Lập hội Chevrolet Colorado

nqthanhtpsl

Xe đạp
Em 1 con 2013 đăng kí tháng 4/2014
Chạy đc 5 vạn rồi
Dầu ăn 7lit nên em cảm thấy thế là ok
ghét mỗi cái phụ tùng order hơi lâu ( ko biết bên hãng toy với ford phụ tùng order phút mốt là có ko? Chứ GM làm ăn delay quá )

Chỉnh sửa cuối:

HEAVY TRUCK

Xe buýt
Cụ [@nqthanhtpsl;308367] mua sau e mà chạy kinh thế. E mua 12/2013 h mới dc hơn 2 vạn tý

dungbmt

Xe hơi
Website
bomnuocbactruong.vn
E lấy tháng 7-2013 có hơn 3v mà thay cái cục điều khiển điện gạt mưa gì ấy nó reset lại giờ mới hơn vạn.

manpro

Xe đạp
e mới nhận e Color AT nhưng mới đi dc > 1000km nên chưa đưa ra dc nhiều đánh giá. Nhưng cũng tham gia với các cụ để có thêm thông tin

Kutatoratora

Xe máy
nói chung ai chạy xe nào thì khen xe ấy, nhưng em thấy hài lòng ạ, , vì nói thật là thời điểm em mua chỉ quan trọng là thích xe nào thì mua xe ấy, chứ em k care vụ giá cả. vì lúc ấy đang dư giả nên k quan tâm lắmÝ định ban đầu là mua Dmax, sau khi chạy thử thấy cái cần số nó cứ nhảy chồm chồm nên thôi, cuói cùng em chốt Colorado với Ranger, nhưng k thích dáng của ranger nên xuông tiền lấy em này
Kể cũng hơi tủi vì so cùng đời cùng giá thì con này chạy lướt bán mất giá khá khá so với ranger cụ ah
Em giống cụ ở điểm không thích Ranger, em kết Navara với Colorado, đã cố chờ em Navara mới về để mua, mà em ấy làm em thất vọng vì đội giá nhiều quá. Em thực dụng một chút, không chịu bỏ ra số tiền chênh lệch quá lớn mà không có gì quá đặc biệt nên em quay lại với Colorado. Em thì không quan tâm đến việc em nó mất giá sau thời gian sử dụng bởi lẽ trong thời gian mình sử dụng nó cũng đã làm ra khá nhiều tiền rồi cụ ạ, cơ bản là mình thấy nó hợp lý và mức độ hài lòng của mình với xe thôi cụ ạ.

Kutatoratora

Xe máy
Topic bắt đầu nhận được sự quan tâm dần của các cụ đi colorado, trong quá trình vận hành xe gặp phải những trục trặc và có kinh nghiệm xử lý thì các cụ chia xẻ cho các cụ khác trong topic được biết với nhé. Em mới bắt đầu sử dụng xe từ tháng 3/2015- 7000km nên chưa gặp phải vấn đề gì lớn trong quá trình vận hành để chia sẻ với các cụ. Hôm trước về quê, thằng cu cháu lên xe nghịch ngợm, cho xe cài cầu 4N, lúc lên xe em ko biết, đạp ga mà xe không vọt lên nổi, em cứ tưởng lỗi côn xe, loay hoay một lúc mới phát hiện ra cái núm cài cầu ở vị trí 4N, được phen hú vía :)

nqthanhtpsl

Xe đạp
Cụ [@nqthanhtpsl;308367] mua sau e mà chạy kinh thế. E mua 12/2013 h mới dc hơn 2 vạn tý
Em ở Sơn La toàn đi công việc các huyện hơi xa :) hầu như em trên đường suốt
em tính trung bình là 1 tháng em đi 3000 -3200 km :D
Hôm rửa xe gặp bác mua con huydai tucson đăng kí từ tháng 6-2013
Bác ấy đi mới chưa đầy 2 vạn -> nghĩ lại mới thấy người ta đi ít thật,gọi là văn nghệ tí

v_thanhtrang

Xe tải
Website
giaotosaigon.org
Cụ nào có nhu cầu mua xe Colorado giá tốt thì alo em ngay nhé. Hotline: 0909.688.613

Meo_Lx

Xe hơi
ÚI thế thì em lên hơi nhiều
Nắp thùng cao, có đèn hậu loại series 7, kiểu lan rover,lót thùng. xe non, DVD pioneer, cam hành trình, cam tiến, cam lùi, cảm biến lùi,
Cơ bản thì lắp dvd chủ yếu quan sát cho tiện thôi, chư em cũng ít xem, nhưng nghe không hay bằng nguyên bản, vì âm thanh nguyên bản của nó khá hay, hơn các lại pickup khác tại thời điểm đó
xe cụ hoành tráng quá, show vài tấm hình cho em mãn nhãn đi cụ, xe em chỉ mới làm camera lùi, đồ chơi cho Colorado ở Đn mua ko có cụ à, em lắp cái thùng thấp Carryboy mà bị lỗi, ức chế hơn 1 năm nay :(

HEAVY TRUCK

Xe buýt
Mai em chụp rồi up cụ xem nhé [@Meo_Lx;27032]

Camrybeo

Xe tải
Em cũng thâý em này giá cả hợp lý nhất. Mỗi tội dạo nay ít chỗ service cho hãng này quá nên cứ tưng tức

Dtz155

Xe hơi
Chào các cụ trong thớt,em là thành viên mới cũng đang chạy 1 em colorado 4x4 MT,rất vui được làm quen và học hỏi các cụ!

Dtz155

Xe hơi
Em 1 con 2013 đăng kí tháng 4/2014
Chạy đc 5 vạn rồi
Dầu ăn 7lit nên em cảm thấy thế là ok
ghét mỗi cái phụ tùng order hơi lâu ( ko biết bên hãng toy với ford phụ tùng order phút mốt là có ko? Chứ GM làm ăn delay quá )
Cụ ơi,đọc cmt thấy em giống cụ nên em phiền cụ chút nhé!
Lúc cụ lấy xe mấy cậu sale nói gì với cụ ạ?cậu sale lấy xe cho em bảo xe này nhập theo lô bán cả mấy năm luôn thành ra xe em cũng đăng ký 3/2014 mà lại là xe 2013,cậu ấy còn nói xe này nhập nhiều mà không trả được nên bán có khi hết 2015 cũng không hết xe làm em lúc nhìn thấy xe đời mới về cáu kinh vì lúc mua em cũng chưa máu lắm :((

Sleeping Dragon

Xe buýt
Em đang dự lấy 1 con Colorado, có gì các bác cho em đặt gạch nhé. :D

Kutatoratora

Xe máy
Các cụ hỏi về đồ chơi của colorado thì em thấy như sau: DVD, camera các loại thì chủ yếu hàng china, trước em định lắp DVD thì các sâu đòi 8 triệu hàng ngoài, đó là hàng China. Về hàng china thì em khỏi cần nhập của các sâu, em tự mua luôn lại được cái chất lượng theo yêu cầu cho về lúc nào cũng đựoc, em hay nhập hàng china mà, các sâu thường bán loại DVD chạy winCE, giờ phải dùng hàng chạy android thì mới ổn, có điều chỉ hỗ trợ 4 loa 4x50W mà cái xe thì có 6 loa. (em cũng thắc mắc về cái này, em chả hiểu gì về điện :)). phần tay nắm cửa mạ crom bên china bán cũng nhiều.Em xem đồ chơi của colorado bên thái cũng không nhiều, có mấy cái tay nắm cửa mạ crom, bộ bodykid cho các cụ lắp thêm có 8 món thì phải, vè chắn mưa vàthêm cái đèn led ban ngày nữa, nói chung không đa dạng. Em không máu độ xe nên cũng chẳng lắp thêm gì ngoài 1 cái màn hình mini và 1 camera lùi.

manpro

Xe đạp
Các cụ hỏi về đồ chơi của colorado thì em thấy như sau: DVD, camera các loại thì chủ yếu hàng china, trước em định lắp DVD thì các sâu đòi 8 triệu hàng ngoài, đó là hàng China. Về hàng china thì em khỏi cần nhập của các sâu, em tự mua luôn lại được cái chất lượng theo yêu cầu cho về lúc nào cũng đựoc, em hay nhập hàng china mà, các sâu thường bán loại DVD chạy winCE, giờ phải dùng hàng chạy android thì mới ổn, có điều chỉ hỗ trợ 4 loa 4x50W mà cái xe thì có 6 loa. (em cũng thắc mắc về cái này, em chả hiểu gì về điện :)). phần tay nắm cửa mạ crom bên china bán cũng nhiều.Em xem đồ chơi của colorado bên thái cũng không nhiều, có mấy cái tay nắm cửa mạ crom, bộ bodykid cho các cụ lắp thêm có 8 món thì phải, vè chắn mưa vàthêm cái đèn led ban ngày nữa, nói chung không đa dạng. Em không máu độ xe nên cũng chẳng lắp thêm gì ngoài 1 cái màn hình mini và 1 camera lùi.
Xe đẹp sẵn rồi cần j phải độ cụ nhỉ :)