[Funland] Landcruiser 1991

Xì hơi llo61p

Xe đạp
Đây có phải xe của viện Vệ sinh dịch tễ TW không hả Mợ?

Em có người quen cũng mua thanh lý 1 xe y chang kiểu này, giá có 130 triệu thôi. Không phải vì họ thiếu tiền mà là thích thì chơi.
Thấy nói chạy bình thường, chẳng có gì để hỏng cả :D
Dạ không, xe của một đơn vị phía Nam cụ ạ.
Chồng em khá thích cái xe này nên em cũng định chiều. Thôi thì loanh quanh trăm triệu em thoải mái. Hơn nữa thì chắc phải nghĩ lại ạ.

Vie.ABC

Xe điện
Em nhờ các cụ mợ tư vấn giúp
Em có tí xíu, định lấy con Cancruiser đời 1991, máy dầu, trắng. Xe nhà nước hóa giá. Xe của đơn vị ông anh, ổng nói xe đi cũng ít, giữ gìn.
Giờ hết niên hạn nên chuẩn bị đấu giá.
Các cụ cho em hỏi giá bây giờ bao nhiêu thì phù hợp? Đi dòng xe đời sâu như thế này thì có khó khăn gì không ạ?
Em cám ơn các cụ.
Thừa tiền ,giầu có rồi thì hãy mua mang về nghịch chơi offrole … còn lại thì giải tán cho đỡ váng đầu mất thời gian và mua cái bực vào người !…. Em thật .

thngaylangthang

Xe ngựa
Chồng em khá thích cái xe này nên em cũng định chiều. Thôi thì loanh quanh trăm triệu em thoải mái. Hơn nữa thì chắc phải nghĩ lại ạ.
Hơn trăm thì mợ chiều cụ ấy đê ạ

Dan du an

Xe cút kít
Con này biển 43 thì phải. Xe như của đội phòng dịch nhỉ. Như kiểu chương trình sốt rét

Mzc

Xe điện
Mua đi. Nhưng chỗ quen thì bớt đi tí. Của đồng chia ba của nhà chia đôi. Mà mợ che biển đi :))))).
Xe này giá thế hơi căng. Còn để lão chơi thử, bán cũng chả lỗ mấy đâu mà lo.

kitty phương

Xe máy
Em thấy tài sản các cơ quan nhà nước kiểm kê hàng năm, ,mỗi năm các máy móc lại khấu hao 5% đến 10%. Xe ô tô 20 năm chắc không còn j mà con xe này 30 năm sao giá cao thế nhỉ.

xezace

Xe tăng
Của hiếm đấy mợ ơi. Chơi lớn luôn đi vài năm vẫn lãi đó

AlexHEO

Xe tăng
Thôi em can mợ cái can 5L.
Chiều chồng rước của nợ ấy về xong lại phải năn nỉ lão ấy "mình chơi em đi đừng chơi xe nữa..." mệt mỏi lắm. Bỏ bê vợ con ngay.

--Lamborghini--

Xe lăn
Em khuyê chân thành mấy cụ trên này.
Nếu sở hữu xe lần đầu thì bỏ qua mấy con đời sâu chấm to.
Còn am hiểu về xe thì chơi ok vì người am hiểu sẽ biết phải làm gì để con xe chạy ổn định.

Leanh65

Xe container
Em có phải dân chơi xe đâu cụ, em chả thích cái xe cổ này.
Là ông chồng em thích, muốn mua ấy. Em nhờ các cụ góp ý để em về có thông tin phân tích cho ổng. Chứ xe cộ em mù tịt.
Ô, thế ra thớt là mợ à. Em tưởng quan tâm đến lăng phải là men gộc mới đúng chứ nhỉ.🤣 Nếu xe của ổng thì mặc ổng đi. Còn mua cho mợ thì thôi ạ. À nhưng nếu mợ trong đội bóng chuyền, bóng rổ hay ...bóng chuyền bb thì lại hạp.😅

Chun SUV

Xe buýt
Mợ hỏi cái này ngoài quán thì nói thật toàn đám ko biết gì đâu. Hoặc sơ mi cổ cồn có con sedan hay CRV, CX5 đểu đã là kinh lắm dồi.
Nếu anh chồng mợ cũng như hội đấy thì thôi cứ thói cũ mà xài xe cho lành.
Nếu không phải thì tự để anh ấy sẽ biết.
Sơ bộ thì con xe này là 1 con SUV huyền thoại về cả offroad lẫn onroad, tất nhiên off thích hơn. Gầm vỏ cứng cáp và Cực bền. Bảo dưỡng chuẩn 1 lần (ko đắt) đi chục năm yên tâm.
Con động cơ 1Hz 4.2L hút khí tự nhiên Siêu bền và dù là 4.2 nó ăn có 9,5-11 lít diesel / 100km cho mọi loại đường.
Cái này là đám trên kia mù tịt nhất nhưng thường chém rất khoẻ và vô trách nhiệm như đúng rồi.
:))
Giá thì đây là xe chơi nên trên thị trg tuỳ xe tuỳ chủ sẽ từ 200, 500 thậm chí 1 tỷ cho con nguyên bản độ ngon.
Mua thanh lý thì 70-130 tr theo quan hệ ợ.

Nhưng nhớ nhé. Nếu anh ấy ko phải dân mê thì thôi ta vẫn cứ sedan với Cuv keo cho lành ợ

Chỉnh sửa cuối:

hungkttt

Xe tăng
Mợ hỏi cái này ngoài quán thì nói thật toàn đám ko biết gì đâu. Hoặc sơ mi cổ cồn có con sedan hay CRV, CX5 đểu đã là kinh lắm dồi.
Nếu anh chồng mợ cũng như hội đấy thì thôi cứ thói cũ mà xài xe cho lành.
Nếu không phải thì tự để anh ấy sẽ biết.
Sơ bộ thì con xe này là 1 con SUV huyền thoại về cả offroad lẫn onroad, tất nhiên off thích hơn. Gầm vỏ cứng cáp và Cực bền. Bảo dưỡng chuẩn 1 lần (ko đắt) đi chục năm yên tâm.
Con động cơ 1Hz 4.2L hút khí tự nhiên Siêu bền và dù là 4.2 nó ăn có 9,5-11 lít diesel / 100km cho mọi loại đường.
Cái này là đám trên kia mù tịt nhất nhưng thường chém rất khoẻ và vô trách nhiệm như đúng rồi.
:))
Giá thì đây là xe chơi nên trên thị trg tuỳ xe tuỳ chủ sẽ từ 200, 500 thậm chí 1 tỷ cho con nguyên bản độ ngon.
Mua thanh lý thì 70-130 tr theo quan hệ ợ.

Nhưng nhớ nhé. Nếu anh ấy ko phải dân mê thì thôi ta vẫn cứ sedan với Cuv keo cho lành ợ
em ko biết chơi xe nhưng land mà kiếm được máy dầu thì rất nhiều ông thèm khát. không chơi nên em ko biết máy dầu ăn uống thế nào nhưng em chạy 2003 máy xăng thì phê thật nhưng em chạy A Pa Chải thì 17l/100 km. cũng khá là hao.

Dan du an

Xe cút kít
Công nhân anh em có tuổi tí toàn thích dòng cổ cổ thế này. Dòng mới như dạng 7 chỗ mới bây giờ trừ hàng vài tỉ còn đâu loanh quanh hoặc dưới 1 tỷ nhìn thiết kế nó không hợp.

ZARG

Xe container
Loanh quanh chạy được cũng phải 300tr.

Xe thì như chuồng gà, bỏ đi mợ.

appco

Xe buýt
Năm ngoái bạn em mua thanh lý con giống như con này nhưng đang nằm vạ 20 củ, về bỏ thêm 50 củ chạy chơi vài tháng, lại nằm vạ hen gỉ góc sân chờ đồng nát đến hốt.