[Funland] Lập hội những người làm sản xuất và không thích đùa trong sản xuất!

sh150i1980

Xe tăng
Em giới thiệu về công ty em sản xuất :
Công ty cổ phần SPC Việt Nam thành viên tập đoàn Nam Dương Baoercheng (Namduong J.S Co) tọa lạc ở Thành Phố Quy nhơn, Tỉnh Bình Định, là một công ty có vốn đầu tư và kỹ thuật 100% nước ngoài. Công ty với tổng dịên tích 60.000m2, quy mô nhà xưởng hơn 10.000 m2, chủ yếu sản xuất sản phẩm Gỗ nhựa và Ống cuốn xoắn UPVC đường kính lớn, trong đó sản lượng gỗ nhựa đạt hơn 20.000 tấn/năm.
Nam Duong J.S Co là một công ty sản xuất gỗ nhựa lớn nhất và nắm chắc kỹ thuật toàn diện nhất tại Việt Nam. Công ty tự nghiên cứu và sản xuất sản phẩm ống nhựa UPVC (sản phẩm đã được chứng nhận bằng sáng chế quốc tế PCT). Các sản phẩm này rất phổ biến và được tin dùng ở châu Âu, Mỹ, Nhật Bản và hơn 100 quốc gia trên thế giới.
Với tôn chỉ “Đổi mới vì hành tinh xanh”, chúng tôi sẽ không ngừng sáng chế kỹ thuật mới, càng ngày càng sản xuất ra nhiều sản phẩm an toàn, sạch sẽ, tiện dụng, nhằm góp phần xây dựng và bảo vệ hành tinh xanh sạch đẹp.
Sản phẩm chủ yếu : Ôngs nhựa cuốn xoắn dành cho thoát nước thay thế ông xi măng truyền thống
VPGD :P903 Toà nhà Hacisco số 15 Ngõ 107 Nguyễn Chí Thanh , Hà nội
ĐT : 043739869
WWW.ongnhuaspc.vn

khongan

Xe buýt
Cảm ơn cụ động viên nhé. Em cũng đã lập thêm cái topic tìm kiếm nhà sản xuất để làm cái dự án mới và cũng đã tìm được 2 cụ trên này rồi ạ
Cụ tìm nốt 2 cụ nữa rồi đóng thớt lại ạ

hatcatden

Xe buýt
Em đánh dấu phát để tối về nghiên cứu các Cụ nhóe.

Tks All

xi_hoi_lop

Xe máy
Cuôi tuần , ngày đầu thời đại mới, e lại lôi thớt lên để các cụ bình loạn. Tiện thể e báo cáo ngành nghề có tý liên quan sx la e làm XD Công nghiệp + các dịch vụ công nghiệp ( vệ sinh CN, mua bán , vận chuyển phế liệu sx cơ khí, cung cấp suất ăn CN ), Năm nay chán quá, hóng các cụ còn hướng nào cho nhà cháu theo với.

Vinhhht12

Xe buýt
Tinh hình MIN MOD đi chơi hết rồi các cụ ạ.

longcement

Xe hơi
Website
dogily.vn
Em sản xuất rượu Vang Đà Lạt. Sản phẩm được sử dụng trong các nghi thức ngoại giao cấp quốc gia, 11 năm liền đạt hàng việt nam chất lượng cao, sao vàng đất Việt, anh hùng lao động thời kỳ đổi mới. Kính mời các cụ ủng hộ người Việt Nam dùng hàng Việt ợ.
Thùy linh của em:

http://dalatwine.vn/

Vang Đà lạt, niềm tự hào Vang Việt :D. Sản phẩm có bán trên toàn quốc.

Rất mong được giao lưu, kết hợp với các cụ offer làm sản xuất trên diễn đàn ợ

Chỉnh sửa cuối:

B.Anh

Xe tải
Like cho idea của Cụ chủ thớt, em làm sản xuất sau một thời gian dài làm TM. Lý do em chuyển sang sản xuất là vì khi làm thương mại thì vấn đề quan trọng nhất là chất lượng sản phẩm không ổn định từ đó dẫn đến mất khách hàng. Em sản xuất nguyên liệu để làm gỗ dán, xưởng sản xuất tại Bắc Giang, 90% sản phẩm làm ra đều được xuất khẩu.
Giờ làm sản xuất đc hai năm, mọi khó khăn em đều đã phải trải qua, mà chỉ có hai vợ chồng chèo lái nên em mới thấm được cái vất vả của sản xuất. Vốn hầu hết là tự huy động, gần như đổ hết vào máy móc và nhà xửong, giờ mối lo lớn nhất là nguyên liệu đầu vào. Nguyện vọng của em là tìm được một nhà cung cấp lớn và ổn định để duy trì sản xuất ổn định.
Hy vọng qua thớt này, chúng ta có thể kết nối hợp tác hoặc chí ít cũng là chia sẻ những khó khăn để cùng nhau qua lúc khó khăn này

WOODCHIPVN

Xe đạp
Like cho idea của Cụ chủ thớt, em làm sản xuất sau một thời gian dài làm TM. Lý do em chuyển sang sản xuất là vì khi làm thương mại thì vấn đề quan trọng nhất là chất lượng sản phẩm không ổn định từ đó dẫn đến mất khách hàng. Em sản xuất nguyên liệu để làm gỗ dán, xưởng sản xuất tại Bắc Giang, 90% sản phẩm làm ra đều được xuất khẩu.
Giờ làm sản xuất đc hai năm, mọi khó khăn em đều đã phải trải qua, mà chỉ có hai vợ chồng chèo lái nên em mới thấm được cái vất vả của sản xuất. Vốn hầu hết là tự huy động, gần như đổ hết vào máy móc và nhà xửong, giờ mối lo lớn nhất là nguyên liệu đầu vào. Nguyện vọng của em là tìm được một nhà cung cấp lớn và ổn định để duy trì sản xuất ổn định.
Hy vọng qua thớt này, chúng ta có thể kết nối hợp tác hoặc chí ít cũng là chia sẻ những khó khăn để cùng nhau qua lúc khó khăn này
Chào cụ e cũng làm gỗ băm ở BG đây cụ làm ở vùng nào đấy ạ?

B.Anh

Xe tải
Chào cụ e cũng làm gỗ băm ở BG đây cụ làm ở vùng nào đấy ạ?
Em ở Xã Đại Lâm, hướng đi Chũ. Bên em làm về ván bóc ( core vener) xưởng cụ ở đâu. Tuần sau em mời Cụ qua xưởng em, xem mình có gì hỗ trợ dc cho nhau không

Emesco

Xe điện
Cũng mệt lắm các cụ ạ
Em đang trên đường vô nam làm thị trường:
[/IMG]

Vinhhht12

Xe buýt
Vô te cụ Emesco nhá . Chúc cụ thắng lơi.

Vinhhht12

Xe buýt
Em ở Xã Đại Lâm, hướng đi Chũ. Bên em làm về ván bóc ( core vener) xưởng cụ ở đâu. Tuần sau em mời Cụ qua xưởng em, xem mình có gì hỗ trợ dc cho nhau không
He nhô 2 cu. Em có con em làm Free lancer. Nó đang có nhu cầu tìm đối tác để sản xuất bàn gỗ xuất sang Nhật . 2 cụ cho em cái số cầm chân để liên lạc nhé .

Yêu cầu cũng đơn giản thôi ạ, lại có giá mục tiêu để các cụ tham khảo nữa a.
DT của em 0912831088, em tên Vinh, 33 cái xuân xanh thôi ợ

CO THUONG

Xe tải
Vang Đà lạt chắc dạo này chất lượng tốt nên được chuyển thành vang ngoại nhiều

http://www.vietnamplus.vn/Home/Ha-Noi-Bat-qua-tang-mot-co-so-lam-ruou-vang-gia/201212/174954.vnplus

Em sản xuất rượu Vang Đà Lạt. Sản phẩm được sử dụng trong các nghi thức ngoại giao cấp quốc gia, 11 năm liền đạt hàng việt nam chất lượng cao, sao vàng đất Việt, anh hùng lao động thời kỳ đổi mới. Kính mời các cụ ủng hộ người Việt Nam dùng hàng Việt ợ.
Thùy linh của em:

http://dalatwine.vn/

Vang Đà lạt, niềm tự hào Vang Việt :D. Sản phẩm có bán trên toàn quốc.

Rất mong được giao lưu, kết hợp với các cụ offer làm sản xuất trên diễn đàn ợ

tamson

Xe tải
Em đang sản xuất Hoa quả sây khô thương hiệu SEN VIỆT và Nước hoa quả C+

Thông tin về Nước uống vận động C+ thì các cụ biết rồi, đưa lên nữa lại thành ra quảng cáo
Còn đây là thông tin về hoa quả sấy SENVIET

Nhà máy em đặt ở Buôn Mê Thuật - Là vùng nguyên liệu chính

Hoàn toàn nguyên liệu thiên nhiên, mít chín cây - không có chất bảo quản

Đây là chuối sấy

Các loại trái và củ quả sấy

Một hình ảnh về Nước uống vận động C+ để các cụ biết và ủng hộ em

cụ mật thư nhé, nhà cháu muốn phân phối 2 sản phẩm nhà cụ ở tỉnh Vĩnh Phúc và Phú Thọ thì như nào nhé?

Emesco

Xe điện
Em mò tận sang Hàn để tìm nguyên liệu và bán hàng đây ạ!
[/IMG]

crod

Xe tăng
E chỉ làm phần mềm nên chỉ biết ủn cho các cụ thôi!
Chúc các cụ ngày càng liên kết với nhau để phát triển tốt.

longcement

Xe hơi
Website
dogily.vn
Cũng mệt lắm các cụ ạ
Em đang trên đường vô nam làm thị trường:
[/IMG]
Đoạn này hềnh như là khúc Bình Đinh, Phú Yên phỏng cụ. Em đi qua nhiều nhưng không nhớ chính xác

Chỉnh sửa cuối: