Chi hội Lancer IO Club - Thông tin chi hội

Mustang1253m

Xe buýt
Cuối tuần này ngày 3/10 vẫn chương trình "PHá Lấu" do cụ Nam đạo diễn, địa điểm tổ chức tại nhà em nhé, đón khách lúc 18h30 và tan tiệc lúc 6h30 ngày hôm sau hehehe. Vì quanngo mà mọi người lùi chương trình ăn chơi lại, nên CN này cụ Quanngo uống tạ lỗi với mỗi người 1 ly nhá. Cụ chủ tịt đã duyệt và đóng dấu. Cộp

xe_rac

Xe buýt
hình như giá xe IO nhà mình vẫn giữ nguyên các cụ nhỉ? hôm qua có bác gọi điện hỏi em IO thế nào? Em khen lắm và hỏi kylin báo giá bao nhiêu, bác ấy bảo tầm 38k. hihi, xe mình lại mất giá roài. chương trình cuối tuần off ẹp có gì đổi không các cụ nhỉ?
Cụ định bán à :)) bán lại cái máy 2.0 cho bác inter í sang ngang cái máy làm 2k xong bán :)) bóc cái tem số máy sang :))

xe_rac

Xe buýt
Cháu mới tìm được cái này cũng tuyệt lắm ạ
http://www.rpw.com.au/shop/index.php?page=shop.product_details&flypage=flypage.tpl&product_id=2058&category_id=622&option=com_virtuemart&Itemid=1
Các cụ tham khảo nhé em này là Crank Pulley Được làm từ nhôm 7075-T6 hay dùng trong ngành hàng không vũ trụ cái này siêu cao cấp rồi trọng lượng là 855 gram thay thế cho con Pulley zin theo xe khoảng trên 2 kg làm tổn thất rất nhiều lực từ máy để quay bánh đà. bản thân crank pulley không tăng Horse power nhưng sẽ giảm lực thất thoát tối đa Hp từ máy xuống wheels HP thì cũng là 1 hình thức tăng HP theo quảng cáo tăng 5-10% wheels HP nhưng em không tin 1 con Pulley có thể làm được như vậy nhưng cải thiện độ vọt và tăng HP ở tất cả các vòng tua thì không cần bàn cãi xe đi sẽ smooth hơn và không ảnh hưởng đến balance của máy ( cái này đã được kiểm chứng ) vì alutec là 1 công ty hàng đầu về các chi tiết nhôm hợp kim, em đã tham khảo các diễn đàn lancer của nước ngoài và con Pulley này được đánh giá rất cao hiệu quả rất đáng chú ý nhưng có 1 khúc mắc là tiền shop to quá giờ em kêu gọi các anh hào độ xe chơi cùng chúng em :)) khi có đủ 5 người ok thì hàng sẽ ship về ạ
tiền mua của con pulley bên úc khá rẻ so với hiệu quả mà nó mang lại 155,60 USD Nếu có đủ 5 người ship thì về đến tận cửa là 250 USD 1 con theo báo giá của bác sơn( nhiều hơn sẽ rẻ hơn ) em mạo muội lên danh xách để anh em ship ạ
1: xe_rac
2: interceptor <--- em điền hộ bác luôn
3:
4:
5:

xe_rac

Xe buýt
Hàng về Hàng về các cụ ơi :D trên tinh thần lọ mọ + với tinh thần chịu thuơng chịu khó của bác sơn inter :)) cháu đã cho ra đời bộ kit gia cố khung gầm bệ được làm theo công nghệ ăn cắp của malaysia do thằng malay nó ăn cắp của japan ạ và thêm 1 lần ăn cắp nữa là của bác sơn =)) mà sắp tới cháu phải đóng tiền bản quyền ( :-$ để lần sau có gì còn chấm mút )
Inox 304 loại dùng trong ngành thực phẩm ợ, hàn thì khỏi phải nói rồi thôi trình bày nhiều quá đi vào vấn đề hình em nó đây ạ
[/IMG]
hai thanh bé
[/IMG]
thanh dài
[/IMG]
thanh giằng trước
[/IMG]
bắt vợ đứng lên để test =))
[/IMG]
Có logo bản quyền chống hàng giả:-bd
[/IMG]
còn 2 thanh trong cốp nữa nhưng cháu làm từ trước = titan rồi nên chỉ post vậy
nhận sản xuất tối đa 5 bộ thôi nhé và đặc biệt chỉ lưu hành nội bộ không nhận làm cho bất cứ loại xe nào hay hội nào =))
hiệu quả thì bác Nam đã test rồi nhé giờ đã có 3 bộ còn 2 bộ bác nào làm thì alo cháu để cháu làm luôn thể với 3 bộ kia mất 1 công hehe

CuTiVoDich

Xe điện
không trong Hội nhưng hay vào đây hóng hớt Hội thì có được ưu tiên không cụ Xe chở rác ơi;))

interceptor

Xe điện
Sắp tới hãng độ IOC sẽ sản xuất cả bộ gia cố khung sườn dành cho cả Civic đấy Cu Tí ạ! Chuẩn bị tinh thần và tiền bạc để làm khách hàng thường xuyên của IOC nhá!
Mà sao anh add nick yahoo Cu Tí mà bị từ chối nhể?

xe_rac

Xe buýt
Quả này tèo rồi các cụ ơi, Chiều nay lọ mọ đi lắp bộ khung sườn nhưng không cái nào vào với cái nào sai hết thông số vì thợ làm ẩu quá em thì không có time để kè kè nên hỏng hết bánh kẹo rồi các cụ ạ huhu chán ơi là chán :(( tinh thần đi xuống quá, thôi sau vụ chơi bời này để em lên tinh thần làm lại cho nó chuẩn trên xe em rồi em mới alo các cụ

Linh_piano

Xe điện
Vụ Pully sao không điền tên lãnh đạo vào hử ???
Nhà Rác cố gắng thêm chút nữa đê, nhòm hình thấy rần rật rồi mà cuối cùng lại xôi hỏng bỏng không.
Ốp thợ làm cho ngon nghẻ đi, nhớ của anh có 1 bộ đấy

Mustang1253m

Xe buýt
Hehe, IOC có chuột bạch to, anh em lên dây cót tinh thần cho chuột đê

interceptor

Xe điện
Thông tin chính thức là Quang cố tình làm sai kích thước để gợi ý các cụ là: "Hãy đăng ký mua Pully đi thì mới có bộ Chassis Tuning ngon!"
Vậy danh sách mua Pully hiện nay là:
1. xe_rac
2. interceptor
3. Linh_piano
4. .......
5. .......

Xin mời các cụ nào muốn có bộ Chassis Tuning ngon thì vào đăng ký mua Pully ạ!

xe_rac

Xe buýt
:)) bác sơn chỉ được cái đoán mò mà đúng =)) cố lên tí các cụ ơi :)) 3 down 2 to go>:)

quanngo12

Xe tải
Mình chỉ thích dùng cái gì không mất xiền thôi. Hay là lắp thử vào xe anh xem có vừa ko Quang ơi.

xe_rac

Xe buýt
Mình chỉ thích dùng cái gì không mất xiền thôi. Hay là lắp thử vào xe anh xem có vừa ko Quang ơi.
có cái gì là không mất tiền đâu anh :-w cha qua bác đi cửa trước mất nhiều lắm :)) đi cửa sau của em mất ít =)) Không vừa đâu anh ạ xe nào chả giống nhau thôi em thuyết phục được bác sơn rồi sau vụ hạ long có hàng ngon cho anh em dùng rồi lần này em sẽ làm cẩn thận dồn ít tâm huyết vào mong sau này kiếm được tiền thiên hạ, bác đặt pulley đi b-) có mấy triệu = bữa đi chơi với em út :)) nhé nhé

Linh_piano

Xe điện
Tình hình phu nhân với F1 thế nào rồi hả nhà crazy ??? Sốt ruột quá !!!
@All: mai đúng 10h30 xuất phát nhé, điểm hẹn nguyễn y vân

Lamborghini'z

Xe buýt
Đây có phải hội nhà mình không ạ ?
Hôm nay em đang Cafe thì thấy các cụ đi qua... Hoành tráng phết ^^!
Em ra chụp ảnh thì gặp cụ " Áo vàng " rất đẹp trai nên em chào hỏi vì em thấy xe có logo OF ... :"D
Ảnh em chụp = điện thoại chụp nhanh k thì các cụ oánh em chít nên hơi xấu tí =)

Chỉnh sửa cuối:

Linh_piano

Xe điện
Oài, bọn em vừa về tới HN.
Cái kụ áo vàng mà kụ gặp là thành viên duy nhất trong IOC đã lập gia đình, còn lại tụi em tuyền độc thân cả \:D/

xe_rac

Xe buýt

Lamborghini'z

Xe buýt
Oài, bọn em vừa về tới HN.
Cái kụ áo vàng mà kụ gặp là thành viên duy nhất trong IOC đã lập gia đình, còn lại tụi em tuyền độc thân cả \:D/
Vầng thảo nào đẹp trai thế =)...
Em đang uống Cafe gần đấy thấy đoàn của cụ đi qua mắt sáng cả lên =)... haha
Em giới thiệu luôn em là thành viên đầu tiên ở Quảng Ninh vào OF =)

tutamtichduc

Xe buýt
Em nghe đồn lancer io giờ giá lên 44k rồi ko biết có phải ko ạ, hôm trc vừa thấy 37 giờ đã 44 ...chả hiểu thuế gì mà đánh lên kinh thế :((