Lancer IO - Trao đổi các vấn đề về kỹ thuật

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Sang Kylin Nguyễn Văn Linh cụ nhé, 1tr8 bao gồm CD và mặt dưỡng thì phải nhưng về phải ra hang nội that audio chế chân, cũng ko phức tạp lắm. Cái đầu DVD lởm vãi, nghe nhạc qua Bluetooth toàn bị nhiễu sóng
đầu zin em tưởng cắm phát ăn luôn chứ vẫn phải chế ợ???

babykunkun

Xe buýt
đầu zin em tưởng cắm phát ăn luôn chứ vẫn phải chế ợ???
Chế chân bẳt chứ k phải chế điện đóm. Còn vì sao thì em chịu vì xe em phải chế, cơ mà nhanh lắm có 1 tiếng là xong
Mà cái logo Ralliart dán ở CD mua ở đâu thế cụ Cau_ong_gioi , em tìm mãi mà ko thấy

babykunkun

Xe buýt

Hehe lên làm sao dc Evo hả các cụ, em up body lên từ iO là giỏi lắm rồi chứ từ EX lên thì quá đơn giản. Còn những thứ như cầu sau, hộp số SST côn kép, rồi lại còn turbo nữa thì bó tay. Bên Philippin đúng là có bộ turbo kit cho iO nhưng dành cho số sàn nhé, CVT lên thì có mà đứt dây hẹ hẹ. Tuy nhiên, sau khi chơi kiểu Build on trên em này thì lái sướng, phù hợp với nhu cầu đi phố hàng ngày của em. Hạng mục bold on performance xe em gồm:

- Lọc gió K&N intake + ống nhôm và heatshield
- Full system exhaust Magnaflow (header + cat del + resonator và muffler magnaflow)
- BC Racing coilover chỉnh cao thấp cứng mềm và camber
- Đĩa phanh Centric speednet tản nhiệt
- Vô lăng Evo X
- Mâm Volk Te37 (fake hị hị) đi kèm lốp 225/40R18

Chỉnh sửa cuối:

duoiuoicon2006

Xe buýt
Hehe xe cụ Kun độ đẹp thế :D BC coilover, đĩa tản nhiệt, muffler magna flow khoảng bao siền cụ nhỉ??? vấn đề kinh tế vẫn phải đưa lên hàng đầu cụ ạ :D
Cá nhân em không thích mấy cái nút bấm trên vô lăng, vì nhìn nó bị vướng quá, với cả hay bị bấm tay vào khi quay vô lăng.

babykunkun

Xe buýt
Đĩa phanh em ko nhớ chính xác. Còn bộ BC là 1300$, Hệ thống xả Magnaflow nếu cụ chỉ thay bầu tiêu âm cuối để làm axle back thì tầm 10tr cả bầu cả công làm. Vô lăng thì em hiếm khi ấn vào nút khi lái, dc cái vô lăng Evo X đường kính nó nhỏ hơn nhiều vô lăng zin nên khi lái cảm giác thể thao hơn hẹ hẹ

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đĩa phanh em ko nhớ chính xác. Còn bộ BC là 1300$, Hệ thống xả Magnaflow nếu cụ chỉ thay bầu tiêu âm cuối để làm axle back thì tầm 10tr cả bầu cả công làm. Vô lăng thì em hiếm khi ấn vào nút khi lái, dc cái vô lăng Evo X đường kính nó nhỏ hơn nhiều vô lăng zin nên khi lái cảm giác thể thao hơn hẹ hẹ
Thay vô lăng EVO có dùng đc tất cả các nút Volume control, Hand-free và cruise ko cụ? Giá rổ nó ntn ah?

babykunkun

Xe buýt
Thay vô lăng EVO có dùng đc tất cả các nút Volume control, Hand-free và cruise ko cụ? Giá rổ nó ntn ah?
Dùng dc hết audio và cruise cụ nhé. Chỉ có cái hand free xe e k dùng dc vì e thay dvd bằng cd nên mất chức năng bluetooth, cụ nào dùng dvd có chức năng này thì dùng full hết. Giá thì k fix dc vì hàng tháo xe tùy thời điểm có hay k vì vô lăng có cả túi khí, chênh lệch tỷ giá nhưng xác định trên 10tr

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Dùng dc hết audio và cruise cụ nhé. Chỉ có cái hand free xe e k dùng dc vì e thay dvd bằng cd nên mất chức năng bluetooth, cụ nào dùng dvd có chức năng này thì dùng full hết. Giá thì k fix dc vì hàng tháo xe tùy thời điểm có hay k vì vô lăng có cả túi khí, chênh lệch tỷ giá nhưng xác định trên 10tr
Em check ebay vô lăng khoảng 5.5 củ túi khí gần 10tr :((

duoiuoicon2006

Xe buýt
Báo cáo các cụ, hôm nay là 1 ngày hạnh phúc của cháu :D Cháu đã ship được cái đuôi vịt về rồi ạ :D đuôi lancer ex vừa khít lancer io luôn. Thế là quá ngon rồi, hơn trúng đề :D

babykunkun

Xe buýt
Báo cáo các cụ, hôm nay là 1 ngày hạnh phúc của cháu :D Cháu đã ship được cái đuôi vịt về rồi ạ :D đuôi lancer ex vừa khít lancer io luôn. Thế là quá ngon rồi, hơn trúng đề :D
Lắp lên rồi cho em xem nào. Có giống cái em post ko

babykunkun

Xe buýt
Mà hẹn hò mãi chả cụ nào chốt cafe nhỉ :(. Có em vs 2 em Ralliart sportback xám widebody và trắng nguyên bản

Chỉnh sửa cuối: