Thảo luận Lắp thêm nội thất camry 2020

sunriselfc

Xe máy
Kính thưa các cụ!
Mấy hôm nữa e lấy chiếc camry 2020, thấy đại lý bảo khuyến mại trải sàn, dán kính. Các cụ cuo e hỏi cái trải sàn đấy có dùng đc ko ạ hay phải mua cái khác? Ngoài ra thì e chỉ muốn lắp thêm gương cầu để căn lùi cho chuẩn có quê quá ko ạ?
Cụ nào thấy món gì hay thì chỉ e với ạ. E đội ơn các cụ!

minhquan187

Xe tải
Xe của bác đã có cam lùi và tự động cụp gương khi lùi chưa?

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Toyota Thanh Xuân - Số 315 Đường Trường Chinh
Kính thưa các cụ!
Mấy hôm nữa e lấy chiếc camry 2020, thấy đại lý bảo khuyến mại trải sàn, dán kính. Các cụ cuo e hỏi cái trải sàn đấy có dùng đc ko ạ hay phải mua cái khác? Ngoài ra thì e chỉ muốn lắp thêm gương cầu để căn lùi cho chuẩn có quê quá ko ạ?
Bác làm thêm quả sơn gầm,
Kính thưa các cụ!
Bác mua bản 2.0 thì nhắm thêm sơn gầm, cụp gương tự động, khay hành lý rất hữu ích.
Ốp sườn, ốp cửa khoang hành lý. 2 cái này e thấy rất đẹp cho Camry
Toàn hàng Toyota nên giá cũng từ 1-4tr chứ k có mấy trăm nghìn như hàng Trung. Bảo hành 3 năm như xe bác ạ

sunriselfc

Xe máy
Bác làm thêm quả sơn gầm,

Bác mua bản 2.0 thì nhắm thêm sơn gầm, cụp gương tự động, khay hành lý rất hữu ích.
Ốp sườn, ốp cửa khoang hành lý. 2 cái này e thấy rất đẹp cho Camry
Toàn hàng Toyota nên giá cũng từ 1-4tr chứ k có mấy trăm nghìn như hàng Trung. Bảo hành 3 năm như xe bác ạ
E ít đi với toàn đi cao tốc, xe lại để dưới hầm nên chắc ko cần sơn gầm ạ. Cụ cho e hỏi cụp gương tự động khi lùi hay gập gương ạ? Nếu đúng tự động khi lùi thì e cũng muốn làm. Cụ mật thư e giá cụp gương, ốp sườn, ốp cửa nhé ạ. Tks cụ

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
E ít đi với toàn đi cao tốc, xe lại để dưới hầm nên chắc ko cần sơn gầm ạ. Cụ cho e hỏi cụp gương tự động khi lùi hay gập gương ạ? Nếu đúng tự động khi lùi thì e cũng muốn làm. Cụ mật thư e giá cụp gương, ốp sườn, ốp cửa nhé ạ. Tks cụ
K có tự cụp mặt gương khi lùi đâu ạ. Chỉ có auto cụp mở theo chìa khoá thôi.
Cụp gương giá 2tr4. ốp sườn 3tr9. Ốp cửa khoang hành lý giá 1tr7. toàn hàng Toyota đấy cụ

terwa

Xe tăng
nếu cụ đi kỹ thì khỏi trải sàn cũng dc. tháo lắp ghế lại mất zin :D . còn gươnng cầu thì ko cần thiết, cụ chạy 1 time sẽ quen thôi

lau ga gia

Xe buýt
Em sang đầu tháng cũng lấy em 2.5q. Thấy khuyến mại trải sàn, ko biết có ổn ko lay lởm

D.Safety

Xe container
{Salon Chợ xe}
Em sang đầu tháng cũng lấy em 2.5q. Thấy khuyến mại trải sàn, ko biết có ổn ko lay lởm
Chắc cụ trêu em :)) Camry Q em còn bớt cho cụ 50tr chứ cái trải sàn mấy trăm ăn thua gì cụ

lau ga gia

Xe buýt
Chắc cụ trêu em :)) Camry Q em còn bớt cho cụ 50tr chứ cái trải sàn mấy trăm ăn thua gì cụ
Em thấy lót sàn trong hãng bán 5 triệu. Còn lót khuyến mại có mấy trăm k nên lăn tăn chất lượng cụ ạ

Nam Percy

Xe máy
lót sàn simili là chuẩn rồi bác, ko lót bụi cát đất nó vươn vãi ra nĩ ko vệ sinh được, dán kính thì loại thường thường 5 6 triệu là ngon rồi máy lạnh camry rất tốt ko cần sợ nóng , ko nên phủ ceramic và cũng tuyệt đối ko phủ gầm.

lau ga gia

Xe buýt
lót sàn simili là chuẩn rồi bác, ko lót bụi cát đất nó vươn vãi ra nĩ ko vệ sinh được, dán kính thì loại thường thường 5 6 triệu là ngon rồi máy lạnh camry rất tốt ko cần sợ nóng , ko nên phủ ceramic và cũng tuyệt đối ko phủ gầm.
Tks. Bác bên toyota nào vậy

thanhden89

Xe tải
kinh nghiệm cho thấy ko bh nên dán phim cách nhiệt trong hãng, cùi bắp lắm ạ,bác mang ra ngoài dán tốt hơn nhiều. còn lót sàn da simili coi như tạm được rồi, cái ceremic vs phủ gầm bác thừa tiền thì làm chứ ng mua Toy thường thực dụng lắm, ko có ý nghĩa họ ko làm đâu

Hiệp Nexco

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
nexco.com.vn
Kính thưa các cụ!
Mời cụ tham khảo phim cách nhiệt Nexco, BH 10 năm. Bên em dán trong phòng kín máy lạnh, dán kính sườn không cần tháo gioăng hay vách (tap pi) cánh cửa để tránh khả năng hư hỏng cho cửa xe. Bên em chỉ làm chuyên nghiệp phim, không làm bất kỳ ngành nghề nào khác.
Bên em có 2 cơ sở tại Hà Nội để tiện cho việc đi lại là 92 Thạch Bàn (gần AEON Long Biên), Q. Long Biên, Hà Nội và 268 Thượng Đình (gần ngã Tư Sở), Q. Thanh Xuân, Hà Nội.
Phim cách nhiệt Nexco có nhiều gói để lựa chọn, từ gói đạt tiêu chuẩn tối thiểu tới gói đẳng cấp vượt trội cho ô tô (gói phản nhiệt màu ánh tím).
Giá dán trọn gói phim Nexco cho xe Camry (gồm kính lái, toàn bộ sườn và hậu) đang khuyến là:
1/ Gói phản nhiệt: 6,6 triệu - 20% = 5,28 triệu. Dòng phản nhiệt đổi màu ánh tím. BH 10 năm.
2/ Gói kết hợp: 5,7 triệu - 20% = 4,56 triệu. Kính lái dòng gốm (Ceramic), sườn và hậu dòng phản nhiệt. BH 10 năm
3/ Gói đặc biệt: 4,5 triệu - 20% = 3,6 triệu. Phim dòng gốm (Ceramic). BH 10 năm.
4/ Gói tiêu chuẩn: 3,3 triệu - 20% = 2,64 triệu. Kính lái dòng gốm (Ceramic). BH 07-10 năm
5/ Gói phổ thông: 2,7 triệu - 20% = 2,16 triệu. Kính lái dòng gốm thường. BH 07 năm
- Lưu ý: Loại đặc biệt (dòng gốm) rất tốt về độ cách nhiệt và tầm nhìn rồi, nên đây là một lựa chọn hợp lý. Loại phản nhiệt cách nhiệt ở mức cao nhất có thể (hơn loại đặc biệt 5-10%) và có màu sắc đẹp hơn nhưng giá gần gấp rưỡi.
Bên em có gian hàng trên OF từ tháng 3 năm 2012 và có nhiều đánh giá. Cụ tham khảo thêm gian hàng của bên em tại đây. Cần gì thêm cụ cứ hỏi.
https://www.otofun.net/threads/phim-cach-nhiet-nexco-goi-moi-phan-nhiet-doi-mau-anh-tim-–-dang-cap-vuot-troi-cho-o-to.334771/
92 Thach ban 2020.png

Cơ sở 1 dán phim tại 92 Thạch Bàn

RAVA

Xe ba gác
Kính thưa các cụ!
-Xe bác chỉ cần mua bộ thảm và lót cốp TPE của Macsimmat, dán kính V-Kool hay 3M (lưu ý là 3M có rất nhiều hàng fake đấy), thêm cam hành trình nữa là xong, còn lại thì tránh độ đẽo đến phần điện trong tg bh. Ko nên trải sàn vì phải tháo tung cả ra để dán, mà mấy cái vật liệu trải sàn đấy đâu có xịn, dễ bị mùi lắm, đấy là còn chưa kể đến vc nhỡ sau này xe đi lội nc mà bị nc ngấm lên sàn nỉ rồi phải tháo ra, bóc keo nom còn tệ nữa, về thẩm mỹ thì trải sàn nom như xe dịch vụ hay xe công vậy, rồi nghe nhạc cũng chán vì bị dội âm...

cá rô đồng

[Tịch thu bằng lái]
X
Kính thưa các cụ!
xe gia đình nên làm bộ thảm 6d nhìn cho sang và sạch
Lắp thêm cam hành trình
Dán fim xịn
Nẹp bước chân hoặc ốp đâu cụ thích
Xe mới có điều kiện Sơn thêm phủ gầm càng tốt cụ ak

Bảo_Ngân

Xe buýt
Em lấy 2.5 cuối 2019
Thảm simili, trải sàn cao su Taka. Lắp cam hành trình. Đồ trong hãng thì mua lót cốp (hàng ngoài mấy lít thôi)
Riêng phim thì em dán Vkool, khỏi phải lăn tăn. Done
Trộm vía 8k km chả có hắt hơi sổ mũi gì 😀

Chỉnh sửa cuối:

misstoyota

Xe đạp
Website
toyotathanhxuanhn.com.vn
Kính thưa các cụ!
Cái cụp gương tự động là rất hữu ích cụ ạ . Lắp trong chính hãng có ảnh hưởng gì đến điện còn được bảo dưỡng . Mấy khi được giá ưu đãi phụ kiện cụ ạ