Hải Phòng lập nghiệp tại hải phòng nên hay k ạ

iris212

Xe máy
Website
thearenacamranh.co
Hải Phòng quá hay luôn,
Em cũng đang triển khai dự án ở HP,
Và điều em thấy là dân HP về HP làm việc rất nhiều.
Và đất HP đang rất phát triển với tốc độ cao.
Nên nếu có cơ hội và yêu thích thì nên cụ ạ.
Cụ đag làm mảng j đó ạ, cho e theo vs cụ ơi

Được gửi từ iPhone 7 Plus - Otofun

lovecarhpqn

Tháo bánh
E thích kinh doanh cụ ạ

bạn về nghiên cứu khảo sát thị trường xem sao, năm 2003 cũng chuyển từ hn xuống hp startup lúc đầu nhìn toàn thấy màu hồng, hp là thành phố phát triển đây, có cảng biển lớn nhất miền bắc, giao thông thuận lợi đủ đường: thủy bộ sắt không, có khu công nghiệp nomura quán toan đầu tiên ở miền bắc đang xây dựng trải thảm đỏ vẫy gọi các công ty nước ngoài nhảy đầu tư. thế mà đời không như là mơ bọn lđ thì tham lam, cục bộ chưa làm đã nghĩ đến đ ớp, dân tình thì tinh ăn mù làm, lay lắt mấy năm lại phải bò đi tỉnh khác kiếm sống qua ngày đoạn tháng

black-morning

Xe tải

iris212

Xe máy
Website
thearenacamranh.co
bạn về nghiên cứu khảo sát thị trường xem sao, năm 2003 cũng chuyển từ hn xuống hp startup lúc đầu nhìn toàn thấy màu hồng, hp là thành phố phát triển đây, có cảng biển lớn nhất miền bắc, giao thông thuận lợi đủ đường: thủy bộ sắt không, có khu công nghiệp nomura quán toan đầu tiên ở miền bắc đang xây dựng trải thảm đỏ vẫy gọi các công ty nước ngoài nhảy đầu tư. thế mà đời không như là mơ bọn lđ thì tham lam, cục bộ chưa làm đã nghĩ đến đ ớp, dân tình thì tinh ăn mù làm, lay lắt mấy năm lại phải bò đi tỉnh khác kiếm sống qua ngày đoạn tháng
Thế h cụ có ở hp k ạ, có thể cho e sdt để tiện trao đổi k cụ, e cũng muốn đi khảo sát trc khi qdinh ạ

iris212

Xe máy
Website
thearenacamranh.co
Em đang loanh quanh mấy việc điện đóm trong công nghiệp ý mà.
Cụ làm lĩnh vực j
E á e bán bất động sản nhưng trước e làm it, h bds chưngx r nên e muốn làm kinh doanh thôi, k thích văn phòng ạ

lovecarhpqn

Tháo bánh
E á e bán bất động sản nhưng trước e làm it, h bds chưngx r nên e muốn làm kinh doanh thôi, k thích văn phòng ạ

Nằm 2007 mình dạt ra qn, mình cũng có đính tý đất đai hp mà dạo này bđs kém quá mãi không bay được , có cái cao tốc nối liền hn-hp -qn, dân tình đi lại thuận tiện thị trường bđs khu hòn gai bãi cháy nhộn nhịp hẳn, có khi hp lại xịt rồi

iris212

Xe máy
Website
thearenacamranh.co
Nằm 2007 mình dạt ra qn, mình cũng có đính tý đất đai hp mà dạo này bđs kém quá mãi không bay được , có cái cao tốc nối liền hn-hp -qn, dân tình đi lại thuận tiện thị trường bđs khu hòn gai bãi cháy nhộn nhịp hẳn, có khi hp lại xịt rồi
Hic hp cũng phát triên mà bác bác chờ vài bữa nữa giá nó sẽ lên bác ạ

black-morning

Xe tải

Em tưởng bất động sản đang giai đoạn ngon chứ ạ

tho7782

Xe hơi
Hải Phòng thì nhà cửa dễ hơn HN rất nhiều, chi phí sống cũng vừa phải, gần đây kinh tế cũng chuyển mạnh không còn như trước. Dân HP thì chất chơi, nhà cửa thì có thể bình thường nhưng xe phải đẹp, quần áo... phải sành điệu!!!

fitear

Xe tải
Em cũng mới về Hp lập nghiệp đây, từ bỏ một trụ sở lớn của 1 ngân hàng lớn về, mặc dù em cũng ko phải dân Hp, đây là quê vợ em. Giờ em làm chủ một quán cafe nhỏ, túc tắc sống qua ngày