[VHGT] Làn khẩn cấp vành đai 3

MinhMon

Xe tải
CCCM cho ý kiến xem các xe vi phạm trong clip có bị phạt nguôi không ợ, hay cam đã hỏng :D

ah99x6

Xe điện
E mua bảo hiểm hết rồi ạ

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Hôm rồi em đi xuống Yên Sở, mỗi lượt em gặp phải trên chục xe đi như vậy, chả lẽ em đưa lên.Đường hơi đông tý là nhiều ông đi cứ loi choi loi choi rồi vào trong ra ngoài, đến chết mệt.

edc

Xe lăn
Không phạt cụ ah. Vì hội đó bao hết rồi :))

CCCM cho ý kiến xem các xe vi phạm trong clip có bị phạt nguôi không ợ, hay cam đã hỏng :D

Hôm rồi em đi xuống Yên Sở, mỗi lượt em gặp phải trên chục xe đi như vậy, chả lẽ em đưa lên.Đường hơi đông tý là nhiều ông đi cứ loi choi loi choi rồi vào trong ra ngoài, đến chết mệt.
Được thời gian đầu khi báo chí nói nhiều, giờ hình như lại như cũ rồi ấy, bon chen, luồn lách

Bus 53

Xe máy
em hay đi tầm 4h-5h chiều vẫn thấy các a ấy phi vào suốt mà ,bị phạt hay ko thì em chịu :(

tvson

Xe buýt
em hay đi tầm 4h-5h chiều vẫn thấy các a ấy phi vào suốt mà ,bị phạt hay ko thì em chịu :(
Vẫn bài "cái gì không mua được bằng tiền - thì mua bằng nhiều tiền" thôi cụ
Các tồng chí nhận xiền rồi xóa phút mốt (khó gì đâu cụ)
Còn không để đấy không ai kiểm tra thì cũng như không có

fundraiser

Xe container
Doạ thôi, ko phạt và cungz khó phạt nguội được. Vì làn khẩn cấp có thể đi vào khi cần thiết nên cũng khó có thể dùng phạt nguội để xưr lý. Nói ra có thể làm nhiều cụ phản ứng, nhưng đó đang là thực tê. E lâu ki đi đường này nhunqg thấy như vậy.

caisua

Xe lăn
Doạ thôi, ko phạt và cungz khó phạt nguội được. Vì làn khẩn cấp có thể đi vào khi cần thiết nên cũng khó có thể dùng phạt nguội để xưr lý. Nói ra có thể làm nhiều cụ phản ứng, nhưng đó đang là thực tê. E lâu ki đi đường này nhunqg thấy như vậy.
Cụ chưa học luật thì đừng phát biểu nhanh nhẩu trẩu tre thế nữa nhé. Làn này chỉ cho cụ dừng đỗ khi xe hỏng nếu xe cụ ko phải xe đang đi làm nhiệm vụ. Mức phạt 6tr giữ bằng 3 tháng nếu cụ đi vào

fundraiser

Xe container
Cụ chưa học luật thì đừng phát biểu nhanh nhẩu trẩu tre thế nữa nhé. Làn này chỉ cho cụ dừng đỗ khi xe hỏng nếu xe cụ ko phải xe đang đi làm nhiệm vụ. Mức phạt 6tr giữ bằng 3 tháng nếu cụ đi vào
Ông thật ngây thơ. Đó là thực tế diễn ra bao lâu nay rồi. Cố tìm xem có bao nhiêu xe bị phạt nguội khi chạy vào làn này rồi hãy phán.

Chỉnh sửa cuối:

fundraiser

Xe container
Thực tế bây giờ mỗi nhịp đèn đỏ có 2-3 chục xe máy vượt, mỗi ngày HN có hàng chục nghìn lượt vượt đèn đỏ mà ko ai bị phạt. Ông cũng đi xúi người ta "có thể vượt đèn đỏ khi cần thiết, ai bị tai nạn là do đến số" hả?
Sai luật và bị phạt là 2 việc khác nhau, ông nói cái gì khôn khôn lên tí có được ko? Trừ khi là người nước ngoài thì tôi miễn ý kiến nhé
Ông có bị mù chữ ko. Đọc lại comment phía trên của tôi nhé. Tôi chỉ nói là khó phạt và hiếm phạt chứ tôi ko nói việc đi vào làn đó là đúng luật, cũng ko cổ suý cho việc đó. Thực tế có vẻ như các nhà điều hành rất khó phạt việc đó. Ngày trước tôi đi nhiều đường đó vì tinhd trạng này đã bỏ sang đi đường khác rôi. Đây là còm cuối tôi nói lại với ông. Thực tế chứng minh ông còm rất trẻ trâu. Kiểu đạo đức học rởm đời. Đây là diễn đàn văn minh và dành cho những người đứng tuổi nhé. Cuộc sống luôn có những mặt trái và nên đủ nhận thức để nhìn nhận nó ntn mới là ngưới có học chứ ko phải cái kiểu mạt sát những ý kiến khác với mình là văn minh nhé.

ps: tôi định vang nhueng thành vodka.

tuan281085

Xe cút kít
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.otofun.net
Cháu hay đi từ Lĩnh Nam xuống Ngã tư hầm chui Thanh Xuân, mỗi lần có khi đếm đc vài chục xe đi vào làn này nhất là lúc đường đông.

caisua

Xe lăn
Vì làn khẩn cấp có thể đi vào khi cần thiết
Ai cho đi vào khi cần thiết? Ông nên văn minh lên nhé. Và nên nhớ mình đã nói gì trước khi tưởng mắt mình còn sáng
Ông có bị mù chữ ko. Đọc lại comment phía trên của tôi nhé. Tôi chỉ nói là khó phạt và hiếm phạt chứ tôi ko nói việc đi vào làn đó là đúng luật, cũng ko cổ suý cho việc đó. Thực tế có vẻ như các nhà điều hành rất khó phạt việc đó. Ngày trước tôi đi nhiều đường đó vì tinhd trạng này đã bỏ sang đi đường khác rôi. Đây là còm cuối tôi nói lại với ông. Thực tế chứng minh ông còm rất trẻ trâu. Kiểu đạo đức học rởm đời. Đây là diễn đàn văn minh và dành cho những người đứng tuổi nhé. Cuộc sống luôn có những mặt trái và nên đủ nhận thức để nhìn nhận nó ntn mới là ngưới có học chứ ko phải cái kiểu mạt sát những ý kiến khác với mình là văn minh nhé.

ps: tôi định vang nhueng thành vodka.

poiuy

Xe cút kít
Mấy cụ bên trên chắc không xem clip nên chửi hết các bên. Xem clip thấy rõ không hề có cái cam nào. Xe đi nhiều nên họ biết chỗ nào có cam, chỗ nào không.