Lang thang cùng với Sidecar

pgvinh

Xe máy
Website
www.wav.vn
rút kinh nghiệm (nghe kể lại của lần đi trước) em nghĩ chúng ta nên có một buổi gặp mặt những người sẽ đi Mai Châu vào buổi chiều thứ 6 lúc 6 giờ ở quán bác Thắng rambo để anh em thống nhất cách đi theo đoàn cùng những khoản lặt vặt khác (chứ các bác cứ quất 90-100kmh như lần trước thì em :77:)

Nguy cơ cao rồi , vụ này đính Trung thu có bỏ mịe không . Hết tuổi chơi mũ sư tử lại đến tuổi phải mua về hầu cho bọn nhỏ chơi đây các bác ui . Chắc chắn vụ này sẽ phải rút xuống 1 ngày rồi . Không biết chừng cả nhà cùng bị phạt vạ nhỉ . :21:

l'espace

Xe đạp
Một ngày thì hơi vất vả nhỉ, chạy bình thường 70, chắc cũng phải tầm hơn 3 tiếng mới đến nơi, ăn uống rồi về cũng được nhưng hơi mệt, a linh xem lại xem thế nào để còn chốt 1 hay 2 ngày a nhé.
Các bác chạy vụ trước 100 thì e xin vái, tim e bé tí sợ k chịu nổi :77::77::77:

pgvinh

Xe máy
Website
www.wav.vn
Nguy cơ cao rồi , vụ này đính Trung thu có bỏ mịe không . Hết tuổi chơi mũ sư tử lại đến tuổi phải mua về hầu cho bọn nhỏ chơi đây các bác ui . Chắc chắn vụ này sẽ phải rút xuống 1 ngày rồi . Không biết chừng cả nhà cùng bị phạt vạ nhỉ . :21:
hay chuyển địa điểm hả bác? đi đâu trong vòng 1 ngày (~40km) thì có lẽ khỏe và vui hơn bác à

bs51

Xe đạp
Tình hình này thì có thể dời lịch sang tuần sau đi các bác ah! E thì chẳng vấn đề gì vì ko phải đưa đứa nào đi chơi Trung Thu nhưng đa phần các bác ở đây đều vướng khoản đó, nhất là khâu kỹ thuật! Thằng cha này sợ vợ lắm!

Mà SideK đi một ngày thì chán òm!

pgvinh

Xe máy
Website
www.wav.vn
Tình hình này thì có thể dời lịch sang tuần sau đi các bác ah! E thì chẳng vấn đề gì vì ko phải đưa đứa nào đi chơi Trung Thu nhưng đa phần các bác ở đây đều vướng khoản đó, nhất là khâu kỹ thuật! Thằng cha này sợ vợ lắm!

Mà SideK đi một ngày thì chán òm!
mie, spam xuyên việt đây rồi, nhụt longg, thối chí anh em ghê. bác không đi thì ở nahf xem ảnh thôi nhé. chiều mai bác lên 200 pdc họp xem thế nào đã. tuần sau thì đi thái bình rồi còn giề. thám tử quả này bỏ nghề thôi:)):)):))
(b)(b)(b)

Các bác nói đúng ý em thế ... em định vào ném gạch nhưng sợ các bác nhụt chí nên ko dám ho he ... các bác tổ chức 1 ngày đi ạ. 2 ngày thì nên vào thời điểm khác. Vụ trung thu này thì hơi khoai

pgvinh

Xe máy
Website
www.wav.vn
Các bác nói đúng ý em thế ... em định vào ném gạch nhưng sợ các bác nhụt chí nên ko dám ho he ... các bác tổ chức 1 ngày đi ạ. 2 ngày thì nên vào thời điểm khác. Vụ trung thu này thì hơi khoai
khoai thật đấy chứ chẳng chơi :102:

Tít Thò Lò

Xe máy
Các bác SideCar : Chuẩn bị cho chương trình chinh phục Lũng cú Đồng văn bằng SideCar trong tháng 10 , SideCar sẽ thực nghiệm trứoc trong tuần tới với cung đường Hà nội - Mai châu . Chương trình sẽ tiến hành trong 2 ngày thứ 7 và chủ nhật tới theo hành trình : Hà nội - Hoà bình - Cun - Thung khe - Mai châu - Kim bôi - Hà nội .

Các bác chuẩn bị xe cộ và tinh thần nhé , đội kỹ thuật do Công Và Cường Minsk cũng chuẩn bị về hậu cần chu đáo cho chuyến đi này theo tiêu chuẩn của chuyến đi Hà giang tới nhé .
Ới các bác!
Lâu quá không giao lưu giao…với ae otofun, hom nay vào thấy đông vui quá. Tinh thần sidecar đang lên, em mới nghe là đã sướng rồi. Các bác lên lịch sớm để em chuẩn bị thời gian rat ham gia cùng các bác nhé. Gởi x era và chạy xuyên Việt lúc vào. Hoành tráng đấy.

Lâu quá kô gặp bác, mời bác sớm ra giao lưu mấy chương trình lớn của AE SiderCar Hà nội nhé ( bật mí bác là sẽ rất hoành tráng đó ).

l'espace

Xe đạp
AE đã đi đến nơi về đến chốn an toàn, đập phá tan tành bản lác và pom coọm, e ếch biết post ảnh ntn, giúp e với.
Sáng nay chạy Mai châu-Hà Nội rất nhẹ nhàng chỉ mất 4h mà k hề đi nhanh.

bs51

Xe đạp
Làm tý ảnh cho khí thế nào!

khoanglang;ttvn nói:
Nào, làm tí ảnh ọt cho nó tinh tướng, không có lại chả ai tin là SK đi "ọpdốt"

Đây là lần đầu tiên em đi với các bác và cũng đã thấy hết cái sự cao su của các bác[xx(]
Tối hôm trước nhận lệnh 6h xuất phát, cả đêm em hồi hộp không ngủ được, mơ mộng mãi. Hơn 5h sáng dậy, cuốc bộ ra điểm hẹn chờ.
Hồ 3mẫu, thiên đường của cave và xìke được chọn làm nơi hò hẹn.
Lúc này vẫn còn mờ sương:

Đợi mãi chả có bác nào đến, sốt hết cả ruột. Cuối cùng thì brừm, brừm, mừng quá, nhân vật đầu tiên xuất hiện, nhưng đau đớn thay, đấy lại là vị khách ra để tiễn đoàn, bác Giao nhà báo:

Chờ thêm một lúc thì mới có thêm bác Thám tử và bác Chim, rủ nhau đi ăn sáng. Trên đường gặp bác Dămbông, vào ăn có thêm bác Quang lòizom, bác Ivan kuto, 2 bác tay lông (1 ta, 1 tây).
Ăn xong thì nảy sinh vấn đề đầu tiên - 1tr8 tiền quỹ lại đang nằm ở Mỹ Đình sờtâyđiùm, thế là lại lộn lại đó, chuẩn bị xuất phát:

Trên đường:

Mỹ đình kia rồi:

bs51

Xe đạp
Vẫn là ảnh đi mượn về hầu các bác thôi!

khoailang_ttvnol nói:
Đến Mỹ Đình, không gian rộng rãi, vắng vẻ hơn, chắc cũng đỡ ngượng, các bác nhà ta bắt đầu buôn dưa, tán phét, chỉ trỏ, làm hàng, không thiếu gì hết.
Này thì dưa lê, chỉ trỏ:

Này thì làm hàng, thể hiện:

Và màn trình diễn mà ai cũng biết là cái gì đấy, nhưng chả hiểu sao chụp lên lại bị lỗi, tiếc thế:

Thôi, lố nhố một lúc, chỉnh đốn đội ngũ đi các bác ơi, làm tí ảnh lưu niệm:

Xong quả tập thể, các bác nhà ta bắt đầu thể hiện năng khiếu làm môđen.
Bác Giao báo và bác Tiến "hiếp ảnh gia":

Bác Vũ ural xanh và Quang lòizom:

2 bác tay lông, Olivơ và Công bác sỹ:

Bác Chim:

Và Ivan:

Ảnh ọt ê chề, 1triệu8 cũng đón rồi, lên đường thôi!

bs51

Xe đạp
Vẫn là ảnh đi mượn về hầu các bác thôi!

Lên đường! Bắt đầu bằng Hoà Lạc khói bụi mịt mù:

Đi 1 đọan thì có trục trặc với xe của bác Minh gái, cả đoàn dừng lại chờ:

trong khi bác sỹ ra tay:

Xong xuôi, lại lên đường tiếp nào:

Thêm 1 đoạn đường, đến Hoà Bình thì cả đoàn dừng chân ăn trưa:

Rất tiếc là sau bữa ăn này, 4 người gồm bác Chim, bác Thám tử bác Ivan và em phải chia tay với đoàn trở về Hà Nội nên ảnh ọt của em xin kết thúc ở đây, xin tặng các bác vài bức chân rung em chộp được và chờ đợi những bức ảnh đẹp hơn của bác Tiến![r2)]

bs51

Xe đạp
Bonus
Hết tạm thời, chờ ảnh Lòi zom

khoailang_ttvnol nói:
Quang lòizom, đẹp rai, xìtin, xành vãi điệu:

Ivan kuto như phích, có cậu con trai ku to như dép (giống em)

Bác Dũng thám tử, tay lái lụa đã cho em cảm giác đầu tiên của 1 chuyến đi xa với SK:

Bác Chim xã hội thâm, em rất quý nhưng chả hiểu sao Quang lòizom cứ bẩu nà "người xấu" [8D]:

Bác Vũ Ural xanh:

Và bác Tiến "hiếp ảnh":

Hết phim, đón chờ những chuyến "ọpdốt" mới cùng nhà SK!

bs51

Xe đạp
Hé hé, rượu ngon nhỉ! Thanks bác Nô nhá.

Xe em đang đi thì tuột xích nên phải quay về bác ah, buồn chết đi đc. Cái vụ chết máy dọc đường của bác có liên quan gì đến hành động XXX của em ko đấy? Chết thật, hỏng hết!(y)(y)

Chỉnh sửa cuối:

safenoodles

Xe cút kít
Em chào các bác ạ !:) Xe của các bác hoành tráng quá, điều khiển xe có dễ như đi 2 bánh không các bác ? ( Em không biết nên hỏi thật, các bác đừng cười em nhá *-)).