[CCCĐ] Lang thang Việt Nam - Tìm cơ hội đứng dậy sau vấp ngã.

Xe_loi

Xe tăng
Nhiều cụ con mắt hình cái búa, nhìn đâu cũng thấy đinh. Hãy coi đây là một bộ phim, có thể hư cấu hoặc cũng có thể dựa trên một câu chuyện có thật nhưng làm đồng cảm với nhiều người xem. Cũng mất công comt thì sao không vỗ tay động viên mà phải nhếch mép. Đây là mạng ảo nhưng thực ra cũng không khó để thấy con người thật nên mong cc nhẹ nhàng, văn minh.
Hành trình tìm lại cân bằng của cụ chủ thớt có thể đã kết thúc. Cụ đã bình an không xảy ra những trục trặc ngoài tính toán trên đường đi là quá tốt rồi. Vậy cũng mong các chã đưa về cccd và để cuối năm bình bầu thôi ah.

Peter Dzung

Xe hơi
Cụ sống thoải mái quá. Đáng học hỏi. 😀

Tứ Vô Lượng

Xe container
Em nghĩ chuyến đi của cụ chủ cũng kết thúc được rồi. Xuyên thế thì cũng gần hết địa danh rồi còn gì. Cccm thử đoán xem nếu không dừng lại thì cụ chủ sẽ hành trình tiếp như thế nào?
Thường thì đi vào bằng đường biển thì đi ra đường Tây Nguyên: Đồng Xoài - Gia Nghĩa - Buôn Ma Thuột - Pleicu - Kontum - Đà Nẵng. Đường tây Nguyên rất tốt chạy tít. Trên đường có thể ghé nhiều chỗ loanh quanh chơi. Vấn đề là cụ chủ muốn về HN ko? :D

Còn ở đồng bằng sông Cửu Long cụ chủ đi cũng nhiều rồi nhưng hình như chưa thấy Long An, Trà Vinh. Hay có những điểm rất hiếm người Xuyên Việt ghé là Cù Lao Dung hay Gò Công vì trái đường hay chưa có cầu

Chỉnh sửa cuối:

hưvô

Xe lăn

cmyk77

Xe điện
Việc xuyên Việt của cụ chủ cũng như bao chuyến xuyên Việt khác trong box ccccđ mà thôi, vì có tình tiết cụ chủ bị mất trăm củ tỏi nên chã ưu ái để ngoài quán cho nhiều cụ theo dõi có lẽ vậy nên thớt luôn hot và nhiều cụ mợ quan tâm theo dõi. Em cũng là người theo dõi thớt từ đầu đến giờ luôn tôn trọng chủ thớt nên chả ý kiến gì chỉ xem các nơi cụ ấy đến coi như trải nghiệm du lịch. Việc nhiều cụ mợ cảm tính tò mò muốn tìm hiểu info cá nhân là ko nên, cụ ấy đã muốn giấu thì nên tôn trọng người ta. Nếu cụ chủ quay lại thì xem tiếp còn không thì đóng thớt được rồi hoặc chã chuyển vào box CCCCĐ cho hợp lý.

hưvô

Xe lăn
Nhiều cụ con mắt hình cái búa, nhìn đâu cũng thấy đinh. Hãy coi đây là một bộ phim, có thể hư cấu hoặc cũng có thể dựa trên một câu chuyện có thật nhưng làm đồng cảm với nhiều người xem. Cũng mất công comt thì sao không vỗ tay động viên mà phải nhếch mép. Đây là mạng ảo nhưng thực ra cũng không khó để thấy con người thật nên mong cc nhẹ nhàng, văn minh.
Hành trình tìm lại cân bằng của cụ chủ thớt có thể đã kết thúc. Cụ đã bình an không xảy ra những trục trặc ngoài tính toán trên đường đi là quá tốt rồi. Vậy cũng mong các chã đưa về cccd và để cuối năm bình bầu thôi ah.
Việc xuyên Việt của cụ chủ cũng như bao chuyến xuyên Việt khác trong box ccccđ mà thôi, vì có tình tiết cụ chủ bị mất trăm củ tỏi nên chã ưu ái để ngoài quán cho nhiều cụ theo dõi có lẽ vậy nên thớt luôn hot và nhiều cụ mợ quan tâm theo dõi. Em cũng là người theo dõi thớt từ đầu đến giờ luôn tôn trọng chủ thớt nên chả ý kiến gì chỉ xem các nơi cụ ấy đến coi như trải nghiệm du lịch. Việc nhiều cụ mợ cảm tính tò mò muốn tìm hiểu info cá nhân là ko nên, cụ ấy đã muốn giấu thì nên tôn trọng người ta. Nếu cụ chủ quay lại thì xem tiếp còn không thì đóng thớt được rồi hoặc chã chuyển vào box CCCCĐ cho hợp lý.
Chắc Chã cũng sẽ đưa vào box CCCĐ thôi các bác

Tứ Vô Lượng

Xe container
Một cung khác cũng khá hay là chuyển từ bộ sang thủy. Nếu còn ở Sa Đéc cụ chạy về Cần Thơ đi phà ra Côn Đảo - Vũng Tàu. Còn ô tô thì thuê người ở gara chạy về Vũng Tàu trả họ mấy triệu như 1 cuốc grab liên tỉnh thôi.

hưvô

Xe lăn
Em chỉ cần 10 tỏi là em nghỉ, vấn đề là bởi suy nghĩ như thế nên e ko bao giờ có tk 10 tỏi :D
Ngoài lề tí: Nếu có 10 tỏi mà chi tiêu như nhà này thì cũng nhanh hết lắm cụ 8-} :P

Nhimtiu

Xe container
Em chỉ cần 10 tỏi là em nghỉ, vấn đề là bởi suy nghĩ như thế nên e ko bao giờ có tk 10 tỏi :D
Em cũng chỉ cần khoảng 100tỏi là em nghỉ k kiếm thêm nữa mà hôm qua gấu nhà em đốt hết hơn 200tỏi mà toàn tỏi ngon Lý Sơn cccm ạ. Khéo mai em lại kiếm mấy trăm củ nữa để bù vào k có gấu lại táng em sấp mặt.:(

Nhimtiu

Xe container
Dạ em bán Phở toàn lỗ nên em chuyển bán chứng rán cháy tỏi cụ Xuk ạ, hôm trc có thớt chém bia hơi mà chưa đc hớp nào cụ nhể?

P/S: Chứng em rán toàn bị cháy chảo nên hơi tốn tỏi cụ nhé.

xukthal.

Xe lăn
200 củ tỏi tưởng làm dấm tỏi ăn phở :-j

matizac

Xe tăng
Dạ em bán Phở toàn lỗ nên em chuyển bán chứng rán cháy tỏi cụ Xuk ạ, hôm trc có thớt chém bia hơi mà chưa đc hớp nào cụ nhể?

P/S: Chứng em rán toàn bị cháy chảo nên hơi tốn tỏi cụ nhé.
món Trứng cháy tỏi nhà cụ tốn bia phết nhỉ

Nhimtiu

Xe container
món Trứng cháy tỏi nhà cụ tốn bia phết nhỉ
Vâng chứng mà cháy thì khét lẹt lại phải đổ thêm bia vào chứ k có không nuốt nổi? Mai có rảnh cụ ghé em làm hớp bia cho mát, thử bia với chứng cháy tỏi xem có nghiền k? =))

hưvô

Xe lăn