Land cộc : Các kiểu độ offroad và trao đổi đồ.

Hà Thắng

Xe máy
Anh Hùng cho ảnh xe mới lên đi để anh em chiêm ngưỡng bác mua đồ độ ko

kar

Xe điện
Em cũng chưa hiểu các bác sốt xình xịch Land cộc vì lý gì? Sau VOC rồi giá lại rớt thê thảm thôi :-|

saigonvw

Xe tăng
Em cũng chưa hiểu các bác sốt xình xịch Land cộc vì lý gì? Sau VOC rồi giá lại rớt thê thảm thôi :-|
Tại vì Bác chưa có land cộc đấy thôi - Một offroader máu lửa phải đi Land cộc ! Người ta mua là mua cái phong cách, cái hồn của land cộc chứ ai đời lại đi Triton trông nó không nam tính tẹo nào cả - Riêng Bác E khuyên thật lòng là nên bán Triton đi mà mua lấy một con Land cộc để cải thiện hình ảnh của bác trong mắt các chị em :)) :)) :))
Còn về chuyện rớt giá thì E đồ rằng bác chưa thấm nhuần chiết lý con buôn " Cái gì càng hiếm càng quý " ( kể cả nó không có giá trị sử dụng ) Land cộc đã được xếp vào hàng thất thập cổ lai hi rồi số lượng ngày càng ít đi bởi không có cái mới sinh ra mà sau VOC 2011, với tốc độ phá cỡ như mấy Mr offroad nhà ta thì chả mấy chốc mà Land cộc tuyệt chủng .
Ấy chết mải nói chuyện quên phéng nó mất, thôi E đi công chứng bán nốt miếng đất để mua Land cộc đây - Nhanh lên , số lượng có hạn Bác à :)) :)) ;))

Chỉnh sửa cuối:

Thỏ Hồng

Xe tải
Tại vì Bác chưa có land cộc đấy thôi - Một offroader máu lửa phải đi Land cộc ! Người ta mua là mua cái phong cách, cái hồn của land cộc chứ ai đời lại đi Triton trông nó không nam tính tẹo nào cả - Riêng Bác E khuyên thật lòng là nên bán Triton đi mà mua lấy một con Land cộc để cải thiện hình ảnh của bác trong mắt các chị em :)) :)) :))
Còn về chuyện rớt giá thì E đồ rằng bác chưa thấm nhuần chiết lý con buôn " Cái gì càng hiếm càng quý " ( kể cả nó không có giá trị sử dụng ) Land cộc đã được xếp vào hàng thất thập cổ lai hi rồi số lượng ngày càng ít đi bởi không có cái mới sinh ra mà sau VOC 2011, với tốc độ phá cỡ như mấy Mr offroad nhà ta thì chả mấy chốc mà Land cộc tuyệt chủng .
Ấy chết mải nói chuyện quên phéng nó mất, thôi E đi công chứng bán nốt miếng đất để mua Land cộc đây - Nhanh lên , số lượng có hạn Bác à :)) :)) ;))
Sao lại cứ nhất thiết phải là Land cộc nhỉ. Hôm vừa rồi em chả thấy cái xe land cộc nào có lợi thế. Xe của anh Hùng offroad thì cứ ăn vạ lăn đùng quá nhiều lần, mấy cái còn lại bò lên dốc thì vô cùng chật vật. Nói chung là máy yếu, đòn ngắn, xe cũ rích...
Chỉ tại mấy anh già, anh trẻ cứ đú theo nhau.... đẩy xe nó lên giá. Rồi thế nào cũng đến lúc hối cho mà xem.=))=))=))=))=))=))

offroad

Xe buýt
Sao lại cứ nhất thiết phải là Land cộc nhỉ. Hôm vừa rồi em chả thấy cái xe land cộc nào có lợi thế.
có thể không phải nhất thiết là land cộc nhưng dứt khoát không nên chơi land dài nhá :))

Xe của anh Hùng offroad thì cứ ăn vạ lăn đùng quá nhiều lần
haha... vẫn về đích mà không tèo láp là ngon rồi....:))

Em cũng chưa hiểu các bác sốt xình xịch Land cộc vì lý gì? Sau VOC rồi giá lại rớt thê thảm thôi
tầm khoảng hơn trăm củ thì chơi xe (4x4, low gear, cầu cứng, >2.0) giề bây giờ ???!!!

Chỉnh sửa cuối:

kar

Xe điện
@Offroad: Vậy là cỡ 100tr mới chạy ngon được á bác? Hay VOC này em chạy Niva 7 triệu cho các bác Land cộc ngượng nhỉ? =))

Vu Son

Xe tăng
Em nhờ các bác ít hôm, em có ông bạn mới nghiện đã đưa tiền cho em nhờ tìm xe: Xe hai cầu cứng, chiều dài cơ sở không lớn quá ưu tiên Patrol cộc, land cộc đời 92 trở lại đây đã chạy 4 lò so kinh phí dưới 400 củ, bác nào có thông tin thì giúp em nhé

saigonvw

Xe tăng
Em nhờ các bác ít hôm, em có ông bạn mới nghiện đã đưa tiền cho em nhờ tìm xe: Xe hai cầu cứng, chiều dài cơ sở không lớn quá ưu tiên Patrol cộc, land cộc đời 92 trở lại đây đã chạy 4 lò so kinh phí dưới 400 củ, bác nào có thông tin thì giúp em nhé
400 thì hơi hẹp, Bác nói ông Bạn cố thêm tí nữa, tần 500 được không ? vì xe E đáp ứng được nhu cầu của Bác nhưng E chót gắn thêm dàn âm thanh khá khủng vô rồi, giờ gỡ ra bán lại lỗ chết
p/s : ĐT của E thì Bác biết rồi Bác Alô E sẽ đặt vé máy bay cho Bác và ông Bạn vô coi xe luôn. E xin không post hình lên đây vì sợ các Bác đang máu me lại ném đá E vì tội kích động :)) :)) :))

Vu Son

Xe tăng
400 thì hơi hẹp, Bác nói ông Bạn cố thêm tí nữa, tần 500 được không ? vì xe E đáp ứng được nhu cầu của Bác nhưng E chót gắn thêm dàn âm thanh khá khủng vô rồi, giờ gỡ ra bán lại lỗ chết
p/s : ĐT của E thì Bác biết rồi Bác Alô E sẽ đặt vé máy bay cho Bác và ông Bạn vô coi xe luôn. E xin không post hình lên đây vì sợ các Bác đang máu me lại ném đá E vì tội kích động :)) :)) :))
@ Saigonvw: Xe này thì em biết, em đã xem hôm ở Thủ đức nhưng em không có nhu cầu dàn âm thanh bác dỡ ra xe em trả bác 385 củ nếu được thì PM cho em nhé. Thanks bác

ZjTài khoản đã xác minh

Mời rượu em đi
Website
aumyauto.com
Đừng tháo ra anh ạ, offroad 2011 mà ko có dvd với dàn âm thanh là vứt đấy

Thỏ Hồng

Xe tải

kar

Xe điện
Bác nói khẽ thôi không nhà Black nó đốt xe em =)) em để sau xưởng Black, chỗ nhà máy gì đó ở Lĩnh Nam đấy.

Ural 375D

Xe buýt
Quả có khóa vi sai ZIN kéo dây phải ko anh ?

Hà Thắng

Xe máy
Sao lại cứ nhất thiết phải là Land cộc nhỉ. Hôm vừa rồi em chả thấy cái xe land cộc nào có lợi thế. Xe của anh Hùng offroad thì cứ ăn vạ lăn đùng quá nhiều lần, mấy cái còn lại bò lên dốc thì vô cùng chật vật. Nói chung là máy yếu, đòn ngắn, xe cũ rích...
Chỉ tại mấy anh già, anh trẻ cứ đú theo nhau.... đẩy xe nó lên giá. Rồi thế nào cũng đến lúc hối cho mà xem

Bác phải mua thêm con Land cộc bác độ đồ vào rồi bác đi bác với hơn ở chỗ nào bác Thỏ Hồng ah .Quan trọng nhất phá thỏa mái ko thấy hỏng

con của khỉ này em hỏi mua các bác đòi 280t đó bác ah cũ mà rẻ ah

atula

Xe hơi
xe đẹp thế bác nhỉ. híc híc cái jeep đó là ước mở nhỏ nhoi của em déy