Lập nick OF lừa đảo vay tiền ofers - cảnh báo!

Trạng thái
Thớt đang đóng

drduc

Xe buýt
ko biết e có là mem uy tín ko nhỉ
ngộ nhỡ đến 1 ngày đẹp trời, lại có cụ nào đó gọi điện đến đe dọa thì :(

Hai Tạ Thóc

Xe hơi
Thèng ku em này ko biết đã đi mua bỉm chưa các cụ nhỉ :D

MinhHang0410

Xe buýt
Thưa các cụ chú đấy trước đây lái nick này đã bị bem đây, em vừa mò vẫn thấy vài cái chú ấy lừa lọc đây ạ

Liveshow: Mùa xuân Tây Bắc - Trang 26
Space11k4089 viết. báo cáo cụ em đang ở lào cai cụ tới cụ mail em cái nhé camxucdautien90@ yahoo.com con univer space luxury 11k5089 ...
www.otofun.net/threads/320122-liveshow-mua.../page26
Đây có phải nick yahoo của nó không các cụ?

thu lan

Xe điện
Chị Lan vào để anh em hỏi thăm nào????
Em đơi ạ :D

Chuyện hôm qua là như này ạ. Lúc khoảng đầu giờ chiều em nhận thông tin từ các cụ nhà Lạng Sơn nói có người hội LGT đi Cao Bằng qua Lạng Sơn muốn giao lưu với các cụ Lạng Sơn em đã thấy ngờ ngợ. Đó là 1 điều rất vô lý. Vì LGT chúng em đi sang các tỉnh địa phương khác muốn giao lưu sẽ thông báo trên thớt nhà. Nếu có liên lạc với mọi người thì đa số chỉ các chị em, mem nữ của chi hội liên lạc. Còn các mem nam thì hầu như đi chỉ là công việc và ko mấy khi liên lạc với các mem bên ngoài. Và em còn bất ngờ hơn khi biết thông tin vừa gặp cụ Ninh nhà LS đã đòi vay tiền. Điều này càng ko bao giờ có ở mem nhà LGT.

Tối hôm qua sau khi bị bại lộ. Đồng chí đấy rất bức xúc và điện lại cho em nói năng rất mất dạy, lời lẽ văng tục như dân đầu đường xó chợ theo kiểu cay cú chỉ vì em mà ko lấy được 1 triệu từ nhà LS. Sáng nay thì có 1 đồng chí khác là 1 trong 3 người hôm qua gặp nhà LS điện đòi gặp em để nói chuyện xử lý tại sao hôm qua nói năng cái gì. Cách nói chuyện như là 1 người ít tuổi.Ngoài ra còn dùng cả sim rác nhắn tin.

Thực sự hội LGT chúng em rất bức xúc khi có người giả danh mem LGT đi lừa đảo vay tiền lung tung như vậy. Mọi người ko biết lại hiểu lầm nghĩ hội LGT chúng em ko ra gì. Em nghĩ nếu chúng nó rỗi hơi muốn quấy rối em chỉ vì cái 1tr ko lấy được thì chả khác nào chúng nó bị thần kinh. Từ sáng sau khi điện thoại, nhắn tin xong ko thấy em đáp lời thì chưa thấy động tĩnh thêm gì từ mấy đồng chí đó

Tình hình như thế nào em sẽ báo lại các cụ

Nhìn cái mẹt thằng đấy đã thấy nó hâm rồi các cụ nhỉ? [..]

akclub

Xe đạp
Website
www.akclub.vn
Em e là khi xảy ra chuyện này và bị phát giác thì những nick trước sẽ được cho về miền quên lãng mà hắn lại lập nick mới cụ ah.
Đã cố tình lừa đảo rùi thì nó sẽ làm đủ mọi cách

tou1368

Xe điện
Em đơi ạ :D

Chuyện hôm qua là như này ạ. Lúc khoảng đầu giờ chiều em nhận thông tin từ các cụ nhà Lạng Sơn nói có người hội LGT đi Cao Bằng qua Lạng Sơn muốn giao lưu với các cụ Lạng Sơn em đã thấy ngờ ngợ. Đó là 1 điều rất vô lý. Vì LGT chúng em đi sang các tỉnh địa phương khác muốn giao lưu sẽ thông báo trên thớt nhà. Nếu có liên lạc với mọi người thì đa số chỉ các chị em, mem nữ của chi hội liên lạc. Còn các mem nam thì hầu như đi chỉ là công việc và ko mấy khi liên lạc với các mem bên ngoài. Và em còn bất ngờ hơn khi biết thông tin vừa gặp cụ Ninh nhà LS đã đòi vay tiền. Điều này càng ko bao giờ có ở mem nhà LGT.

Tối hôm qua sau khi bị bại lộ. Đồng chí đấy rất bức xúc và điện lại cho em nói năng rất mất dạy, lời lẽ văng tục như dân đầu đường xó chợ theo kiểu cay cú chỉ vì em mà ko lấy được 1 triệu từ nhà LS. Sáng nay thì có 1 đồng chí khác là 1 trong 3 người hôm qua gặp nhà LS điện đòi gặp em để nói chuyện xử lý tại sao hôm qua nói năng cái gì. Cách nói chuyện như là 1 người ít tuổi.Ngoài ra còn dùng cả sim rác nhắn tin.

Thực sự hội LGT chúng em rất bức xúc khi có người giả danh mem LGT đi lừa đảo vay tiền lung tung như vậy. Mọi người ko biết lại hiểu lầm nghĩ hội LGT chúng em ko ra gì. Em nghĩ nếu chúng nó rỗi hơi muốn quấy rối em chỉ vì cái 1tr ko lấy được thì chả khác nào chúng nó bị thần kinh. Từ sáng sau khi điện thoại, nhắn tin xong ko thấy em đáp lời thì chưa thấy động tĩnh thêm gì từ mấy đồng chí đó

Tình hình như thế nào em sẽ báo lại các cụ

Nhìn cái mẹt thằng đấy đã thấy nó hâm rồi các cụ nhỉ? [..]
:)) ôi chết cười! Cái thèng xỉ mũi chửa sạch ...

Chã Nhỏ

Xe điện
Không biết tên này đã lừa được Cụ nào chưa nhẩy :D

slaz8

Xe ba gác
Tinh thần of đang bị lợi dụng, gấy mất lòng tin nghiêm trọng, đề nghị các cụ off LS nên làm rõ vụ này tránh tiền lệ xấu ảnh hưởng đến offer,

KiaCD5numberone

Xe tăng
úi giời, bây giờ lại còn chuyện lừa đảo kiểu này nữa cơ à. Mất hết tinh thần OF rồi. Bây giờ Diễn đàn thành cái chợ lẩu thẩm cẩm đúng nghĩa rồi.

mất gương

Xe tăng
Ghét nhất cái kiểu lừa đảo . Em tham gia OF cũng lâu lâu năm nào em cũng tham gia đội TNV các thành viên OF em gặp cũng nhiều nói chung toàn là các bác chơi đẹp và cũng 1 số bác chuối vãi nhiều bác tham gia OF không phải vì đam mê .

sidecardesigner

Xe điện
Chít dở, um sùm dư lày thì làm seo cháu đi lừa tiền được đơi các cụ mợ ôi.. hé hé...
Nhìn mặt thằng ku này chả đáng tin tí nào. Mới gặp 1 lần mà đã đòi vay tiền rồi :(( Nó nghĩ ai cũng là gà hay sao í.

nhungamj

Xe buýt
bắt đc đấm chết nó đi mất hình ảnh OF quá

KUKKU

Xe tăng
KiaCD5numberone nói:
úi giời, bây giờ lại còn chuyện lừa đảo kiểu này nữa cơ à. Mất hết tinh thần OF rồi. Bây giờ Diễn đàn thành cái chợ lẩu thẩm cẩm đúng nghĩa rồi.
Cụ chánh cho e vay 1000, e mua điếu vina, thèm thuốc wá :P

T91

Xe container
Theo cháu bắt được thèng này thì... thì cắt ạ

Trạng thái
Thớt đang đóng