Lần đầu tiên em đi Tam Đảo bằng xe máy các cụ ạ

cardreamer

Xe điện
Em cũng có trải nghiệm như cụ chủ. Khoái nhất đến cái chỗ có cái cua tay áo cực gấp, đậu xe leo lên lan can đứng nhìn xuống vực thật là một cảm giác vãi Yomos.

Sáng ngủ dậy, bỏ mặc bọn đánh phỏm khuya ngủ nướng (!), em một mình bách bộ khắp thị trấn trong sương sớm, loãng mạn phết các cụ ạ.

Cụ nào rành cho em hỏi, em có cảm giác mấy năm trước ở đây có chiến dịch giải phóng mặt bằng lớn lắm thì phải, em đi dạo thấy nhiều vườn su su mọc trên phế tích nhà cửa phá chưa lâu lắm, không biết trước khi phá trông nó dư lào?

Damovi.com

Xe hơi
Website
www.damovi.com
Tuổi trẻ của chúng ta khác với cái cháu xe ga, xe đạp điện bây giờ, đi xa lắm cũng đến nhà nghỉ là cùng :D
Kakaka bọn trẻ bây giơˋ no´ bảo "các cụ chúng no´ ngày xưa ăn chơi nhưng cả ngô´, bọn no´ phi vào nhaˋ nghỉ vaˋ leo núi sau 15p laˋ lên đỉnh vừa sướng lại nhàn.

tranduong72

Xe hơi
Đi xe máy lên được đỉnh dốc là tốt lắm rồi

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Cụ đi xe gỉ? trước em toàn chạy cup 50 lên thoai
Đi toàn Ways vơi Jupiter. Lên gặp một đoàn Tay Côn phượt chuyên nghiệp nó lướt qua mình như gió mát hết cả mặt cụ ạ :)

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Em cũng có trải nghiệm như cụ chủ. Khoái nhất đến cái chỗ có cái cua tay áo cực gấp, đậu xe leo lên lan can đứng nhìn xuống vực thật là một cảm giác vãi Yomos.

Sáng ngủ dậy, bỏ mặc bọn đánh phỏm khuya ngủ nướng (!), em một mình bách bộ khắp thị trấn trong sương sớm, loãng mạn phết các cụ ạ.

Cụ nào rành cho em hỏi, em có cảm giác mấy năm trước ở đây có chiến dịch giải phóng mặt bằng lớn lắm thì phải, em đi dạo thấy nhiều vườn su su mọc trên phế tích nhà cửa phá chưa lâu lắm, không biết trước khi phá trông nó dư lào?
EM cũng không rõ thòi đó vì chưa lên, mời cụ chiêm Ngưỡng Tam Đảo thời Pháp phát hiện và Quy hoạch :)

Cai banh xe

Xe buýt
Em đi Dream già lên đến tượng Cụ Gióng thấy nhiều lúc phải chơi số 1. Không biết lên Tam đảo có nổi không, vì thấy bảo leo dốc gần 2 chục cây. Các bác 2 bánh đi rồi cho xin kinh nghiệm với

BMW_X7

Xe điện
ở đấy mà nhà đi hoặc đôi đi chơi thì đẹp các cụ nhỉ, em bị nhốt 10 ngày trên đó, chán kinh khủng ạ hixxx, lúc đầu thích thích, lang thang tản bộ ngắm lượn hết các địa điểm, đến hôm thứ 3 hết chỗ mà đi, còn lượn vào nhà dân hộ hái rau su su hi2222, mấy hôm sau chỉ còn ăn và về phòng họp phỏm với nhau, được cái không khí thoáng đãng, khung cảnh núi rứng đẹp

BMW_X7

Xe điện
Sau cưỡi vợ 2 đi lênddập thủy điện hòa bình cũng cái ngu lặp lại laˋ tắt máy thả dốc ,mie ơi phanh no´ éo ăn, hu´ hồn xác cmnđ laˋ dùng taluy làm phanh nhưng nửa dốc đêˋ được nên ok . Xuống chân dốc ghê´ ngồi ướt hết khai muˋ.
Chuyến đi vui vaˋ trẻ trung nhỉ, nhơ´ tuổi thanh xuân qua´. Mình đa˜ từng đi xe máy lên tam đảo ngưng laˋ xe ga, thê´ maˋ dám tắt máy thả dốc, vêˋ sau đọc khuyến cáo hu´ hồn ,đúng laˋ cô thương nên không sao, .
thế mà cụ vẫn ngồi comen được thì cụ quá là thánh rồi đó ạ, kinh cụ quá, em trước còn yêu mấy đoạn rốc rốc tý cũng chỉ dám cắt côn, cho người yêu đứng dậy, dang tay ra như kiểu titanic ấy hi22, mị..a, giờ nghĩ lại thấy hài hài thế éo nào ấy hi2222

letgo'

Xe tăng
Website
www.nhadat-369.com
Em đi Dream già lên đến tượng Cụ Gióng thấy nhiều lúc phải chơi số 1. Không biết lên Tam đảo có nổi không, vì thấy bảo leo dốc gần 2 chục cây. Các bác 2 bánh đi rồi cho xin kinh nghiệm với
ĐI được cụ ạ, đòn em cũng có Dream mà :)

Damovi.com

Xe hơi
Website
www.damovi.com
thế mà cụ vẫn ngồi comen được thì cụ quá là thánh rồi đó ạ, kinh cụ quá, em trước còn yêu mấy đoạn rốc rốc tý cũng chỉ dám cắt côn, cho người yêu đứng dậy, dang tay ra như kiểu titanic ấy hi22, mị..a, giờ nghĩ lại thấy hài hài thế éo nào ấy hi2222
Cụ cũng lãng mạn như phim titanic nhỉ. cũng đúng là những lần đó mình toàn đi với gấu nên sĩ hão. nghĩ lại bệnh sĩ dễ chết lắm. về sau gấu biến thành xã nên thực dụng hơn. giữ mạng để nuôi gia đình .hehehe

BMW_X7

Xe điện
Cụ cũng lãng mạn như phim titanic nhỉ. cũng đúng là những lần đó mình toàn đi với gấu nên sĩ hão. nghĩ lại bệnh sĩ dễ chết lắm. về sau gấu biến thành xã nên thực dụng hơn. giữ mạng để nuôi gia đình .hehehe
hi22 thời trẻ mà cụ
ơi cũng có 1 thời trẻ trâu...
cũng thường làm việc... cực liều hi222222
nên giờ thấy thanh niên nhiều thằng mọi người đánh giá hâm, điên nhưng cũng đúng cụ ạ, vì lúc máu lên não nhanh hoặc trậm quá là ... chết vì yêu ngày hi2222, ngày xưa nhiều hôm em đi bộ đến nhà gấu trơi, mấy cây số liền, vãi, đến chơi xong về mỏi gấu phải lấy xe đưa về hi2222, giờ đi bộ 500m là ngắc rồi

Damovi.com

Xe hơi
Website
www.damovi.com
hi22 thời trẻ mà cụ
ơi cũng có 1 thời trẻ trâu...
cũng thường làm việc... cực liều hi222222
nên giờ thấy thanh niên nhiều thằng mọi người đánh giá hâm, điên nhưng cũng đúng cụ ạ, vì lúc máu lên não nhanh hoặc trậm quá là ... chết vì yêu ngày hi2222, ngày xưa nhiều hôm em đi bộ đến nhà gấu trơi, mấy cây số liền, vãi, đến chơi xong về mỏi gấu phải lấy xe đưa về hi2222, giờ đi bộ 500m là ngắc rồi
ôi cụ là bản sao của tôi rồi... tôi cũng đi bộ đến 5 km sang nhà gấu để chứng tỏ tình yêu cho gấu khóc vì xúc động .. cơ mà sau khi trói được gấu rồi thì lười dã man thôi thì có lẽ giải thích AQ là giữ sức khỏe phục vụ mẹ gấu chứ ai lại phá sức như thế

PS mình là ma mới nên nãy trong mục báo tin nhắn có dòng thông báo "vodka không cụ ơi" mình mở ra chả thấy gì và không biết ai nhắn. mình thành thật xin lỗi các cụ nào đó nhắn nhé. muốn mời hay nhận vodka mà không biết cách. lấy làm tiếc lắm lắm...

taxi tai

Xe tăng
Cách đây 25 năm mình cũng thử phi Dream lên trên này, cũng hú hồn :D

bhq00

Xe hơi
Em vẫn nhớ mấy cung đường trên này, bác tài cứ gọi là làm chị em cho chó ăn chè hết :)) Đi xe máy nhiều đoạn cũng khiếp phết các cụ nhỉ

MrMie

Xe đạp
e 3 lần lên tam đảo đây ạ.toàn đi jupiter.lúc về toàn tắt máy.nhưng xe e là phanh đùm.k biết khác phanh đĩa nhiều k ạ.chứ cảm giác yo most lắm các cụ ạ :)

nguyenthong301

Xe tăng
Cụ kể mà em nghĩ câu chuyện cách đây 30 năm, khi mà người ta còn mông muội, ngu xi ko hiêủ gì về xe máy, phanh và dốc. May cho cụ là đã hạ cánh an toàn đấy.

Sau cưỡi vợ 2 đi lênddập thủy điện hòa bình cũng cái ngu lặp lại laˋ tắt máy thả dốc ,mie ơi phanh no´ éo ăn, hu´ hồn xác cmnđ laˋ dùng taluy làm phanh nhưng nửa dốc đêˋ được nên ok . Xuống chân dốc ghê´ ngồi ướt hết khai muˋ.