[Funland] Lần đầu tiên nhân viên FE đi thu nợ đi thu nợ bị con nợ xử

nhimtho2018

Xe hơi
vay dính vào vp bank là nó hành cho khốn nạn luôn,e biết bọn bảo kê dịch vụ này,nó hoành hành kinh lắm

Jôn sần

Xe lăn
Người OF
Chậc, biết nói sao đây. Vay mượn đúng cam kết thì FE hay EF nó phục vụ mềnh như thượng đế í chứ.

jazzzzz

Xe lăn
toàn thấy cmt bênh kẻ đâm ngưòi khác ( khi chưa rõ bênh vì lý do gì), xã hội suy đồi quá nhỉ
Sống đến mức độ mà bị đánh vẫn bị ghét chứng tỏ dư lào.
Cá nhân em: bòn FE credit này bị đánh là đáng.
Mời cụ tham khảo, đây là người vay:

Chỉnh sửa cuối:

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
bao giờ mà bất ngờ mợ nhận một cuộc điện thoại của anh nhân viên đẹp zai ép e cờ re đít bảo rằng nhân viên của mợ đang nợ anh ta một khoản tiền không thanh toán, yêu cầu mợ thúc nhân viên giả nợ thì mợ mới biết bọn này nó hoạt động ra răng, và vì sao mà lại chẳng ai thương sót khi thằng đòi nợ bị con nợ nó xiên. khi mợ đã xác nhận nhân viên bên mợ đã nghỉ rồi, nhưng ngày nào anh đẹp troai cũng à ơi cò cưa với mợ bằng từ ngữ củ chuối với chiêu trò dùng đủ các số điện thoại alo cho mợ thì mợ mới thấy độ 4 lạng của cái đội này.
Em bị rồi, 5 phút 1 cuộc.

xebobabanh17201

Xe điện
Thật hả cụ để e gọi bọn vina, em toàn bị bọn FE nt mời chào.
Nó chặn cho cụ đấy( 2-3 tháng nay là em ko có bị nt mời chào từ FE), cụ chup cái tin nhắn gửi vinaphone. Lí do tao ko muốn nhận tin nhắn ntn, nhỡ đâu con cái nó nt lại thì mắc bẫy ngay...

toyota219

Xe điện
Em thấy do đội cho vay hok xác nhận rỏ ràng lúc đầu- bảo lảnh cho người vay. Chứ có vay có trả, lãi suất cũng nói trước rồi. Chỉ là người vay hok kiếm đc chổ khác như bạn bè người thân ngân hàng mà vay.
Dịch dã này cũng nhiều người gặp vấn đề tài chính. Em ngại , vay thì tín chấp, mà để thuyết phục mình thì chịu ls ngân hàng- hok biết là gửi hay vay. Biết là vay tiêu dùng coi như chưa biết ngày trả. Nhiều thì hok nhiều mà khi mình cần cũng bất tiện khi hok có. Nên j thân thiết trong gdinh hay từng mang nợ chứ j cứ từ chối hết. Cũng ngán đứng cho vay quỳ xin lại như này lắm.

Sắn phệ

Xe buýt
Trước em cũng bị bọn này gọi hỏi. Mà thằng em họ em nó vay chứ em co vay méo đâu. Em bảo tao cũng đang cần tìm nó. Mày biết báo tao thế là nó chạy mất dép.

Hại Điện

Xe container
Các cụ nghía xem báo của ngành công an viết gì về FE Credit và tần suất bài viết như thế nào nhé:

Nmxuonto

Xe hơi
nhiều vụ bị xử rồi mà, toàn đi đông áp đảo thui

Mr.Alo

Xe lăn
fe bao giờ bị thịt nhỉ , lãi suất khác gì hội đang bị xxx bắt đâu mà vẫn sống khoẻ

Giangkpi

Xe buýt
Quan điểm em đã vay thì phải trả đừng để ngta phải đi đòi. Hãy đặt mình vào vị trí người cho vay!
Nhưng mà ls cho vay tiêu dùng kiểu tín chấp cũng dã man thật. Em chỉ hỏi vay 1 khoản gấp đôi lương tháng có chứng minh thu nhập đầy đủ mà nó dã 2.5% tháng theo dư nợ giảm dần. Em chê thẳng ls quá cao nó hạ xuống 2%, em thì dừng liên lạc luôn, làm nh dễ kiếm sống thật

lamhoaanh

Xe máy
Liệu cái ô dù nào đứng sau FE chưa bị khui ra ánh sáng.

ToyotaAltis9063

Xe điện
Cái này thì mợ đúng, nhưng nếu nó chỉ nã con nợ thì ok. đây nó nã cả những người chả liên quan gì đến con nợ thì mợ tính sao
Nhưng mà em nghĩ nếu làm ăn kiểu lịch sự mà con nợ nó cứ chơ ì ra thì đòi kiểu gì nhỉ, hoặc như bọn tín dụng đen thì nó cũng phải đòi như vậy thôi, ông nào chơi thì ông ý phải chịu chứ nó có dí dao vào cổ bắt vay đâu, mà phải vay ở đây thì cũng toàn ông chẳng vừa, cho vay là xác định khả năng cao khó đòi.

Taihoatu

Xe lăn
Nhưng mà em nghĩ nếu làm ăn kiểu lịch sự mà con nợ nó cứ chơ ì ra thì đòi kiểu gì nhỉ, hoặc như bọn tín dụng đen thì nó cũng phải đòi như vậy thôi, ông nào chơi thì ông ý phải chịu chứ nó có dí dao vào cổ bắt vay đâu, mà phải vay ở đây thì cũng toàn ông chẳng vừa, cho vay là xác định khả năng cao khó đòi.
Nó cứ đòi con nợ, xử con nợ ok, nhưng bọn fe này nó đi đòi cả những người mà con nợ cung cấp số đt khi con nợ đi vay trong hồ sơ, mà có khi những người có số đt đó chả liên quan gì đến con nợ cả

MasanobuFukuoka

[Tịch thu bằng lái]
Cái này nói mãi mà các cụ bênh bọn cho vay nặng lãi vẫn ko hiểu ạ?
Nó tìm con nợ mà đòi thì ko ai bảo gì. Đằng này nó gọi điện chửi rủa đòi nợ cả người thân và bạn bè con nợ, ném mắm tôm hay phân vào nhà người thân con nợ- những người ko vay gì của nó. Các cụ hiểu ko ạ? 1 ngày nào đó thằng a trai hay e gái cụ vay xong nó trốn nó đến ném phân vào nhà cụ thì cụ thấy sao?
Chém bọn này mà ko bị xử tội em chém cho thành đống bầy nhầy ấy chứ. FE vs bọn VP Bank mất dạy có tiếng rồi :))

NovRainInFall

Xe tăng
Cụ ấy làm trong ngành tài chính và tuổi cũng gần 40 nên cụ nói cũng đúng đấy.:D:D:D:D:D
Ốc ngoài 4 sập, tròm trèm nửa đời rồi. Trước làm trong ngành đấu giá, sau vụ thất tình vì f1 nhà mụ Bạch sang ngang, buồn và bỏ nghề. Sau nghe giang hồ đồn chuyển mấy nghề và giờ dừng lại ở dịch vụ thẩm định tài sản mỏ ;))