[Funland] Lang thang cùng Chuột Lang - Life is a journey

Trạng thái
Thớt đang đóng

Taplai_07

Xe container
Iem vẫn lặng lẽ ngắm, đẹp quá cụ Chuột ah.

chuotlang

Xe lừa
Ko trả lời b-) mà hỏi resize kích thức dư nào ? up lên đâu ?
Thấy 2 tấm con chim trên trời xanh sao nó lại bị dạn quanh con chim là sao nhỉ, mấy cái khác ko bị, resize bằng FastStone của lão X khuyên dùng đấy

Ko thiếu đâu hehe, topic riêng của em, post thể loại anh thích chắc ra mấy PART hehe

Thôi cứ thỏa mình với thiên nhiên trước đã, từ từ khoai sẽ nhừ mà :P

Ơ anh vẫn ngắm thiên nhiên từ đầu đấy chứ, nhưng có điều muốn điểm như kiểu tý hoa vào thôi :)

chuotlang

Xe lừa
Đùa à? Bỏ box đấy thì ai chém gió với tôi nữa hả? Vẫn sinh hoạt bình thường đi chứ.
Bộ ảnh đẹp, nhưng mà có cái ảnh núi tuyết đẹp thế lại để cái tiền cảnh vải nhiều mầu vào có vẻ không hạp..!
Bên kia thỉnh thoảng lắm kẻ ngồi phang chính trị chính em rách việc, sang đây cho lành, và lại đỡ bị mang theo phong cách chụp phóng sự gò bó.

Núi tuyết thì nhiều nơi có, nếu ko pha thêm mấy cái màu sắc kinh tạng vào thì cũng giống cảnh bên Thụy Sỹ thôi :P

Thực ra tôi là người thích chụp landscape với khung dọc hehe

Thôi thì ngang nhé:

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa
Vùng này nhiều ấn tượng mạnh quá cụ Chuột à, cách mặt biển đến 3k mét không cụ :)
Không đến mà chỉ hơn rất nhiều ợ hehe, chỗ cao nhất xe lái đến đc là Base Camp có độ cao trên 6k để nhìn thấy đỉnh 8848m đấy

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa

2 dòng nước

Ảnh này chả biết chụp sao cho đẹp, nhưng nó là hiện tượng lạ

alabetr

Xe máy
Hic..Giờ mới biết cụ chuyển sang đây chơi rồi. Vào OF lúc nào cũng click vào Box du lịch để xem bài mới của cụ mà mãi không thấy:((. Cụ nên làm cái thông báo ở Box du lịch chuyển sang đây cho Fan biết cụ ah:))..Em Fun chút. Box du lịch không có cụ dạo nay em thấy cũng buồn tẻ quá :(

chuotlang

Xe lừa
Hic..Giờ mới biết cụ chuyển sang đây chơi rồi. Vào OF lúc nào cũng click vào Box du lịch để xem bài mới của cụ mà mãi không thấy:((. Cụ nên làm cái thông báo ở Box du lịch chuyển sang đây cho Fan biết cụ ah:))..Em Fun chút. Box du lịch không có cụ dạo nay em thấy cũng buồn tẻ quá :(
Bên đó luôn có mấy kẻ thích nói chuyện chính trị rình rập Rate trừ sao em, chán chết

chuotlang

Xe lừa

Tấm này có nên xóa mặt trăng ko các bác nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng