Lang thang cùng với Sidecar

He he ... bạn tay Lông bạn ấy đã biết trước kết cục sẽ có ngày em sẽ chết giữa đường rồi mà vẫn ko nói cho em biết. Đến lúc em gọi thì bạn ấy bảo cứ tắt tiện cắt mát, hút 2 điếu thuốc 1 cốc trà đá rồi tắt hết đèn đóm đi là về nhà được. Phán như thánh ... :D , đúng thật em ngồi đấy 15 phút rồi lại phi về nhà phe phé ... dưng hôm sau ko dám sờ tới em nó nữa. Chết đi ốt sạc hay cái gì đó ấy ... chờ mai gọi bạn tay lông lên sửa giúp.

Có còn ảnh ko post tiếp đê bác ơi

Tít Thò Lò

Xe máy
Mong tin tức ngày giờ của chuyến đi quá, các bác thống nhất sớm nhé để bọn em trong nam sắp xếp thời gian ra bám càng với. Các bác làm chuyến test Mai Chau cũng hoành tráng nhỉ. Tây Bắc mùa này chắc là đẹp lám nhỉ, nghĩ cảnh 3 càng và ruộng vàng bậc thang sao phê thế. Mau đai các bác, em chờ tin nhé.

Kính các bác : Chiều tối thứ 7 tuần này lại tập trung tại quán nhậu của Thắng Rambo ở 200 Phó đức chính nhé .

Kính các bác : Chiều tối thứ 7 tuần này lại tập trung tại quán nhậu của Thắng Rambo ở 200 Phó đức chính nhé .
Lần này đừng trốn cụ nhé :D, trốn nhậu, trốn post ảnh rồi lại trốn cả vụ vừa rồi ... nể cụ quá :77:

Classic car vn

Xe máy
Em tìm mãi mới đượ[SIZE=-1]c thớt này...nên nhờ tạm làm vài lời. (mong cụ chủ thớt bỏ quá nhé)
[/SIZE]Và x[SIZE=-1]in hân thành [/SIZE][SIZE=-1]cảm ơn [/SIZE][SIZE=-1]cá[/SIZE][SIZE=-1]c [/SIZE][SIZE=-1]cụ Side[/SIZE][SIZE=-1]car [/SIZE][SIZE=-1]chuyến off Quán tre vừa qua.
Và [/SIZE][SIZE=-1]cũng [/SIZE]x[SIZE=-1]in [/SIZE][SIZE=-1]báo [/SIZE][SIZE=-1]cáo : [/SIZE][SIZE=-1]Sáng nay em trự[/SIZE][SIZE=-1]c tiếp Vào gặp hiệp sĩ đường phố (người đã bắt 300 vụ cướp) tại Bệnh Viện. Và [/SIZE][SIZE=-1]chuyển lời thăm hỏi, động viên. kèm quà tặng từ tấm lòng [/SIZE][SIZE=-1]cLB side[/SIZE][SIZE=-1]c[/SIZE][SIZE=-1]ar Hà Nội Tận tay anh Nguyễn văn minh Tiến.[/SIZE]
[SIZE=-1] - Hình ảnh :

[/SIZE]

Chỉnh sửa cuối:

cub0098

Đi bộ
e ở sài gòn. e cung them SK lam có a e nao giúp e kiếm 1 con với, e có bằng a2 rồi