LANOS Có nên mua kg?

BMW_X7

Xe điện
Thưa các sư thúc và sư huynh. Em đang tính rước em lá lốt về phục vụ gia đình đi đi về về, che nắng che mưa. Nhưng thấy nhiều người nói nên rước về nhiều người nói ko nên. Sư thúc hay sư huynh nào am hiểu xin tận tâm chỉ cho em những lỗi nào mà lá lốt hay mắc phải để em biết đường tránh với ạ
cụ thêm tý kiếm em morning van đời cao tý, không thì kiếm đời 2010 là ok, chứ cụ đi mấy em đã ĐẠI NGU này tiền bảo dưỡng, sửa chữa em nó cụ chết mệt, em từng đi hàng này cách đây 5 năm em biết, tầm này lắm bệnh lắm, xăng cũng tốn mà dáng giờ giá xấu rồi, em thật

nguyen ty

Đi bộ
cụ thêm tý kiếm em morning van đời cao tý, không thì kiếm đời 2010 là ok, chứ cụ đi mấy em đã ĐẠI NGU này tiền bảo dưỡng, sửa chữa em nó cụ chết mệt, em từng đi hàng này cách đây 5 năm em biết, tầm này lắm bệnh lắm, xăng cũng tốn mà dáng giờ giá xấu rồi, em thật
Cám ơn cụ nhiều

tamdao

Xe tăng
Thưa các sư thúc và sư huynh. Em đang tính rước em lá lốt về phục vụ gia đình đi đi về về, che nắng che mưa. Nhưng thấy nhiều người nói nên
rước về nhiều người nói ko nên. Sư thúc hay sư huynh nào am hiểu xin tận tâm chỉ cho em những lỗi nào mà lá lốt hay mắc phải để em biết đường tránh với ạ
Em đi con lanoss từ 2012 - 2016. Sau đây là những thứ em phải thay và sửa
thay tổng phanh
thay tổng côn
thay mặt máy
hàn lại mặt máy vì gỉ làm nuoc vào máy
thay hệ thống nuoc lam mat
sửa điều hoà hai lần. Thủng dàn lạnh phải thay
thay bơm nuoc rủa kính
thay quạt làm mát két nuoc
thay má phanh
thay pittong phanh
hai lầm nằm duòng vì bẩn cảm biến động cơ
hỏng cơ cấu sang số không vào được số 5
hỏng khoá mở hai cưa sau
một lần sơn laik toàn bộ
thay đôi lốp
thay hai lần acquy
thay dây lên kính cửa trước
hongt giằng giữ cửa lái
thay đôi gạt n uóc mưa
bla bla
bác thấy đủ nhiều lỗi chưa. Nhờ nó mà giờ em khá thạo về món đi tìm mua phụ tùng và một bụng đầy kinh nghiệm về xe

nvatuan

Xe tải
Bây giờ xe cũ đã rẻ, cụ tìm chiếc lacetti ex 2005-1010 mà đi, giá từ 140- 240tr thôi.

nguyen ty

Đi bộ
Các cụ cho em hỏi ngu tý. Em muốn thêm bớt 1 chút cho đôi cửa sau bằng cách lắp kính điện có được ko các cụ nhể. Nếu được thì nên làm ở đâu là ok và chuẩn nhất các cụ

patrickpango

Xe máy
Thưa các sư thúc và sư huynh. Em đang tính rước em lá lốt về phục vụ gia đình đi đi về về, che nắng che mưa. Nhưng thấy nhiều người nói nên rước về nhiều người nói ko nên. Sư thúc hay sư huynh nào am hiểu xin tận tâm chỉ cho em những lỗi nào mà lá lốt hay mắc phải để em biết đường tránh với ạ
thôi e can a đừng mua về sửa khổ lắm quá nuôi thằng nghiện

nhà e bán phụ tùng đây xe này nó sắp lên thái nguyên rồi a đừng dây vào cố tiền 1 2 năm nữa mua cái xe khác cho tử tế