e ép xe nó không cho vượt, e nghĩ chắc cu này thấy xe lạ biển HN nên lại kiếm cớ gây sự rồi, cu cậu đứng chửi một lúc mà e cũng không nghe rõ chửi cái gì vì trong xe mát quá, trời lại oi nắng, e cũng không xuống xe, kính cũng chẳng buồn hạ, cu cậu đứng chửi một lúc rồi cũng thôi, e về làng thôn xóm nên cũng ko thích va chạm kiểu này, mình đi xa nên cẩn thận vẫn hơn tránh xích mích và hơn hết là nhẫn cho mình và người thân, thanh niên trẻ trâu giờ manh động lắm mặc dù e cũng là thanh niên :))

Nhìn nó to con thế này thì em cũng xin lỗi nó ngay cho nhanh cụ nhỉ :)) mặc dù mình không làm gì sai.

Vinhyenbn

Xe đạp
chả cần về quê, e có cái nhà giữa saigon, lâu lâu mới ghé.

2 năm trước tự dưng cái thằng phía trước nhà thấy e là nó chửi, e chả hiểu nó chửi j, liền bước vào nhà nó, nhà nó cũng có mấy thanh niên vẽ viếc đầy mình bảo "cái dcm mày - giọng hanoi luôn, chứ k đu ma đu miếc j cả, bố mày đang thik đập chết cm mày đây, sủa câu nữa bố đập cho gãy răng, cho cả họ mài đi bốc mứt ngay và luôn, nó câm luôn và bị mấy người kéo vào sâu, e vẫn dcm nó tiếp, đã chửi hoặc đã nóng thì ứ nguội nhanh được :D

tối hôm đấy nó lại ra cửa, e bảo "dcm mày, nãy mày muốn chết hay sao ? nó im im, e rút ngay 200k ra bảo - lần sau như thế bố đập vỡ mồm, hết láo toét nghe chửa"

giờ thi thoảng vẫn rút tiền cho, gặp e nó chào từ xa, hehe :D
Em đọc 3 lần vẫn chưa hiểu hết ý của bác. Hay là thằng kia có vấn đề về thần kinh ha bác.

lẩu cưng

Xe điện
Em đọc 3 lần vẫn chưa hiểu hết ý của bác. Hay là thằng kia có vấn đề về thần kinh ha bác.
đọc thêm lần nữa đi ạ, cái hồi e chậm hiểu e cũng phải đọc đi đọc lại mãi, đến hiểu mới thôi :D

đại loại:

1 - gặp loại bố láo đập chết cmn ngay và luôn, nó láo với mình nó sẽ láo với thiên hạ, với gia đình mình, thậm chí láo với mình nhiều, nhiều lần nữa.

2 - đánh thì đánh, dọa thì dọa nhưng đồng tiền luôn có sức mạnh của nó, với dăm ba đồng lẻ e điều khiển nó dễ dàng, đại loại như xe mình vứt trước cửa nó k vặt thì thách cụ thằng nào ở đấy hoặc nới khác đến vặt.

3 - được thần kinh như nó chắc ối người chưa đạt được level của nó, nhà nó 5 tầng, đất rộng to nhất khu, tất nhiên thua nhà e nên mới akay chửi, hehe :D

4 - giờ gặp e ngoan hẳn, hỏi thăm chào hỏi rối rít làm e tưởng e xã hội thâm :D

--Lamborghini--

Xe lăn
Cụ nói chuẩn, đoạn này gần đến nhà bác em rồi, sau e mới nghĩ, sao mình ko gọi nó bảo nó vào làm cút rượu rồi xin lỗi nó nhỉ =))
Cụ mời nó vào nhà bác cụ chén chú chén anh, một lúc nhận họ hàng, có khi nó lại gọi cụ là ông trẻ xin lỗi rối rít, rồi đất này là đất của cháu, lần sau ông trẻ về gặp thằng nào sinh sự như cháu cứ alo cháu, một nốt nhác cháu xử cả họ nó cho cụ trẻ :))

Matizcoi

Xe cút kít
Về làng cứ điềm đạm vì quen nhau cả thôi các cụ ợ :D

namhen

Xe buýt
Gặp thể loại này nhịn cho lành, em về quê giờ cũng phải vậy, nhiều thành phần giờ hung hăng lắm, bọn trẻ trâu giờ không oanh nhau như xưa mà toàn dao với phớ, nó biết mình người ở quê thì cũng muộn rùi.

cantona

Xe container
Nhỡ đâu bác chủ đi ép đường nó thật thì sao, đường quê bé tý có mỗi xe máy đi quen rồi, tự nhiên có cái ô tô lù lù đi hết cả đường không vượt được thì chửi còn nhẹ đấy :))
Không, theo em là đường làng nhỏ, khuất, cụ ấy đi chậm là đúng luật và rất an toàn chung, tuy nhiên 1 xe 4b đi thì đủ, 2b đi sau khó vượt nếu 4b không chủ ý nhường, vớ vẩn 2b xuống lề ngay. Em đoán là nó còi xin vượt không được, lại cậy gần nhà gặp biển lạ nên tỏ thái độ thôi, về quê gặp đầy.

OmegaO9

Xe container
Người OF
Xe đạp như chúng em ko đi nhanh như xe điện của cụ đc ạ.
Cái này em thật, vì về quê mình đi chậm thôi chưa đủ, mà còn phải để ý xung quanh nữa cụ ạ. Vì mình ở trong xe thì trẻ trâu đâu biết mình là ai :D

PT_Candy_TV

Xe hơi
Em mới lái được mấy hôm, ra đường quay đầu xe hơi gà (cái này thừa nhận) nhưng bực cái thằng taxi nó còi inh ỏi, nháy đèn loạn xạ, em kéo phanh tay, xuống xe gõ cửa kính xe nó rồi hỏi : mày đ** quay đầu xe bao giờ à. Thấy mặt nó đực ra không nói gì, em lên xe đi tiếp. Như vậy e có bị tính là trẻ trâu không nhỉ? :|