Lắp thêm loa sub hay thay loa CVT 2017

thichbia

Xe đạp
em chào cccm, các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp. em muốn nghe nhạc hay 1 tí, tiền ít, e ko muốn thay cái màn stupid của xe e, em đang phân vân ko biết nên thay 4 loa và lắp thêm loa treb hay là giữ nguyên 4 loa và lắp thêm loa sub.?! cụ thể lắp loa hãng nào, có ảnh hg gì đến điện và dây điện ko? các cụ tư vấn e! tks!

lamborghini_08

Xe đạp
Con này của cụ 4loa hay 8 loa?

thichbia

Xe đạp
Con này của cụ 4loa hay 8 loa?
con của em 4 loa trung,2 loa trelb chờ, e hay đi xa nên hay nghe, tai e tai trâu nên ko cần đầu tư chuyên sâu, chỉ cần thay loa nghe hay hơn chút, e định lắp sub nhưng sợ đấu điện, cắt trích dây, ảnh hg đến xe mà sub bgio nhiều hàng nhái!

Nên lắp thêm loa bass siêu trầm nghe phê lắm, nếu có kinh phí thì bạn nên thay luôn cái màn hình theo xe để có thể nghe nhạc thoải mái các định dạng và kèm luôn bản đồ chỉ đường, chất lượng âm thanh cải thiện rõ rệt. chuyện cắt nối thì bạn phải chịu rồi vì là do độ thêm

DVDtrieubon

Xe điện
em chào cccm, các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp. em muốn nghe nhạc hay 1 tí, tiền ít, e ko muốn thay cái màn stupid của xe e, em đang phân vân ko biết nên thay 4 loa và lắp thêm loa treb hay là giữ nguyên 4 loa và lắp thêm loa sub.?! cụ thể lắp loa hãng nào, có ảnh hg gì đến điện và dây điện ko? các cụ tư vấn e! tks!
Lắp sub trước xong còn hay .hơn thay loa mỗi người 1 tâm nghe khác nhau

otodongnam

Xe máy
Website
m.facebook.com
con của em 4 loa trung,2 loa trelb chờ, e hay đi xa nên hay nghe, tai e tai trâu nên ko cần đầu tư chuyên sâu, chỉ cần thay loa nghe hay hơn chút, e định lắp sub nhưng sợ đấu điện, cắt trích dây, ảnh hg đến xe mà sub bgio nhiều hàng nhái!
Hàng nhái hay ko nó thể hiện ở âm thanh ra, còn đấu điện thì nó như nhau.
- mà sub thì nó quá phổ thông, ko có gì cao siêu.
Các xe sang còn lắp ầm ầm hốn chi city lành như đất.
Bác cần tư vấn kỹ hay bảo hành điện trọn đời xe cứ alo or face cá nhân qua sđt : 0976433388

otodongnam

Xe máy
Website
m.facebook.com
Tổng thiệt hại 3 triệu cho bộ gồm 1 sub và 4 loa treble cánh cửa, bản cvt loa giả. Nghe khác hẳn tạm chấp nhận đc. Ở đây mình ko nói đến độ âm thanh cao siêu mà là cải thiện ở mức khá .
Về phần điện bảo hành trọn đời cho Bác
Mọi vấn đề khác về city cứ alo Em hoặc face cá nhân qua sđt : 0976433388 ạ

LeQuangRom

Xe đạp
Không đưa mức kinh phí khó tư vấn.
Em chỉ khuyên cụ chơi hẳn loại tốt. Đến nơi uy tín. Đắt hơn nhưng yên tâm.
Bỏ tiền ra thấy xứng đáng. Nghe mấy ông quảng cáo là vỡ thớt. Em bị 1 phát cạch đến già. Lúc đầu nghĩ là xe cỏ ko đầu tư. Lắp đồ đểu vào chưa được 1 tuần vứt ngay. Chấp nhận ném tiền qua cửa sổ, và cũng là vứt đi cái bực mình.
Khuyên cụ nhé: Sub Pioneer xịn, hoặc Alpine.
Loa thì chơi luôn cả bộ loa Pioneer xịn, nếu ko mua loa bãi.
Chúc cụ sớm có bộ loa hay

nobody2011

Xe tải
Các cụ cho hỏi, nếu lắp thêm 1 Sub Pioneer + 4 treb cho City CVT thì đầu phát theo xe có chịu được ko? Liệu có phải thay đầu phát khác ko?

namson229

Xe điện
e lắp thêm 1 Sub Pioneer + 4 treb ở ô tô đông nam, cụ mô kích - mấy tháng rồi vẫn ổn, acquy rocket chắc 35-40A thôi, nghe cũng cải thiện hơn, xe hạng B cũng chỉ dc vậy, vì hãng ko lắp loa tép